กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อัพเดทเทรนด์แฟชั่น เท่ห์ๆ

การแต่งตัวเป็นการบ่งถึงคาแรคเตอร์ของคนๆ นั้น ฉะนั้น หลายๆ คนเลยนิยมชมชอบการแต่งตัวให้ดูเท่ห์ไว้ก่อน แต่จะแต่งเท่ห์ยังไงให้ดูดี ลองไปดูหนุ่มๆ เหล่านี้กัน

Fernando อายุ 23 ปี Macao

แอม อายุ 23 ปี ม.หอการค้า (เป็นผู้หญิงก็เท่ห์ได้)

น้อย อายุ 38 ปี นักร้อง นักแสดง

บอส อายุ 16 ปี โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย (ความก้ำกึ่งระหว่างหวานกะเท่ห์)

พิชญ์ อายุ 19 ปี ม.ธรรมศาสตร์

พีม อายุ 17 ปี ค้าขายเสื้อผ้า

เครดิต : U-ZI zheza.com

โห

คนสุดท้ายนี่ได้ใจจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คน สุดท้ายนี่ เป็น ไฮแฟชั่นมากๆ
ภาพสุดท้าย ทำไมไม่มีชื่อ หมา บอกไว้ด้วยล่ะ เหอๆๆๆ
อยากใส่แบบคนแรกอะคับ เท่ห์ แต่กัวเค้าหาว่าเปง ตุ๊ดด  เอิ้กส
เหมือนเท่ดีก่าม๊า

หุหุ

ขอบคุณนะที่เอาเรื่องดี ๆ มาฝาก

T^T
ภาพสุดท้ายผู้ชายรึผู้หญิงอะคะ

ดูมะออกง่า

แถมยางชื่อพิมอีก
โอ้โห คนสุดท้านยี่ใส่รองเท้าได้สีแบบว่า.......

จัดจ้านโดนใจมากมายเลยอ่ะค่ะ

หุหุหุ แต่สวยดีนะค่ะ

ขอบคุณที่นำมาอัพเดทค่ะ
พิช น่า รัก อ๊า

เง้อออออออออออออ
ไม่เห้นเท่เลย
โอวววววว ผู้ชายใส่ชุดชมพู!!
ไม่ดูออกแต๋วเหรอนั่น
แต่ว่าไปนะ ช่วงนี้เค้ากำลังฮิตกางเกงขาลีบ ผู้หญิงก็ฮิตเลกกิ้ง -_-
มันทำให้ขาดูเรียว
อยากใส่เเบบ บอส
เหอความกำกึ่งระหว่าง
หวานกะเท่
- -
กลับไปยังรายบอร์ด