กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote]ต้นฉบับโพสโดย หลืบ เมื่อ 12-9-2008 17:42
เอออคือว่าเรียนรึทามงานที่ไหนคะ

พอดีคุณหน้าโหลอะเหมื่อนคนรู้จัก

ชื่อเอ็มเหมือนกานอยู่จังหวัดไหนหรอคะ ... [/quot

วะ 55555+ เจอได้ไงวะน้องป้อม สุดสวย คิดึงจังเลย มีสามียังเอ่ย

ตอนนี้ทำงานด้วย เรียนด้วย ว่างๆมาเที่ยวที่บ้านเน้อจะเลี้ยงสุรา จุฟๆ

พี่เอ็ม*-*

สวัสดีค่ะพี่เอ็ม

อยากถามพี่ว่า

ทำไมพี่เก่งจังอ่ะค่ะ

ตอนเด็กๆแม่พี่ใช้ไรเลี้ยงหร่อ

ถึงได้เก่งอย่างนี้อ่ะ

นู๋เป็นแฟนคลับพี่อ่ะ

แต่ว่าสิ่งเทคนิคที่พี่สอนไว้

ทำไม่เคยได้เลยอ่ะ

งี้อเค้าเรียกแฟนคลับอ่ะป่าวอ่ะ เห่อๆ

***มีไรจะถามมีแฟนยางค่ะเนี้ย หน่าตาขี้เหล้าดีเนาะ อิอิ ไปแหละ
ต้นฉบับโพสโดย ตูน0777 เมื่อ 14-9-2008 13:49
สวัสดีค่ะพี่เอ็ม

อยากถามพี่ว่า

ทำไมพี่เก่งจังอ่ะค่ะ

ตอนเด็กๆแม่พี่ใช้ไรเลี้ยงหร่อ

ถึงได้เก่งอย่างน ...

ผมไม่เก่งนะครับผมก็งูๆปลา๐อะครับ เป็นแฟนคลับผมหรอ ดีๆ เนแฟนผมด้วยดิจะดีมากๆ

แฟนหรอมีเยอะเลยล่ะ สนใจจะเป็นแฟนผมอีกคนนึงมั้ยอน้องตูน จุฟๆๆๆ
ดีจ้าหนุ่มเอ็ม
เป็นสาวเมืองรถม้าจ้า
เคยเรียนที่เชียงรายด้วย
ยังไม่มีแฟนจริงอ่ะ
ขอสมัครแทนน้องสาวที่บ้านได้ป่ะ
น้องสาวสวยน้า...
ส่วนพี่ไม่ค่อยสวย..แค่หน้าตาดี อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย TeacherNing เมื่อ 17-9-2008 20:03
ดีจ้าหนุ่มเอ็ม
เป็นสาวเมืองรถม้าจ้า
เคยเรียนที่เชียงรายด้วย
ยังไม่มีแฟนจริงอ่ะ
ขอสมัครแทนน้องสาวที่บ้า ...

อ่อครับผมแล้ว ชื่ออะไรครับ ผม ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คนลำปางด้วย อิอิ

สมัครเลยครับ รับหมดทุกอัตรา อิอิ
โห เอ็ม พอเปลี่ยนรูปแล้วดู อ้วน ขึ้นทันทีเลย
มุมนี้ไม่เอานะ
หารูปใหม่นะจ๊ะ
ด้วยความปราถนาดี
รักนะ จุ๊บบบบบบบ
i21 i21 i21 i21 i21 i25 i25

อืม

อยากถามว่า เอ็ม ถนัดทำสกินแนวใหนคับ คงมะใช้แนวตะเข็บชายแดน
นะคับ อิ
แต่ผมชอบแนวตะเข็บชายแดนแถว ๆ บ้านแฟนกะ คนข้างบ้านแฟนมากกว่า
โดยเฉพาะวันใหนแฟนไม่อยู่ โมเมนตัมการเคลื่อนที่จะเปลี่ยนวิถีไปทางข้างบ้านแฟนเสมอๆ
แต่ว่ามันเกี่ยวกันใหมนี้ หรือ คนละเรืองเดียวกัน
ต้นฉบับโพสโดย soontorn007 เมื่อ 22-9-2008 13:01
อยากถามว่า เอ็ม ถนัดทำสกินแนวใหนคับ คงมะใช้แนวตะเข็บชายแดน
นะคับ อิ
แต่ผมชอบแนวตะเข็บชายแดนแถว ๆ บ้านแฟน ...

555+สกิลผมถนัดแนว นอนครับง่ายดี อิอิ
แวะมาทักทายจ้า
หนุ่มเอ็มสบายดีอ่ะป่าว
คิดถึงนะจ้า
อิอิ ล้อเล่น
เค้าบอกมาว่าเอ็มเก่งPhotoshop มากๆ
ว่างๆสอนใช้หน่อยนะ
แล้วการทำสกินโดยใช้ Photoshop เนีย
ทำยังไงบ้าง อยากทำๆ
แนะนำหน่อยนะเอ็ม
แล้วจะแวะมาจ้า
สวัสดีค้าบบบบ
ถามไรหน่อยจิพี่
ถ้าเกิดสมาชิกธรรมดา จะลงสอน Photoshop ลงได้ที่ไหนอะคับ = =
ต้นฉบับโพสโดย TeacherNing เมื่อ 28-9-2008 16:54
เค้าบอกมาว่าเอ็มเก่งPhotoshop มากๆ
ว่างๆสอนใช้หน่อยนะ
แล้วการทำสกินโดยใช้ Photoshop เนีย
ทำยังไงบ้าง อยากทำๆ
แนะน ...

ได้ครับ ยังไงก็แอดเมลผมได้ทุกเทื่อนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Fantasier เมื่อ 2-10-2008 19:02
สวัสดีค้าบบบบ
ถามไรหน่อยจิพี่
ถ้าเกิดสมาชิกธรรมดา จะลงสอน Photoshop ลงได้ที่ไหนอะคับ = = ...

อ่อครับต้องเป็นทีมงานมั้งครับ ถ้าอยากสอนต้อง ลงบ่อยๆนะคัรบอาทิตย์สัก 2 โพสขึ้นไปจะดีมาก

เดีียวยังไงแอดเมลผมเลยนะครับ
แอดไปแล้วค้าบบ~ ขอบคุณมักๆ ครับ (. .)
กลับไปยังรายบอร์ด