กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวัดดีค่ะหัวจายไร้นาม

เค้าชื่อโอ๋นะง๊าฟ
1

จำนวน

จร้า เราชื่อแทน เพื่อเรียกกฤตนะ

ไปแระ ฝันดี
5 5 5 + ชื่อ แทน หรอ ?

เพิ่งรู้นะเนี่ย
9-6-2009 09:01
สวัสดีครับน้องกฤต แวะมาทักทายครับ

โอ๊ะ โยะ โย๋ว  ว่า ยังไง หัวจาย ไร้ นาม

(ฉายา) อะรายนะ ไม่หล่อแต่เร้าจาย หรอ 55++
ไม่มีจะห้ายด้วยหรอ  เหอะๆ แวะมาเยี่ยม แร้วนะ ก้อเหง หายไปเรยนะ
คิดว่า บวชแร้วไม่เบียด เย้ย ไม่ยอมสึก  อ่านะ
แวะมาบ้านนี้แร้ว อย่างอลนะ ว่างมะไหร่จะแวะมาเคาะ ทุกวันเรยนะ
ช่วงนี้ไม่ว่างไง ต้องไปฝึกงาน อ่า แร้วจะแวะมาหาใหม่นะ น้องกฤต
ไปแระ

เทคแคร์นะ  By    Kie จ้า   
อ่านะ พอแวะมา เจ้าของบ้าน ก้อไม่อยู่ ซะงั้น

ไปแระ แวะมาเยี่ยม แร้วนะ        ชิส์

[ แก้ไขล่าสุด patthanan เมื่อ 11-6-2009 13:34 ]
นี่งัยอยู่ๆๆๆ

ตลอดแหละ

ฝึกงานไรหรอ

สนุกป่าว ขอหั้ยสนุกนะ

ไปแระ บายๆ
15-6-2009 12:33
แวะมา  ก๊อก ๆ เงียบ

เจ้าของ บ้าน ไม่อยู่

เหอะๆๆ ไปแระ กฤต

บะบาย จร้า
ชะงั้นทามมยายต้องมาตอยที่เจาบ้านไม่อยู่เราไม่เข้าจัยเลย

ตอนที่เราอยู่แล้วไม่ยอมมา

แล้วเวลามาเนี่ยได้ชื้ออะรัยมาฝากเจ้าบ้าน

บ้างปะประมาณว่าหิวเอิ้กๆ

แต่งงกะพี่ปออะ เว้นว่างไว้

เหอๆๆอาตๆดี
ซะงั้น มาบ้านนี้ จะเอาของฝากหรอ
  ได้ๆ จัดปาย อย่าให้เสียของ  

กินให้หมดนะ  อย่าให้เหลือ แม้กระทั่งเปลือก 55++

เด่วเจ้าของเค้าจะเสียใจ คริๆๆ
หมอนทอง นะเนี่ย
พลุนเลย

หมดแร้วนะ อิอิ
ชื่อ แทน จิงเหรอว๊ะ ...
เเหมๆพี่เหามาเด็กบอลเเถวนี้ด้วยหรอ อิอิ

ดีจ้า นายเเทน อิอิ
21-6-2009 14:12

มิสๆคิสๆค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด