กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย xsornx เมื่อ 21-7-2008 15:57
แล้วฟินอายุเท่าไรแระคับผม ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะคะ ^^

ฟินอายุ 20 ค่า แต่เพื่อนๆอายุ 19 กันหมด
อยากเปลี่ยนไปอายุ 19 เหมือนเพื่อนๆเค้ามั่งง่ะ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Zixoash เมื่อ 22-7-2008 01:09
และทัมมัยหมอถึงไม่หั้ยเข้า รพ.

และทัมมัยต้องทำหน้านิ่ง

และทัมมัยต้องลื่นด้วยอ๊ะ

และทัมมัยต้องไปแอบชอบคนอื่น

สุดท้าย ~และทัมมัยมะชอบเค้ามั่ง^^"

และทัมมัยหมอถึงไม่หั้ยเข้า รพ. >>>> ก็เพราะหมอไม่รับเย็บไงคะ ไม่รับเย็บนี่ไม่เท่าไหร่นะ ถึงกับไม่ให้เขา รพ.เลยอ่ะ สงสัยเพราะแตกเป็นริ้วๆ

และทัมมัยต้องทำหน้านิ่ง >>>> ก็คนสวยอ่ะ ..เอ้ยไม่ช่ายยย >///< นิ่งไว้เก็บอาการหน้าแตกค๊า~ เด๋วเค้ารู้หมด

และทัมมัยต้องลื่นด้วยอ๊ะ >>>> อุบัติเหตุจิคะ ไม่ได้อยากลื่นเรียกร้องฟามสนใจนะ

และทัมมัยต้องไปแอบชอบคนอื่น >>>> ตอนนี้เลิกชอบแว้วอ่า T^T หนีเราไปมีแฟน.. ชิ

สุดท้าย ~และทัมมัยมะชอบเค้ามั่ง^^" >>>> อยู่เฉยๆเด๋วเค้าก็ชอบเองง่ะ 555+ ล้อเล่นน่ะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย cakekiez เมื่อ 26-7-2008 03:23
พี่ฟิน
เรียนคณะไรหว่า

เพื่อน ๆเค้กอยู่ มอบูเยอะ ๆ ๆ

อยู่คณะศิลปกรรมศาสตร์จ้า ....นิเทศ CG เป ปี2 น่อออ ^0^
จะตามหาฟินอ่ะยากน๊า

เปนคนลึกลับ!
ม า เ ม้ น หั้ ย คุ น ฟิ น

ส า ว ผู้ เ ล อ โ ฉ ม ^^"

ไ ป ไ ห น ม า ห ว ่ า ม ะ  ค ่ อ ย เ ห น
ต้นฉบับโพสโดย Zixoash เมื่อ 26-7-2008 22:11
ม า เ ม้ น หั้ ย คุ น ฟิ น

ส า ว ผู้ เ ล อ โ ฉ ม ^^"

ไ ป ไ ห น ม า ห ว ่ า ม ะ  ค ่ อ ย เ ห น

มะค่อยว่างอ่ะจ้า~
ช่วงนี้ใกล้สอบด้วย งุงิ
เอาเวลามาตั้งใจทำงานอ่ะ 555+

คิดถึงก็มาหาบ่อยๆนะ
ต้นฉบับโพสโดย บอยออเวย์ เมื่อ 26-7-2008 22:30

>>>>>>>   http://mv-clip-video.blogspot.com/2008/07/pancake.html   

อาไรอ่ะบอย
ส่งเพลงให้หรอ >_<
อ่าจร้า

จะมาหาทุ๊กวานเร้ยย

^^"

ดีคะ น้องฟิน ยินดีที่ได้รู้จักน๊า ชื่อสรครับ อายุ 21ครับ
เจ๊ ฟินน คร้า เจ๊อยู่ บางแสนหรอคร้า

นาวอยากไปเที่ยว จางเลย คร้า

แต่อาทิตย์หน้า มีโปรแกรม ไปหัวหิน แล้ว ง่ะ

แต่มะเปงไร เอาไว้ไป ปลายๆๆเดือนกะด้ายเนอะ อิอิ
น้องฟินกินข้าวยังอะคับผม อย่าลืมกินข้าวนะคับ เหอะๆ
ต้นฉบับโพสโดย Zixoash เมื่อ 27-7-2008 00:48
อ่าจร้า

จะมาหาทุ๊กวานเร้ยย

^^"

จ้า ขอบคุณนะ ^^
ช่วงนี้มะค่อยได้เข้าเลย ไม่ว่างๆ
ต้นฉบับโพสโดย xsornx เมื่อ 31-7-2008 07:22
ดีคะ น้องฟิน ยินดีที่ได้รู้จักน๊า ชื่อสรครับ อายุ 21ครับ

สวัสดีค่ะพี่สร อายุ 21 ทำไมหน้าเด็กจังเลย?
จริงๆมะต้องเรียกน้องก็ได้น๊า ฟินก้อจะ 21 ปีนี้แหละ ปลายปี >.<
ต้นฉบับโพสโดย Casanove เมื่อ 1-8-2008 02:01
เจ๊ ฟินน คร้า เจ๊อยู่ บางแสนหรอคร้า

นาวอยากไปเที่ยว จางเลย คร้า

แต่อาทิตย์หน้า มีโปรแกรม ไปหัวหิน แล้ว ง่ ...

ง่า มะเปนไรค๊า~~~ ^^
ถ้ามาบางแสนมะหร่ายอยากเจอฟินก็โทรไปเอาเบอร์ฟินกะพี่อ๋องได้น่อ ฮี่ๆ
อยากไปมั่งจังหัวหิน

ของฝากมั่งน๊า
น่ารักหน้าตาดีค่ะพี่  ................แจ๋ว
1

จำนวน

• EinniF

อยากรู้....

อยากรู้ว่า  วิธีไหนทำไห้ zenny ของเราเพิ่มขึ้นอ่าจ๊ะ
กลับไปยังรายบอร์ด