กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อย่างกับว่าเจพีเป็นแฟนซะละชื่อเทพีเอามะ ล้อเล่น
เข้าเว็บ JP เหมือนมีเมียน้อย ต้องหลบๆซ่อนๆ อย่าให้ใครเห็น มีความสุขอยู่คนเดียว
ต้องระวังรอบโต๊ะทำงาน เด๋วโดนจับได้ เจ้านายไล่ออก:lol
เหอๆ ก็แบ่งเวลาเล่นเจพีกานด้วยนะคร้าบเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคน อิอิ:)

=..=

เหงาๆก้อเข้ามาในเจพีงะถึงจาไม่ค่อยรุจักคัยทะไหร่- -
เง้อ
JPหมดหัวใจคับ
เจพีเป็นน้องชายที่น่ารักไงคะ
นี้ถ้าขาด jp ไปก็ไม่รู้จะไปเล่นอะไร  รัก  jp  ที่สุดดดดดดดดด i07
ถ้าขาดเจพีนู๋คงเสียใจกว่าต้องขาดแฟน
ระหว่าง JP กะ แฟน เอาไรค่ะ
เราเอาทั้ง2อ่ะน่ะ
ก้อมั่ยรู้นะ ถ้าอยู่บ้านแล้วว่างๆมั่ยด้ายเล่นเจพีแล้วนอนมั่ยหลับอ่ะ มั่ยรู้เปงรัย
ต้นฉบับโพสโดย ~MooPee~ เมื่อ 11-3-2008 12:00 PM
ระหว่าง JP กะ แฟน เอาไรค่ะ
เราเอาทั้ง2อ่ะน่ะ

เดียวเลือกเอาอย่างใดอย่าง1จิ เฮ้อ หลายใจหรอ อิอิ
โอ้โหหหหหห
รู้สึกจะสำคัญกับพี่มากจิงๆนะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ผมชอบhi5thaiครับบ

ทัมหั้ยรุจัดเพื่อนขื้นเยอะ

มีเกมด้วยยด

อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด