กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ตกแต่ง] โค้ด marquee ( ทำให้ตัวอักษรวิ่งไปมา )

<marquee direction="left">พิมพ์ข้อความตรงนี้</marquee>        ข้อความวิ่งจากขวามาซ้าย

<marquee direction="right">พิมพ์ข้อความตรงนี้</marquee>       ข้อความวิ่งจากซ้ายมาขวา

<marquee behavior="alternate">พิมพ์ข้อความตรงนี้</marquee>    ข้อความวิ่งไปกลับ

<marquee direction="up">พิมพ์ข้อความที่นี่</marquee>              ข้อความเลื่อนขึ้น

<marquee direction="down">พิมพ์ข้อความที่นี่</marquee>            ข้อความเลื่อนลง

<marquee direction="up" behavior="alternate">พิมพ์ข้อความที่นี่</marquee>      ข้อความเลื่อนขึ้นลง

<marquee behavior="alternate" direction="up" width="80%"><marquee direction="right">พิมพ์ข้อความที่นี่</marquee></marquee>         ข้อความซิกแซก

<marquee behavior="alternate" direction="up" width="80%"><marquee direction="right" behavior="alternate">พิมพ์ข้อความที่นี่</marquee></marquee>     ข้อความซิกแซกไปมา

<marquee style="border:BLUE 2px SOLID">พิมพ์ข้อความที่นี่</marquee>           ข้อความวิ่งในกรอบสี่เหลี่ยม
โอ้โห.......

เยอะแยะหมดเลยยยยยยยยยยย

แต้งกอ้งงงงหลายยยยยนะจร้า...

จุ๊ ฟ ฟ   ฟ ฟ ฟ   ฟฟฟฟ

:)
โอ้...เยอะดีแห่ะ จาลองเอาไปใช้  ขอบคุณนะ
โอ้ เยอะมาก ขอบคุณมากๆๆครับ ผม อิอิ
เยอะจังเลย

ขอบตุงนะคะ

หารัยแปลกๆๆ มาอีกนะคะ
ขอบคุนน้าคร้า..เยอะดีจัง

ขอบคุณคับ

ขอบคุณครับบบบบ

เยอะ มากเลยครับบ

มีอีกมาแบ่งบ้าง นะคับบบ

ขอบคุณค้าบบบบ ^ ^
ต้นฉบับโพสโดย ToM เมื่อ 30-4-2008 18:54
i29 i25 i22

อย่าปั่นอิโมทิคอนน้าคร้า

ปล. ขอบคุงมากน้าค้า   หุหุเยอะแยะเลย ว่าจะหาอยุ่ ขอบคุงคร้า

...

<marquee behavior="alternate" direction="up" width="80%"><marquee direction="right" behavior="alternate">ขอบคุนจ้า</marquee></marquee>
กลับไปยังรายบอร์ด