กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ระดับปานกลาง] ต่อไปคร๊าฟ จาสอนเกี่ยวกับการสร้างภาพ

อ่ะ ยัง งง งง อ่ะดิ๊

อะไรสร้างภาพ โปรแกรมนี้สร้างภาพได้ด่วยหร่า

อ่ะนะ ได้ดิ๊  บิวจามาสอนการสร้างภาพ

ตอนนี้บางคนอาจจะยังไม่ได้ แต่ไม่แน่นะครับ เราต้องได้ใช้แน่ๆ (ในซักวัน)

_________________________________________________________________~

เริ่ม ที่ให้เราเข้าไปหน้า Edit ครับ มาดูครับว่า สร้างภาพเกิดยังงัย
19-7-2008 20:55

ครัยหาไม่เจอก็อ่านเอาครับ ด้านบนขวามือ มีคำว่า Manu คลิกเลือก New
เราก็จะได้ภาพนี้ ตั้งค่าเอาตามถนัด ไม่มีรายอธิบาย เลือกสีพื้นหลังเอาเองเน้อ

เรากดโอเคก็จะได้ ไฟล์ป่าวมา 1รูป

เราก็มาตีสีใส่ไข่เต็มที่ครับ

มาดูดีกว่าว่าบิวใช้อะไรทำมั้ง เพื่อนๆ ก็เอาไปดัดแปลงเน้อ

อ่ะเคไม๊ครับ บิวไม่รู้นะว่าจะเข้าใจกันป่าว
บิวเอาตัวอย่างที่เสร็จ เรียบร้อยมาให้ดูครับ

ฝากนิสนะครับ เพื่อนๆต้องพยายามเอาสิ่งที่บิวบอกไปหัดทำ ทำมั่วๆ เดี๋ยวก็เก่งอ่ะครับ

ลองผิดลองถูกตำรวจไม่จับ แม่ก็ไม่ว่านะครับ

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 17-10-2008 22:16 ]
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ไอ้เราก็งง นึกว่าสร้างภาพหลอกชาวบ้าน สร้างภาพแบบนี้นี่เอง
ขอบคุนมากนะค่ะ

ที่เอามาบอกกัน
ขอบคุณมากเลยคับ
จะลองทำดูนะ

ยังงี้ก้อทำดิสเพลย์ได้อ่ะดิ่

ใช่ป่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด