กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นู๋ขอถามคำถามหน่อยนะคะ......

..คือว่า.เวลามีคนมาเม้นให้เรานะคะ...

..ทำไมสถิติความคิดเห็นทำไมมันไม่เพิ่มคะ...

..เป็นเพราะอไรแล้วจะทำยังไงถึงมันจะเพิ่มคะ.....

...ช่วยบอกนู๋หน่อนนะคะ...

...ขอบคุณคะ..
ในนี้งดตอบคำถามในเว็บนะจ๊ะ ^^

กิ้ววว

HBD 2 Me

เย่ เย่ ~
ดีครับที่รักเรียกแบบนี้ได้เนอะ 55+

สาบายดีหรือไม่เพราะเหตุใดอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย sukpakit เมื่อ 20-12-2008 13:41
ดีครับที่รักเรียกแบบนี้ได้เนอะ 55+

สาบายดีหรือไม่เพราะเหตุใดอิอิ

สบายดีจ้าสุกปะกิด ไม่เจอกันนานน่อ ^^
ว่าแต่ใครที่รักเราฮึ??
พี่ฟิน

หายไปเลย

คิดถึงนะค่ะ

ว่างๆๆเข้ามาเล่นบ้างนะ
สวัสดีค๊าา  พี่ฟิน   นู๋แพรวน๊า า

ทัมรายอยู่  ทานข้าวยังข๊ะ ๆ
สวัสดีครับ ฟิน

ปอเองนะ

โหย ไม่เจอนาน เลยแวะมาทักในบอร์ดซะหน่อย

สวัสดีคร่า พี่สาวสวยย

อิอิ...ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ยะว่าคนสุรินทร์

เหอๆ..แวะมาเยี่ยมอ่ะคะ
สวาสดีคร๊าบ
ยินดีที่ได้รู้จักคนสวยนะคร๊าบ
ต้นฉบับโพสโดย windmillzaa เมื่อ 3-1-2009 16:51
พี่ฟิน

หายไปเลย

คิดถึงนะค่ะ

ว่างๆๆเข้ามาเล่นบ้างนะ

ช่วงนี้เข้ามาบ่อยค่ะ
แต่ไม่ค่อยได้ทำอะไร เพราะส่วนมากเปิดออนไว้ทำงาน ^^

แล้วก็ยังเข้าไปทำหน้าที่เรื่อยๆในส่วนของ Photoshop ด้วยนะจ๊ะ

อิอิ
คิดถึงนู๋มิ้น เหมือนกันจ้า~~
ต้นฉบับโพสโดย phraew_naja เมื่อ 3-1-2009 18:58
สวัสดีค๊าา  พี่ฟิน   นู๋แพรวน๊า า

ทัมรายอยู่  ทานข้าวยังข๊ะ ๆ

นู๋แพรวว น่ารักที่สุดเลยมาทักทายกันด้วย ~

ยังไม่ทานเลยค่ะ วันนี้
หิวจังนู๋แพรวเลี้ยงข้าวหน่อยจิ
ต้นฉบับโพสโดย แมงปอ2007 เมื่อ 19-1-2009 12:21
สวัสดีครับ ฟิน

ปอเองนะ

โหย ไม่เจอนาน เลยแวะมาทักในบอร์ดซะหน่อย

ดีจ้า ปอ... นั่นจิไม่ค่อยได้คุยกันเรย ^^
ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันน๊า
ต้นฉบับโพสโดย พิเรนจริงๆ เมื่อ 23-1-2009 13:32
สวาสดีคร๊าบ
ยินดีที่ได้รู้จักคนสวยนะคร๊าบ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันจ้า ~~
หวัดดีครับพี่ฟิน
ขอให้พี่มีแฟนหล่อๆนะครับ
หวาดดีฮับชื่ออะไรหรอฮับ
ชื่อเฟรมนะฮับ
ขอหัยสุขภาพแข็งแรงนะ
กลับไปยังรายบอร์ด