กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@emm_663

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12-8-2010 23:01 โดย emm_663

* ขอบคุณผู้สร้างสรรค์ผลงานทุกท่านมาด้วยความเคารพนะครับ
และก็ขอประทานอภัยที่ไม่ได้ขออนุญาตท่าน หรือเข้าใจผิดว่าฟอนต์ของท่านจะแจกฟรี
ซึ่งจริงอาจจะไม่ใช่ ท่านก็โพสมาบอกได้เลยนะครับ
ขอบคุณในไมตรีจิตอีกครั้งครับ ถึงแม้ว่าผมไม่รู้จักท่านเลยก็ตาม

ที่มาจาก f0nt.com จากคุณ @oooo

Twitter Signature (Support Thai Language)

จากที่เป็น English vertion.
จากกระทู้ของคุณ @EThaiZone ใน thaiseoboard ผมก็เลยขอเอามาดัดแปลงในแบบที่ใช้ขำๆได้ว่า

download:source [แบบบนนี้] , [และแบบต้นฉบับ]
ขอบคุณ: @EThaiZone

Scrapbook
Digital_Scrapbook

----Star effect----

----action ภาพสีน้ำ----

รวม Bokeh Background Textures  กว่า 600 ภาพ[แสง]

ปล.up ตามมีตามเกิด
3

จำนวน

• GuZa_Guy

• dewtukkie

• taonoi

ดีคร๊า เอ็มจ๋า

อยากถามอารายหน่อย ตอบด้วยนาคร๊า

1. เอ็มมีแฟนยางคร๊า ถ้ามี ข้อ 2.ม่ะต้องตอบนะ
2. จีบได้ไหมคร๊า ถ้าม่ะมีแฟนอ่ะ จุ๊ฟๆๆ
3. ชอบทานอารายคร๊า เด๋วเดือนหน้าไปลำปาง จะเอาไปฝากคร๊า

ยินดีที่ได้รู้จักนาคร๊า เอ็มจ๋า

+++++++++ส้มคร๊า
24-7-2008 22:21
ต้นฉบับโพสโดย โซดาหวาน เมื่อ 24-7-2008 22:21
ดีคร๊า เอ็มจ๋า

อยากถามอารายหน่อย ตอบด้วยนาคร๊า

1. เอ็มมีแฟนยางคร๊า ถ้ามี ข้อ 2.ม่ะต้องตอบนะ
2. จีบได้ไหมคร ...

คำถามโดนมากๆครับ

1.แฟนมีประปรายแต่ขาประจำไม่มีมีแต่ขาจรครับ อิอิ
2.จีบหรอครับ จีบได้ครับ  ผมจีบง่ายกว่ากระพริบตาซะอีกนะครับผม
3.เดือนหน้ามาลำปางหรอครับ ของที่ผมอยากทานก็ ส้ม ไงครับ ผมม

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผมส้ม---

[ แก้ไขล่าสุด emm_663 เมื่อ 25-7-2008 13:19 ]
llPinkyll ป้าแนท say :

น้องเอ็มจ๋า มีคำถามที่อยากรู้มากๆมาย

อุ๊ย...สะดุด...รัก น้องเอ็ม

น้องเอ็มสนใจคนแก่มะจ๊ะ (แอบเนียน)

น้องเอ็มสอน Photoshop เรื่องนำภาพปกติมาเป็นการ์ตูนล้อ ให้หน่อยนะจ๊ะ

เดี๋ยวจะทำแกล้งเพื่อน

ขอบคุณนะจ๊ะ ยื่นแก้มมาจิ จ๊วบๆๆๆ
ดีนะค่ะ เอ็ม แวะมาทักทายนะ

อยากทราบว่ามีแฟนรึยัง คร้า  อิอิ  

ยินดีที่รู้จักนะคร้า  เราชื่อมะนาว นะ  ไปแระ
หวัดดีค่ะ :)
เห็นว่าเป็นทีมงานใหม่ ในฐานะเด็กใหม่เหมือนกัน
เลยแวะมาทักทาย ฮ่า ๆ *

, ชื่อ มาย นะ
มาแค่นี้แหละ เห่อ ๆ ๆ > < ;
ต้นฉบับโพสโดย llPinkyll เมื่อ 24-7-2008 23:18
llPinkyll ป้าแนท say :

น้องเอ็มจ๋า มีคำถามที่อยากรู้มากๆมาย

อุ๊ย...สะดุด...รัก น้องเอ็ม

น้องเอ็มสนใจคนแก่มะจ๊ ...

อิอิ สนใจสิครับทุกวัยแหละครับโดยเฉพาะคนแก่ อิอิ-- ยกเว้นเพศเดียวกันอะจ๊ะ

-----เรื่อง ps.ที่ทำเป็นภาพการ์ตูนอะมีหลายแบบมาๆเลยนะครับผม มีแบบทำให้หน้าตาตลกไปเลยก็มี หรือทำเป็นภาพลายเส้น

เด๊่ยวยังไงถ้าเจ้แนทสนใจผมจะลองเอารูปมาลงให้ดูก่อนนะครับ แล้วค่อยทำเป็นวิธีทำขึ้นมา o นะครับ--จุฟๆ

[ แก้ไขล่าสุด emm_663 เมื่อ 25-7-2008 10:33 ]
ต้นฉบับโพสโดย Casanove เมื่อ 24-7-2008 23:39
ดีนะค่ะ เอ็ม แวะมาทักทายนะ

อยากทราบว่ามีแฟนรึยัง คร้า  อิอิ  

ยินดีที่รู้จักนะคร้า  เราชื่อมะนาว นะ  ไปแ ...

สวัสดีครับ มะนาว ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน

เรื่องแฟนหรอครับ ไม่มีหรอกมีแต่ขาจรขาประจำยังไม่ มี อ่าครับ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ เอ็มอายุเท่าไรแระคับ ว่าแล้วก็อยากไปเที่ยวเชียงใหม่จังเรย
ต้นฉบับโพสโดย xsornx เมื่อ 25-7-2008 07:57
ยินดีที่ได้รู้จักครับ เอ็มอายุเท่าไรแระคับ ว่าแล้วก็อยากไปเที่ยวเชียงใหม่จังเรย ...

อ่อครับผม 23 ครับผมว่างๆมาเที่ยวเชียงใหม่ดิครับเดี๋ยวพาไปแอ่ว ซายุริ จ้าววววว อิิอิ
วิ้วๆๆๆๆ

มีขาจร เหอะๆๆๆ เค้าจายคิดนะคร้า พี่เอ็ม

แล้วขาประจามเมื่อไหร่จามีคร้า

เอาจายช่วย สู้ๆๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด Casanove เมื่อ 25-7-2008 12:53 ]
ต้นฉบับโพสโดย Casanove เมื่อ 25-7-2008 12:52
วิ้วๆๆๆๆ

มีขาจร เหอะๆๆๆ เค้าจายคิดนะคร้า พี่เอ็ม

แล้วขาประจามเมื่อไหร่จามีคร้า

เอาจายช่วย สู้ๆๆๆ ...

ขาประจำเนี่ยผมเริ่มมองเห้น รางๆละ อิอิิ แต่ยังไม่แน่ใจว่าเป็นมะนาวอะป่าว อิอิ ลุ่นอยู่
มาไม่ทันประเดิมพี่เอ็มสุดหล่อ อิอิ

นู๋ ตุล เองน่ะก๊าบ ยินดีต้อนรับทีมงานรุ่นใหม่น้าคับ

Hot จังเลยนะคับพี่เอ็ม สาวๆ มารุมจีบเต็มเลย55+

อยากจะถามพี่เอ็มว่า....

1.ทำยังไงถึงตัวสูงอ่ะคับพี่(นอกจาก กินนม โหนตัว แล้วอ่ะคับ)

2.ทำยังไงถึงหน้าตาหล่อคับ(ตุล ยังขอยอมแพ้เลยนะคับ อิอิ)

3.เวลาว่างๆพี่เอ็มทำอะไรคับพี่

อิ_อิ เอาแค่นี้ก่อน เดียวคิดออกแล้วมาถามพี่เอ็มใหม่

ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรงนะคับ
ดีคร่าพี่เอ็ม มาทำความรู้จักอ่าคร่า ชื่อโยนะคร้า

ยินดีที่ได้รู้จักน๊า
พี่เอ็ม

มาสอน ps. เฟิร์นหน่อยจิ

เฟิร์นชอบ ps.
กลับไปยังรายบอร์ด