กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินหนูแฮมสเตอร์ คูริริน (Kuririn) นักแทะความเร็วสูง

วิธีการเพิ่ม Skin
อ่านได้จากกระทู้นี้ครับ http://www.hi5thai.com/viewthread.php?tid=778
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
10

จำนวน

• allapril

• March1974

• bluemoon2u

• angelzaa

• miewmiew

• ขยะเปียก

น่ารักดีครับ

หุหุ  หาภาพมาจากไหนนี้  ขอบคุณนะ
ต้นฉบับโพสโดย BlockHack เมื่อ 15-4-2008 18:25
น่ารักดีครับ

หุหุ  หาภาพมาจากไหนนี้  ขอบคุณนะ

ภาพของทุกสกิน ส่วนใหญ่จะใช้วิธีค้นหาจากในเน็ตครับ แล้วเอามาแต่งใน Photoshop

เสร็จแล้วก็เอาเข้าเตาอบ 30 นาที

เพื่อออกมาเป้นสกินอีกครั้งนึง

ขอบคุณมากครับ
น่ารักมากมายงับ
น่ารักเหมือนคนทำเรยนะงับเนี่ยยยย
น่ารักมากๆเลยค่า
คุงแมงง้องแง้งนี่เก่งจิงเลยอ๊ะ
น่ารักมากมาย หุหุ

...................

ขอบคุณครับน่ารักมากมายเลย ^ ^V
น่ารักมากมายเรยค่ะพี่

^^
น่ารักจังค่ะ
ขอบคุณนะค่ะ
ที่ทำสกินสวยๆมาหั้ยโหลด
น่ารัก ครับ เหอๆๆๆๆ  สวย จิงเยย ชอบๆ
น่ารักดีค่า
+ +กริ๊ดดดดดดน่ารักโคดดดด

ชอบอ่ะค่ะ อิอิอิอิอิอิอิ

.... i30

ยอดดดดดดดดดดด

ขอบคุยครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่มีของแฮมทาโร่หรอครับ อิอิ
งือออ น่ารักเกินไป

เลือกใช้ไม่ถูกแล้วววว

ขอบคุณนะคร้าบบ สำหรับสกินน่ารักๆ อย่างงี้
น่ารัก ๆ อีกแล้วครับท่าน

ขอบคุงหลาย ๆ เด้อ    i33 i33
กลับไปยังรายบอร์ด