กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย ▬Fernzaza▬ เมื่อ 17-7-2008 23:23
อยากถามว่า

งานอดิเรกของพี่ฟินคือะไรเหรอคะ

งานอดิเรกฟินหรอคะ
มันแล้วแต่ แต่ละวันค่ะ

วันปกติ จะนั่งดู นอนดู ยืนดู โทรทัศน์กับเพื่อนๆที่บ้าน

ออกแนวไร้สาระหน่อยๆ
เพราะไม่มีอะไรจะทำแล้ว

บางที มีงานก็เอาการ์ตูนขึ้นมาวาดเล่นค่ะ

...ไม่ทำงาน...O_o! เง้อ...

บางครั้งก็ถ่อรถออกไปร้านเน็ต เพราะบางทีเสี้ยน อยากเล่นแต่ไม่มีที่ให้เล่นอ่ะ
ไปร้านจะได้นั่งเล่นเกมด้วยเลย พักผ่อนสมอง - -"

แต่ตอนนี้มีคอมแล้ว สงสัย...งานอดิเรกคือ เข้า Hi5Thai แหงๆเลยค่ะน้องเฟิน O-o
ต้นฉบับโพสโดย BOYALWAYS เมื่อ 18-7-2008 12:59
เหอๆ

แสดงว่าได้ อ่ะดิ

^^

-----

หุหุ

อิอิ เด๋วจัดคิวให้นะ ท่าจะเป็นคนที่ 134 อ่ะ
555+

ล้อเล่นจ้า

เป็นเพื่อนกันก่อนเนอะ ^^
อยากรู้ว่า เคยทำไรหน้าแตกมามั่ง^^

เท่านั้นหละค้าบ^^"
ต้นฉบับโพสโดย Zixoash เมื่อ 19-7-2008 01:47
อยากรู้ว่า เคยทำไรหน้าแตกมามั่ง^^

เท่านั้นหละค้าบ^^"

ตายแร้ววว... อยากรู้เรื่องหน้าแตกคนอื่นเค้า ...
>///////<

เขิลที่จะเล่าอ่ะ

เรื่องหน้าแตกหมอไม่ให้เข้าโรงบาลนี่มีเพียบเลย
แต่ส่วนใหญ่แล้วชอบทำหน้านิ่งๆอ่ะ แบบว่า พอพลาดปุ๊บ เราก็ทำหน้าตาไม่รู้เรื่องทันที
(และรีบเดินหนีจากตรงนั้น.. อย่างรวดเร็ว)

เรื่องที่ตราตรึงใจมากที่สุด..
คือ

วันนั้นเพื่อนๆ สังสรรค์กัน วันเกิดเพื่อน...
ก็เดินไปมาอยู่ดีดี..
มีน้ำเลอะพื้นกระเบื้อง

เดินไป

ลื่น ปรื๊ดดดดดดดด~

ต่อหน้าคนที่แอบชอบซะด้วยง่า T^T
จนป่านนี้มันยังล้อเราไม่หายเลย แถมบอกด้วยว่า.. ติดตา ตรึงใจ

(น่าดีใจมั้ยเนี่ย!!)

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 19-7-2008 03:24 ]
ต้นฉบับโพสโดย polly_zaa เมื่อ 19-7-2008 02:25
พี่ฟินพลอยเองนะ...

พี่ฟินมีน้องอ่ะป่าว...

ถ้ามีหรือม่ายมี....

พลอยขอเปงน้องสาวพี่ฟินอีกคนได้มั้ยอ่า.....

...

พี่มีน้องค่ะ...เป็นลูกสาวคนโต มีน้องสาวอีก2คน น้องนุ่งอีกหลาย น้องไม่นุ่งก็เยอะ

อะจึ๊ย~!!

อยากเป็นน้องสาวหรอคะ ได้ค่า ^0^

วี๊ด ว๊ายยย มามะ กอดดดด รับขวัญจ้ะน้องพลอย อิอิ
จุ๊ฟจ๊วฟฟฟฟ
(ปรากฏว่าเจอยังงี้นู๋พลอยหนีแทบไม่ทัน 555+)

ชื่อ ทำ ไหม น่า รัก จัง

คน น่า รัก ทำ ไร ได้ ทุก อย่าง อ่ะ นะ

อ๊อด มัน คน ไม่ หล่อ แต่ ดู ไม่ เบื่อ นะ ฟิน

อยาก เป็น คน หนึ่ง ของ หัว จัย ฟิน จัง เลย

ได้ ไหม คร๊าบ ไป นะ บาย จุ๊บ จุ๊บ
เฮ้อ

กินแห่ว ซะงั้น

ต้นฉบับโพสโดย MaKiTo เมื่อ 19-7-2008 08:05
ชื่อ ทำ ไหม น่า รัก จัง
คน น่า รัก ทำ ไร ได้ ทุก อย่าง อ่ะ นะ

อ๊อด มัน คน ไม่ หล่อ แต่ ดู ไม่ เบื่อ นะ ฟิน

อยาก เป็น คน หนึ่ง ของ หัว จัย ฟิน จัง เลย

ได้ ไหม คร๊าบ ไป นะ บาย จุ๊บ จุ๊บ

หัวใจนี้มีคนจองแล้วอ่า
ขอโทษด้วยนะค๊า~~

ต้นฉบับโพสโดย BOYALWAYS เมื่อ 19-7-2008 09:40
เฮ้อ

กินแห่ว ซะงั้น

อย่าไปกินเลยแห้ว ไม่อร่อยหรอก ฟินขอแนะนะ
ละมุด!

หวานนนนน อร่อย
แช่เย็น ชื่นใจ

ว่าแต่หน้าละมุดนี่ตอนไหนหว่า?

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 20-7-2008 03:18 ]
ว้าววววววววว...................

เจ๊ฟิน สาว hot อิอิ

เจ๊ฟินคร้า   ว่างๆๆ นาวเข้าไปวิ่งในหัวจายเจ๊ด้ายมิค่ะ อิอิ
ว้าวเจ๊ฟิน มีเพื่อนๆสมาชิกเข้ามาถามกันมากมายเลย อิอิ

Hot จังเลย 55+ ตุลอยากจะถามพี่ฟินว่า

แอ๊บแบ๊ว ยังไงถึงดูดีคับ และก็ เทคนิคจีบหญิงมีอะไรบ้างเอ่ย

55+ ขอแนวนี้นะคับ
แล้วฟินอายุเท่าไรแระคับผม ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
ตายแร้ววว... อยากรู้เรื่องหน้าแตกคนอื่นเค้า ...
>///////<

เขิลที่จะเล่าอ่ะ

เรื่องหน้าแตกหมอไม่ให้เข้าโรงบาลนี่มีเพียบเลย
แต่ส่วนใหญ่แล้วชอบทำหน้านิ่งๆอ่ะ แบบว่า พอพลาดปุ๊บ เราก็ทำหน้าตาไม่รู้เรื่องทันที
(และรีบเดินหนีจากตรงนั้น.. อย่างรวดเร็ว)

เรื่องที่ตราตรึงใจมากที่สุด..
คือ

วันนั้นเพื่อนๆ สังสรรค์กัน วันเกิดเพื่อน...
ก็เดินไปมาอยู่ดีดี..
มีน้ำเลอะพื้นกระเบื้อง

เดินไป

ลื่น ปรื๊ดดดดดดดด~

ต่อหน้าคนที่แอบชอบซะด้วยง่า T^T
จนป่านนี้มันยังล้อเราไม่หายเลย แถมบอกด้วยว่า.. ติดตา ตรึงใจ

(น่าดีใจมั้ยเนี่ย!!)

และทัมมัยหมอถึงไม่หั้ยเข้า รพ.

และทัมมัยต้องทำหน้านิ่ง

และทัมมัยต้องลื่นด้วยอ๊ะ

และทัมมัยต้องไปแอบชอบคนอื่น

สุดท้าย ~และทัมมัยมะชอบเค้ามั่ง^^"
พี่ฟิน
เรียนคณะไรหว่า

เพื่อน ๆเค้กอยู่ มอบูเยอะ ๆ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย Casanove เมื่อ 20-7-2008 15:50
ว้าววววววววว...................

เจ๊ฟิน สาว hot อิอิ

เจ๊ฟินคร้า   ว่างๆๆ นาวเข้าไปวิ่งในหัวจายเจ๊ด้ายมิค่ะ อิอิ ...

ได้ค่านาว
แต่กลัวว่านาวจะเหนื่อยหน่อยนะคะ

เพราะ...

ฟินเปนคน ใจกว้างงงง

55555+

ต้นฉบับโพสโดย satun เมื่อ 21-7-2008 14:07
ว้าวเจ๊ฟิน มีเพื่อนๆสมาชิกเข้ามาถามกันมากมายเลย อิอิ

Hot จังเลย 55+ ตุลอยากจะถามพี่ฟินว่า

แอ๊บแบ๊ว ยังไงถึงดูดีคับ และก็ เทคนิคจีบหญิงมีอะไรบ้างเอ่ย

55+ ขอแนวนี้นะคับ

วิธีการแอ๊บแบ๊วนะคะ
คือว่า
....

ไม่เคยอ่ะ มันเปนเองโดยธรรมชาติ 555+

ส่วนเทคนิคจีบหญิง ฟินคงสอนให้ไม่ได้นะคะตุลย์
ฟินไม่เคยจีบหญิง!
กลับไปยังรายบอร์ด