กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีค่ะพี่เอ็ม

ชื่อ ส้ม นะค่ะ

ยังไม่เคยคุยกันเลย

อยากถามพี่เอ็มว่า

ทำไมถึงน่ารักแบบนี้ค่ะ

^o^

หวัดดีค๊า

ถามข้อ1
ทำงัยถึงด้ายมาเป้นทีมงานในเว็บนี้อ่ะคะ

ถามข้อ 2
แร้วอยู่ปีหนัยแร้วคะเนี้ย??

ตอบดั่วนะค๊า ??
ต้นฉบับโพสโดย ชีสซ่า เมื่อ 8-8-2008 00:01
หวัดดีคะเอ็มอยากรู้จักนะคะ  มีแฟนหรือตัยคะเนี่ยน่ารักจังเลยอ่ะ
ถ้าเราอยากคุยจะแอดไปด้ายมั้ยอ่ะ เหงเอ็ม ...

อิอิอิยังครับผม แล้วชอบผมตรงไหนเอ่ย
ต้นฉบับโพสโดย Sutamas เมื่อ 8-8-2008 00:05
ชอบด้วยคนค่ะ
ขอเป็นแฟนคลับได้มั้ยเนี่ย
แต่ใจร้ายจัง
อุตสาห์ทัก ไม่ยอมตอบที่หน้าบอร์ดอ่ะ
เดี๋ยวเปลี่ยนใ ...

ครับผมติดต่อผมทาง msn ได้เลยนัครับผมเล่น บอร์ดไม่ค่อยเป็นอะครับผม โทดด้วยจริงๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย teezanajaa เมื่อ 8-8-2008 04:39
หวัดดีคับ พี่เอ็ม

ผมขอเรียกพี่และกันนะคับ

แนะนำตัว

ผมชื่อ  ตี๋  

นิสัย    ขี้น้อยใจ  ปากหวาน  เอาใจเก่ง  แต ...

หวัดดีครับตี้ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เรื่องจีบสาวปรึกษาผมได้นะครับไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่แต่เพื่อนๆเรียกเทพ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย BaDGirL เมื่อ 8-8-2008 21:07
หวัดดีค่ะพี่เอ็ม

ชื่อ ส้ม นะค่ะ

ยังไม่เคยคุยกันเลย

อยากถามพี่เอ็มว่า

ทำไมถึงน่ารักแบบนี้ค่ะ

^o^ ...

หวัดดีครับส้ม ยินดีที่ได้รูั้จักมากมายเลยครับ
น่ารักหรอครับ ผม น่ารักตรงไหนเอ่ย  อิอิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย เทพเจ้าวานร เมื่อ 9-8-2008 10:52
ถามข้อ1
ทำงัยถึงด้ายมาเป้นทีมงานในเว็บนี้อ่ะคะ

ถามข้อ 2
แร้วอยู่ปีหนัยแร้วคะเนี้ย??

ตอบดั่วนะค๊า ?? ...

ครับผมหวัดดีครับ

ที่เป็นทีมงานได้เพราะไปขอร้องน้องฝ้ายแสนสวยเองจะมาสอน photoshop เห็นมีคนสนใจเลยอยากมาสอน

2.ผมเรียนปีสุดท้ายแล้วครับ แล้วยังไงติดตาม ps.tutor.ผมด้วยนะครับผม
ต้นฉบับโพสโดย warot29 เมื่อ 10-8-2008 20:45
หวาดเดค๊าฟพี่เอ็ม ผมชื่อ กัสน้า

นิสัยคล้าย ๆ กานเรย หุหุ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าค๊าบบบบบบบบบบบบ ...

หวัดดีนะครับผม กัส ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม ว่างๆมาคุยกันนะครับ
แหม pop สุดๆเลยนะ คนเนี้ย
ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเหรอคะ
ไม่ค่อยมาอัพ ps เลย
คงยุ่งกะ project ละซินะ(เก่งขนาดนี้ ทำโปรเจคขั้นเทพรึหว่า)
อืม ลืมแนะนำตัวไปเลย
เรา นุ่น นะคะ
เรียนวิศวะเหมือนกันค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Sutamas เมื่อ 12-8-2008 01:01
แหม pop สุดๆเลยนะ คนเนี้ย
ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเหรอคะ
ไม่ค่อยมาอัพ ps เลย
คงยุ่งกะ project ละซินะ(เก่งขนาดนี้ ทำโปร ...

ครับผมนุ่นคยสวย

แห่ๆไม่เทพหรอครับผมชมเกินไปมั้ยเนี่ย

โปรแจคผมทำโปรแกรมคำนวนน้ำไหลของแม่น้าอะครับไม่รู่้ว่าลอดหรือป่าว สะสมข้อมูลหลังสุดได้แค่10 ปีเอง

ps.เดี๋ยวผมเอาลงเลยละกันนะครับติดตามด้วยนะ
อืม
ยังไม่ได้ตอบเลยว่า เขียนพวก vb เป็นมั้ย
แล้วก็ access  ด้วยเผื่อมีปัญหาจะได้ถามนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย Sutamas เมื่อ 13-8-2008 19:13
อืม
ยังไม่ได้ตอบเลยว่า เขียนพวก vb เป็นมั้ย
แล้วก็ access  ด้วยเผื่อมีปัญหาจะได้ถามนะคะ ...

VB เขียนไม่เป็นอะจ๊ะ ตอนปี 1 ม.ผมจานสอน C++ กะ java

2 อันนี้เองเรียนก็ขั้นพื้นฐานเอง อิอิอิ เอาโปรแกรมอื่นมั้ย ..อิิอิ
ดีคร๊า เอ็ม หนุ่มหล่อประจำเว็บ อิอิ

น่าร๊ากมากๆคร้า ไฟว์ก้ อเจ๋งดีอ่ะ

วันหลังสอน กัส มั่งนะจร้า

ยินดีได้รุ้จักจร้า
ต้นฉบับโพสโดย เอาแต่ใจ เมื่อ 14-8-2008 04:53
ดีคร๊า เอ็ม หนุ่มหล่อประจำเว็บ อิอิ

น่าร๊ากมากๆคร้า ไฟว์ก้ อเจ๋งดีอ่ะ

วันหลังสอน กัส มั่งนะจร้า

ยินดีได ...

หวัดดีครับผม กัส ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม

ชมผมมากไปป่าวเนี่ยลอบเลยอะครับบบบ อิอิ

เรื่อง hi5 หรอครับได้เลยนะครับเดี๋ยวจัดใหครับผม
หวัดดีค่ะ

หนิงเองค่ะ >,<

หนิงเป็น ทีมงานใหม่ หน้าละอ่อน (555+ เชื่อมั้ยนี้)

ยินดีที่ได้เป็นเพื่อนร่วมบ้านเดียวกันน่ะค่ะ

วางๆ จิไปพับผ้าห่มให้ (ไม่เอาสาวใช้น่ะ)

ไปแว้ว เด๋วกิ๊กเอ็มข่วนหน้า  ย๊าย!!!!
กลับไปยังรายบอร์ด