กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย emm_663 เมื่อ 10-8-2008 20:32

หวัดดีครับส้ม ยินดีที่ได้รูั้จักมากมายเลยครับ
น่ารักหรอครับ ผม น่ารักตรงไหนเอ่ย  อิอิอิอิ ...

น่ารักตรงนั้นแหระค่ะ อิอิ
ปี หนึ่ง เค้าเรียนแต่ pascal อ่ะ
และก็ลืมไปหมดแล้วเหมือนกัน
หุหุ
นึกว่าจะหาคนช่วยทำ project ซะหน่อย
แต่ยังงัยก็ขอบคุณนะ
เช้าวะนนี้ อากาศ แจ่มใส น่าออกไป เที่ยว นอกบ้านนะคร้า

ถ้าดี แวะมา ทักทายใจ นาว หน่อยก็ดี เหอะๆๆ
ถามค่า

ทำไมเก่งโฟโต้ชอบจังเลย เคยเรียนรึเปล่า หรือศึกษาเอง เก่งมากมาย

ถามอีกข้อ ออกแนวไร้สาระนิดนึง 55

ทำไมต้อง emm_663 อ่า 663 มาจากไหนเหรอ เคยถูกหวยเลขนี้แหงเลย *O*

คิดจะเปลี่ยนเลขมั่งมั๊ยอ่า
ต้นฉบับโพสโดย Antinea เมื่อ 17-8-2008 20:57
ถามค่า

ทำไมเก่งโฟโต้ชอบจังเลย เคยเรียนรึเปล่า หรือศึกษาเอง เก่งมากมาย

ถามอีกข้อ ออกแนวไร้สาระนิดนึง 55

...

หวัดดีครับ nat photoshop ผมได้แรงบันดานใจจากหนังสือเล่ม 10 บาทของ computer to future สมัยเรียน ม.3

เห็๋นมันทำได้หลายอย่างดีเลยชอบ อิอิ แต่ปัจจุับัีนผมก็ยังงูๆปลาๆอยู่เลย ยังไม่ถึงขั้นเก่งครับ(ผมศึกษาด้วยตัวเองบอกตามตรงว่าผมเสียดายตังที่ไปเรียน อิอิ)

ุุ663 คือ อะไรไม่รู้ครับผมชอบเท่านั้นเอง อิอิ

[ แก้ไขล่าสุด emm_663 เมื่อ 17-8-2008 21:36 ]
ยินดีได้รู้จักคร้าเพ่เอ็ม  ชื่อคล้ายกันเลยอ่ะคร้า

แนะนำตัวน๊ะ ชื่อ แอม คร้า ยินดีได้รู้จัก

http://ammery-z.hi5.com  

แอดมาเปงเพื่อนกานนะคร้า
ดีจ้าพี่เอ็ม
ชื่อแหม่มนะคะ
พี่เอ็มเก่งเรื่องphotoshopหรอคะสอนแหม่มมั้งนะคะ
ไม่ได้เข้ามาhi5thai หลายวัน
เข้ามาก็มาทักเอ็มก่อนเลยนะ
เอ๊ะ ไม่ใช่สิ เข้าไปห้องPS ก่อน
ก็เข้าไปดูว่าเอ็มสอนไรดีๆอีกนั่นแหละ
แล้วก็ไม่ผิดหวัง เลย
เอาไว้จะไปคุยด้วยใน hi5 นะ
เอ็มช่วยด้วย
PS อ่ะเป็นไรไม่รู้ มันใช้ tool ไม่ได้เลยอ่ะ
ขึ้นเป็นรูปมือตลอดไม่รู้ว่าไปทำอะไรเข้า
ตอนนี้เลยทำอะไรไม่ได้เลย แงแง

ครับ

ครับพี่ผมชอบแบบพี่นี่แหละปัญญาอ่อน
ดีคร๊า เอ็มจ๋า

อยากทราบว่าตอนนี้เรียนอะไรอยู่

ได้ข่าวว่าเรียน ม.1/15 มา3ปีแระ ยังไม่จบเลย

จิงป่ะคร๊า จูฟๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย ningba เมื่อ 15-8-2008 18:15
หวัดดีค่ะ

หนิงเองค่ะ >,<

หนิงเป็น ทีมงานใหม่ หน้าละอ่อน (555+ เชื่อมั้ยนี้)

ยินดีที่ได้เป็นเพื่อนร่วมบ้านเ ...

ดีครับหนิง ว่างๆทักทายกันนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Sutamas เมื่อ 3-9-2008 18:21
เอ็มช่วยด้วย
PS อ่ะเป็นไรไม่รู้ มันใช้ tool ไม่ได้เลยอ่ะ
ขึ้นเป็นรูปมือตลอดไม่รู้ว่าไปทำอะไรเข้า
ตอนนี้เลย ...

คงเป็น cs3 อะมั้งโดนบัค 180' อะ ผมก็เป็นนะลองใช้ vertion อื่นแทนดูก่อนนะครับผมก็ยังแก้ไม่ได้ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย โซดาหวาน เมื่อ 10-9-2008 13:39
ดีคร๊า เอ็มจ๋า

อยากทราบว่าตอนนี้เรียนอะไรอยู่

ได้ข่าวว่าเรียน ม.1/15 มา3ปีแระ ยังไม่จบเลย

จิงป่ะคร๊า จูฟๆ ...

55+ขำๆอะนะ เอาไว้เล่นแก้เครียดหน่้าบอร์อะจ๊ะส้ม

ดีคะเอ็ม

เอออคือว่าเรียนรึทามงานที่ไหนคะ

พอดีคุณหน้าโหลอะเหมื่อนคนรู้จัก

ชื่อเอ็มเหมือนกานอยู่จังหวัดไหนหรอคะ
กลับไปยังรายบอร์ด