กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รวมภาพร่างของสัตว์เลี้ยง ทุกขั้น ทุก Class

เห็นมีสมาชิกตั้งกระทู้ขอ ก็เลยรวบรวมมาให้ค่ะ

นายแบบนางแบบก็เอามาจากที่มีคนในบอร์ดเลี้ยงไว้แล้ว

(นั่งหาตาแฉะกันเลยทีเดียว ตั้ง 160 หน้า...ต้องพยายามหาตัวที่มีชีวิตซะด้วย TT)

ยังไม่สมบูรณ์นะคะ Lv สูงสุดก็ได้แค่ตามที่มีคนเลี้ยงไว้

อาจจะไม่มีรูปของบาง Lv เพราะบางคนเลี้ยงเกินขั้นนั้นๆไปแล้ว

บางตัวเห็นสีเทาๆ ไม่ต้องตกใจนะ ว่าทำไมมันไม่สวย

คือว่า... นายแบบนางแบบของเราตายหมด หาจนทั่วแล้ว ไม่มีชีวิตเลย เลยจำเป็นต้องเอามาทั้งตายๆเนี่ยแหละ

17-7-2008 05:19

ปล. สีเทาๆคือสัตว์เลี้ยงตายนะจ๊ะ

ส่วนเครื่องหมาย ? คือยังไม่มีคนเลี้ยงถึงจ้า

ถ้าต้องการขยายภาพให้ดูชัดๆ คลิ๊กที่ภาพที่นึงนะคะ แล้วเลื่อน scroll mouse ภาพจะใหญ่เบิ้มขึ้นทันที ^^

ดูๆแล้ว น่ารักทุกตัวเลย อิอิ

หรือแวะมาดที่เหลือ ได้ที่กระทู้นี้นะคะ มีวิธีดูได้ครบทุกเวล คลิกจ้า
16

จำนวน

• IRUNG

• Xตาลาย

• อินทุ์

• kapupi

• tan14007

• asdert009

น่ารักจัง  แต่ก็ว่ากว่าจะเรเวลสูงๆ คิคิ

สู้ๆ
ขอบคุณที่รวบรวมมาให้นะคะ
ดีมากมายเลย
สู้ๆ จร้า
มอนเตอร์ตัวน้อยของเราจะเปลี่ยนร่างไปเป็นแบบนี้นี่เอง อิอิ
เดว คลาส BST เราจะทำให้สูงกว่าภาพเอง อิอิ

2

จำนวน

ขอบคุณคร้าบ

ทำให้หายสงสัยแระ

ingkie

หามานานแล้ว
ขอบคุณนะค่ะที่หามาให้
ขอบคุณก๊าบ

ที่หาข้อมูลมาให้รับทราบ

^^
ขอบคุณมากเลยค่า
ขอบคุณนะคะ  อยากรู้อย่างแรง  
แจ่มแจ๋วเลย เลี้ยงนกอยู่ เด๋วกลายเปนเป็ด เป็นไก่ งงน่าดู

- -*
หามาจากไหนนี่
น่ารักทุกตัวอย่างนี้
แล้วเราจะเลี้ยงอะไรดีเนี่ย
อ่าลืม ขอบคุณ มาก ๆ เลยครับ หาดูตั้งนาน
เราดูอีกกระทู้นึงแล้วมันไม่ขึ้น อิอิ
ขอบคุณหลาย ๆ ค๊าฟ
ขอบคุณมากค่ะ
น่ารักดีค้าบ

เหอะ ๆ

เพิ่งหัดเลี้ยง
กลับไปยังรายบอร์ด