กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หน้าเงิน ผิวเค็ม ขี้เหร่ แต่นิสัยดี

(ด่าตัวเองทั้งนั้น)
สุโค่ยไปวันๆ ลัลล้าไปเป็นปี ชีวิตไม่มีขี้ ต้องกี้ ลีลาเด็ดค๊าฟ  

(๕๕+  ใช้สมองที่มีอยู่น้อยนิดคิดเลยนะค๊าฟพี่กฤต )
ไม่ค่อยสวย ไม่น่ารักเท่าไหร่ เจ้าชูนิส ๆ แต่นิสัยดี๊ดีสุดยอด 55+

หวาดเดคร้ะ
i34
หวาดเดกิดนี่เบลเองนร้า
เบอร์รองเท้าหรอหรอ
ดีค่ะพี่กฤต

ฝากเนื้อฝากตัว ด้วย
ดีค่ะกฤต

วันก่อนเข้ามาไม่เห็นกระทู้ของกฤต

วันนี้เห็นแล้ว

อย่าลืมหม่ำๆนะคะ ^^
ดีจ้ากฤต

บายดีมั๊ย
ขอบคุณ สำหรับ เซน นะคร๊า น้องกฤต ขา เคอะๆ
^
^
^
ข้างบนนี่ จะเอาแต่ เซนนี อย่างเดวเลยหรอ ? 5 5 5 + ง๊ก จัง
อืมช่ายพี่ซ่า อิอิ เขาต้องกานเชน

มีเราก้อแจกไม่มีพีซ่าก้อจกโอมะ

สวัสดีจร้า เบล เล่นด้วยหรอ

ดีจร้าวาว เอาหัวจัยด้วยได้ปะ ไม่เอาแต่ตัว

ดีครับเต่าน้อย

โทดทีเพิ่งลง

ขอบคุนครับหม่ำแล้ว แล้วเต่าอย่าลืมหม่ำนะ^^

ดีจร้าเอมิ บายดีครับ

เอมิละ

ไม่เป็นรัยครับสำหรับเชนๆ
มาทัก ทา ย

ขอบคุน ค่ะ

เรื่อง เซน อิ อิ
ไม่เป็นรัยหั้ยได้เสมอ

มาบ่อยๆๆนะวาวพาเพื่อนมาด้วย
กลับไปยังรายบอร์ด