กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่ารักดีค้าบ

เหอะ ๆ

เพิ่งหัดเลี้ยง
ขอบคุณมากมายเลยอ่ะ
อยากรู้มาตั้งนานแหละว่ามันเป็นยังงัย
สุดยอดเลย 5555   
มีสัตว์เลี้ยงให้เลี้ยงด้วยหรือนี่ น่าสนใจมากครับ แต่ขอไปหาที่สร้างก่อนนะครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย iamBALL เมื่อ 23-7-2008 00:15
มีสัตว์เลี้ยงให้เลี้ยงด้วยหรือนี่ น่าสนใจมากครับ แต่ขอไปหาที่สร้างก่อนนะครับ อิอิ ...

เลื่อนไปที่บนสุดของเว็บเลยค่ะ จะเห็น ปุ่มเลี้ยงสัตว์ อยู่ข้างๆโลโก้

กดซื้อสัตว์เลี้ยงได้เลยจ้ะ

[ แก้ไขล่าสุด Antinea เมื่อ 24-7-2008 13:00 ]
ขอบคุณนะคะ

น่ารักดีจัง

อิอิ

เพิ่งหัดเลี้ยง
เก่งนะเนี่ย รวบรวมมาได้ด้วย...

ขอบคุณนะครับ
ขอบคุณที่ไปหามาให้เบิ่งกั๊บ

ขอบคุณคร๊าฟฟฟ

ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟ
เปลี่ยนสัตว์เลี้ยงได้ป่าว
ถ้าเปลี่ยนได้
ต้องเริ่มฟักไข่ใหม่ป่าว
สงกะสัย
ขอบคุณมากเลยคราบ ที่อุตส่าห์หามาให้ ขยันจริงๆ ^^

คลาสนก
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คลาสมังกร
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คลาสสัตว์ร้าย (เดาเอานะว่า bst ย่อมาจาก beast อ้าก.. ไหนบอกว่าเป็นน้องแมวงาย ToT )

คลาสผี (Devil อ่ะ มานดูเหมือนผีมากกว่า ปิศาจน่าจะเป็น Evil นะ ใกล้กันเหลือเกิน ปิศาจ กับ ผี - -)

คลาสปิศาจ (Evil)

คลาสพืช

คลาสฟอสซิล

คลาสนกจากต่างดาว (E)

คุณ Antinea ผมละนับถือในความพยายามของคุณจิง ๆ คับ นั่งหาตั้ง 160 หน้า
ส่วนผมไล่เลขรูปเอาครับ พอดีนึกขึ้นได้จากตารางคลาสของคุณนั่นแหละ
(ทำไมไม่ไล่ดูตั้งแต่ตอนเลือกเลี้ยงสัตว์ฟระ
ไหนบอกว่าเป็นแมวงาย อ้ากกกก
สงสัยคงต้องไปฟ้อง สคบ. )

เลเวลเท่าไรรูปไหน ดูตารางจากคุณ Antinea เอาละกันคับ
คิดว่าน่าจะมีถึงเลเวล 110 อาจจะมีเลเวลสูงขึ้นกว่านี้อีก
แต่ภาพไม่เปลี่ยนแล้ว

สุดท้ายนี้ เชิญคุง Antinea เอาไปแปะตารางตามสบายครับ
2

จำนวน

• ying0790

• Antinea

ตอบกลับโพสของ 28# Kc_Wilar

โอ้โห สุดยอดมากค่ะ คุณ Kc_Wilar

ขอบคุณมากๆที่เอามาลงให้

เราไม่ได้นึกเรื่องไล่เลขรูปเลยอ่า (ทำไมซื้อบื่ออย่างงี้เนี่ยเรา - -) ฮือๆ

นั่งปริ้นสกรีน cropรูป หลายชั่วโมงเลยทีเดียว แป่วเลย 555+

ตอนนี้ยังไม่ว่างทำเลยค่ะ ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะคะ

ปล.อิจฉาคนที่ยังไม่ได้ซื้อจัง อิอิ เลี้ยงใหม่ดีมั๊ยน๊อ แต่ก็เสียดายไออ้ตัวเล็กที่เลี้ยงอยู่
โห สุดยอดครับไปหามาจากไหนงะ อิอิ
อยากรู้มาตั้งนานละ
1

จำนวน

• gaiete

น่ารักจัง
อยากได้ทุกๆตัวเลย
แต่ไม่มีตังค์
กลับไปยังรายบอร์ด