กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วี๊ดวิ้ววว

กลับมาแว้ว^^

มะเจอฟินนานคิดถึง

เหอะ ๆ  

ช่วงนี้่กำลังเครียด กำลังคิดว่า...จะดรอปสแตช ดีไหม -*-
ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอพี่ฟินเลยอ่า คิดถึงอ่าพี่ฟิน แงๆ
แค่ผ่านมาแล้วผ่านไป หวัดดีครับพี่น้อง
เย้ยพี่สาวฟินนี่ หรือ อินนิฟ เรา
มีคนรุจักเยอะแฮะ แต่ว่าให้ที่อยู่อย่างละเอียดเยย
อิอิ ไปหาแน่จาไปทำรายการเกี่ยวกะทีทีมงาน
ต้นฉบับโพสโดย Zixoash เมื่อ 10-8-2008 01:28
วี๊ดวิ้ววว

กลับมาแว้ว^^

มะเจอฟินนานคิดถึง

เหอะ ๆ  

ช่วงนี้่กำลังเครียด กำลังคิดว่า...จะดรอปสแตช ดีไหม -*- ...

โหย แสตช -*-
หวิดๆจะติด F หรอ???
แย่เลยอ่ะเนอะ *0*

ฟินมะเก่งเลยเรื่องคำนวณ

ช่วงนี้ก็หายหน้าเหมือนกัน >_<

ขอบคุนที่คิดถึงกันค่ะ

จุฟฟฟฟ
ต้นฉบับโพสโดย ม๋าแดกแฟ๊บ เมื่อ 12-8-2008 23:54
ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอพี่ฟินเลยอ่า คิดถึงอ่าพี่ฟิน แงๆ

นั่นอ่าจิ
T T ฟินเองค่ะที่หายหน้าหายตา

อ๊ากกกกก....

คิดถุงบอร์ดดดดดด

นานๆทีจะได้เข้ามาเล่นอ่า
ช่วงนี้ติดเกม The Sims2

555+
ต้นฉบับโพสโดย prasung เมื่อ 13-8-2008 14:44
แค่ผ่านมาแล้วผ่านไป หวัดดีครับพี่น้อง

ขอบคุณที่ผ่านมานะคะ

อิอิ^^
ต้นฉบับโพสโดย BadBoY เมื่อ 14-8-2008 13:22
เย้ยพี่สาวฟินนี่ หรือ อินนิฟ เรา
มีคนรุจักเยอะแฮะ แต่ว่าให้ที่อยู่อย่างละเอียดเยย
อิอิ ไปหาแน่จาไปทำรายการเกี่ยวกะทีทีมงาน

อ่า เอาจิงดิ
มาให้ถูกนะ ฮา ฮา~

ไม่ยากหรอก บางแสนเอง ^^

แล้วก็เตรียมใจหลอนด้วยถ้าจะมาเจออ่ะ
แบบว่าน่ากลัววว~

sdgsdg

zsfgzsgfgfdggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
1

จำนวน

• EinniF

น่า รัก จัง นะ

อยาก น่า รัก มั้ง ต้อง ทำ ไง ค่ะ ....
1

จำนวน

• EinniF

ต้นฉบับโพสโดย ++เป็ดน้อย++ เมื่อ 24-8-2008 01:40
น่า รัก จัง นะ

อยาก น่า รัก มั้ง ต้อง ทำ ไง ค่ะ ....

ไม่ต้องทำยังไงหรอกค่ะ
เธอน่ารักอยู่แล้วอ่ะ ^^
เค้ามะได้น่ารักหรอกค่า
มันอยู่ที่มุมกล้อง

555+
ต้นฉบับโพสโดย EinniF เมื่อ 19-7-2008 03:23

ตายแร้ววว... อยากรู้เรื่องหน้าแตกคนอื่นเค้า ...
>///////<

เขิลที่จะเล่าอ่ะ

เรื่องหน้าแตกหมอไม่ให้เข้าโรงบาล ...

อ่ะแหนะ ฮ่าๆๆๆ พี่ฟินเนียนเลย555+ พี่สาวคนนี้นี่เนี๊ยนเนียน เหอๆ คิดถึงพี่ฟินค้าบบบ
ยินดีที่ได้รู้จัก
ยินดีที่ได้รู้จัก

น่ารักจังเลยค่ะ
1

จำนวน

• EinniF

คร่า  ๆ

แค่เข้ามาทักทายไม่มีคำถามมาถาม

ไว้คราวหน้า สนใจ หรือมีคำถามจะแวะมาใหม่น้าคะ
กลับไปยังรายบอร์ด