กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งงมานาน ขอบคุณคร่า

ไปลองเลี้ยงๆ
โว้ว...น่ารักทุกตัวเลยค๊า แต่ไม เจ้าตัว evil กะ fossil ถึงมีน้อยจังน้อ
เลี้ยงแล้วได้อะไรอ่ะคะอยากรู้
ของผมเปนไฟ พึ่ง 57 เอง
ถ้าจะเปลียน

สัตว์เลี้ยงเปลียนได้รึป่าวครับ

ถามหน่อยครับพี่
ของเรา ตายไปแร้ววอ่า
ต้นฉบับโพสโดย พลloveForever เมื่อ 2-8-2008 10:49
ถ้าจะเปลียน

สัตว์เลี้ยงเปลี่ยนได้รึป่าวครับ

ถามหน่อยครับพี่

เปลี่ยนได้นะคะ แต่ต้องทิ้งสัตว์เลี้ยงเดิมก่อน แล้วถึงจะซื้อสัตว์เลี้ยงใหม่ได้
เลี้ยงแค่นี้พอละม้าง โตมาสุดๆๆ มะเห็นจาหล่อเลย  ไม่อยากให้มานโตเยย
ขอบคุนคับ.....

หามานานแล้วว
ขอบคุณค่ะ ไม่เคยรู้เลยแฮะ พึ่งเริ่มเลี้ยงอ่ะ
มังกร ฝ้ายได้ร่างมาแล้ววว ก๊อบมาใส่ได้แล้วๆๆ เวล 80ๆ  จา 90 เร็วๆนี้ ก๊อบเร็วๆๆ
ง่า ลูกนก เค้า ถึงน๊า
ร่างสุดท้ายอ่า

มะเอาลุกเค้าไปเปน
นายแบบหน่อยหรอ

ห้าห้า ๆ
กลับไปยังรายบอร์ด