กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หัวจัยไร้นาม คนโสตมีบ้างไหม รักคนเข้ามาจังเลย..

30-3-2009 17:51

มีรัยถามได้นะเอาแบบเปิดอกเลยนะ

ช่วงนี้เรียนหนักมาอยากหั้ยทุกคนที่เข้ามาเป็นกำลังใจหั้ย กฤตหน่อยนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด หัวจัยไร้นาม เมื่อ 3-2-2010 21:17 ]
1

จำนวน

• o^^oนู๋ฝน

เจ๊อยากทราบ กริดจ๋าคนไหนอ่ะคร๊า

ซ้ายหรือขวา จะได้หอมแก้มถุก อิอิ
เจ๊จ๋า แหม

กิ๊กเท่าที่มีมันยิงมิพอรึไง
อยากให้น้องกิต ลงรูปของตัวเองให้เพื่อนๆได้ดูหน่อยคับ แบบว่าเจอตัวจะได้ทำอะไรถูกคน...
เออคือว่า กิตคนผมสั้นครับ กิตไม่คอยได้ถ่ายรูปไว้ จะลงหั้ยนะครับ
อยากถามไร้นามว่า

อยากโดนเตะ ด้วย เท้าซ้าย หรือ ตีนขวา ค๊ะ
แจกเบอร์เลยเหรอ หุหุ

ตอนนี้กิตไม่เด็กสุดแล้วนะ อิอิ

ยังมีคนเด็กก่าอีก
อ้าว

กฤต

แจกเบอร์

สาวๆๆๆ

โอ้ว!!

น่าตีจิงๆ
โหๆๆๆๆๆ มีแจกเบอร์ด้วยช่างกล้าดีจังนะ   ไม่กลัวพวกเกย์ พวกกระเทย โทรไปจีบหรองับ 555+ คิดแล้วเสียวแทน
เด้กสุดใน hi5thai แล้ว <<<~ จิงอ่าาา

ฮุฮุ มีแจกเบอร์ด้วยยยอ้ะ

ทักทายค่าา,,

อ่านะ 55+

แวะมาทำตัวไร้สาระหลังจากทำงานหน่อยแต่ว่าเบอร์ที่แจกอ่านะ ตอนนี้สายคงไหม้ไปแระมั้ง
อ๊าวววว กฤตแจกเบอร์!!

เด๋วก็โทรไปจีบซะเลย

ล้อเล่นนะคะ ไม่คิดอะไรกับคนอายุน้อยกว่า 555+ ^0^
ฮิฮิ้วววววว

เรียน รร ประจำที่ไหนอ่ะ เผื่อจะไปวางระเบิดเรียกไร้นามออกมา
น้องกฤต ถ้าจะเอารูปมาลง ปรึกษาแง้งได้ เรื่องมุกมกล้องนะจ๊ะ

ป้าบอกตรงๆๆ ปรื้อๆๆๆๆ

หวัดดีขอรับ แนะนำตัวน้า

กระผม ลีโอ ครับขี้เก๊กนีสนึง

ดีครับ ลีโอ ขี้เก๊กจริงประ

เข้ากันได้

เออ พอดีหั้ยเบอร์มานานแต่ไม่มีดทรมา สักคน

เออแล้วไม่มีครัยเปิดประเด็นเลย

ส่วนพี่เหาขอเอา ตีนขวาละกานเหมาะดี

ไว้จะเอารุปมาลงใหม่นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด