กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซาหวาดดีค่าา,,
คุนเอม ยินดีที่ด้ายรู้จักจ้ะ

ว่าแต่ วศบ. คืออารายค่ะ ??
แล้วคุนเอมอายุทะไรเอ่ย..
สวัสดีค่าเอ็ม ^^ ทีมงานใหม่หรอคะเนี่ย ยินดีด้วยน๊า เรียกเค้าว่า ฟินนี่ นะ อิอิ
ขอบอกเรื่อง PS อ่ะ สุดยอดเลยยย ความรู้แน่นมั่กๆ ยังไงก็สอนกันมั่งนะคะ >_<

เอ็มอายุเท่าไหร่แล้วอ่าคะ ...จะได้ลำดับพี่ลำดับน้องกันถูกๆหน่อยค่า
ต้นฉบับโพสโดย satun เมื่อ 26-7-2008 13:06
มาไม่ทันประเดิมพี่เอ็มสุดหล่อ อิอิ

นู๋ ตุล เองน่ะก๊าบ ยินดีต้อนรับทีมงานรุ่นใหม่น้าคับ

Hot จังเลยนะคับพ ...

ตอบตุลนะครับผม อิอิ

1.กินนมเนี่ยแหละสูง วิธีอื่นนี้คงต้องต่อขาแล้วนะครับ อิอิ
2.ข้อ2นี่ไม่กล้าตอยเพราะผมหล่อไม่จริง
3.เวลาว่างผมก็หาคำตอบเหมือนน้องตุลนี่แหละว่าทำไงให้สูงให้หล่อ อิอิอิอิอิ

เจ๋งมะ
ต้นฉบับโพสโดย NEWyojung เมื่อ 26-7-2008 18:48
ดีคร่าพี่เอ็ม มาทำความรู้จักอ่าคร่า ชื่อโยนะคร้า

ยินดีที่ได้รู้จักน๊า ...

ผมเอ็มนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักสาวสวย อย่างโยนะจร้า
ต้นฉบับโพสโดย ▬Fernzaza▬ เมื่อ 26-7-2008 18:57
พี่เอ็ม

มาสอน ps. เฟิร์นหน่อยจิ

เฟิร์นชอบ ps.

หวัดดีครับ เฟิร์น ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม

ps หรอผมมีวิธีเยอะมากๆแต่เวลาที่มาทำสอนคนอื่นนี่สิอยากไม่รู้ผมจะอธิบายยังไงดี

ยังไงผมจะพยายามเอามาเสนอแบบเข้าใจง่ายๆ แล้วติดตามผมด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย B-naZz เมื่อ 26-7-2008 21:50
ซาหวาดดีค่าา,,
คุนเอม ยินดีที่ด้ายรู้จักจ้ะ

ว่าแต่ วศบ. คืออารายค่ะ ??
แล้วคุนเอมอายุทะไรเอ่ย.. ...

หวัดดีครับผม ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ บิว

วศบ.คือ วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต อะครับหรือ ง่ายๆ ผมเรียนศวกรรมโยธา อะครับ

ตอนนี้ 23-24 แล้ว
ต้นฉบับโพสโดย EinniF เมื่อ 26-7-2008 22:38
สวัสดีค่าเอ็ม ^^ ทีมงานใหม่หรอคะเนี่ย ยินดีด้วยน๊า เรียกเค้าว่า ฟินนี่ นะ อิอิ
ขอบอกเรื่อง PS อ่ะ สุดยอดเลย ...

หวัดดีครับ ฟินนี่ ps.หรอก็งูๆปลาๆอะครับ

ผมอายุ 23 เข้า 24 จร้า
ดีค่ะพี่เอ็ม

อยู่ลำปาง

หิมะตกไหมน้ออ

อิอิ
555+  แวะมาทักทาย คร้า

อย่าลืม หม่ำๆๆ ข้าว ด้วยนะคร้า

เปงห่วง คร้า

ดีค่ะเอ็ม

เราชื่อ อุ๊อิ๊ นะ

อยู่เหนือเหมือนกานค่ะ

อยู่พะเยาอ่ะ

เราไปเที่ยวลำปางบ่อยมากเลย

เดี๋ยวจาแวะไปหานะ
ต้นฉบับโพสโดย อุ๊อิ๊แม่ใส เมื่อ 2-8-2008 11:26
เราชื่อ อุ๊อิ๊ นะ

อยู่เหนือเหมือนกานค่ะ

อยู่พะเยาอ่ะ

เราไปเที่ยวลำปางบ่อยมากเลย

เดี๋ยวจาแวะไปหานะ ...

อุ๊อิ๊ หวัดดีครับผมผมก็ผ่านพะเยาทุกอาทิตย์เลยอะนะ ว่างๆแวะไปแอ่วหาเน้อ
หวัดดีค่ะ
เก่ง ps มากๆเลย
ตั้งหน้าตั้งตารอตลอดเลยว่าจะมีอะไรมาสอนอีก
แล้วเขียนโปรแกรมพวก vb เป็นมั้ยคะ
ตอนนี้กะลังศึกษาอยู่
ปวดหัวไปหมดแล้วเนี่ย
หวัดดีคะเอ็มอยากรู้จักนะคะ  มีแฟนหรือตัยคะเนี่ยน่ารักจังเลยอ่ะ
ถ้าเราอยากคุยจะแอดไปด้ายมั้ยอ่ะ เหงเอ็มแล้วชอบอ่ะอิอิ
ชอบด้วยคนค่ะ
ขอเป็นแฟนคลับได้มั้ยเนี่ย
แต่ใจร้ายจัง
อุตสาห์ทัก ไม่ยอมตอบที่หน้าบอร์ดอ่ะ
เดี๋ยวเปลี่ยนใจซะเลย
หวัดดีคับ พี่เอ็ม

ผมขอเรียกพี่และกันนะคับ

แนะนำตัว

ผมชื่อ  ตี๋  

นิสัย    ขี้น้อยใจ  ปากหวาน  เอาใจเก่ง  แต่จีบผู้หญิงไม่เป็น

ยินดีที่ได้รู้จักคับพึ่งมาได้ไม่นานแต่อยากรู้จัก หลายๆคน
กลับไปยังรายบอร์ด