กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย Sosweets เมื่อ 11-7-2008 23:20
อยากถามว่า ของอะไรที่ลืมแล้วต้องรีบหาเวลามาเอา

อยากถามว่า ของอะไรที่ลืมแล้วต้องรีบหาเวลามาเอา

คริ โดน ><

ถ้าหายไปย่ำแย่รุย บอกหน่อยจิจ๊ะ ตะเอง

เค้ารอฟังงงง คำนั้น 5555

ขอตอบค่ะ....

มันคือ นาฬิกา อ่ะ...
เพราะต้องหาเวลามาเอา

แป่ว แป่ว แป่ว!

อิอิ จริงๆแล้ว คือแหวน นู๋เอง ง่ะ
เด๋วจะไปเอาแย้วว โฮ่ยยย

รอโหน่ยยย
ขอถามจริงๆ นะ

ว่า ฟิน

มีแฟนยังอ่ะ

แล้ว ถ้า บอย จะจีบ เปิดโอกาส มิ

อิอิ

----

คุยอะไรกานอยู่

คุยอารายกานอยู่คับบอกไห้เด็กตาดำๆฟังบ้างน้า....
อยากไร้สาระ จะ ฟินมั้ง เอิ๊กๆๆๆ

ถามหน่อย มีแฟนยังหว่า

มีแล้ว อยากมีอีกไม๊ บวรับเอง เอิ๊กๆๆ
ฮายยๆ จ้า ฟินนี่~

อยากถามว่า เรียนคนะ ? ปีอารายแระค๊าาาา
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ตอบกลับโพสของ 1# EinniF

น่ารักจัง ชื่ออาราย

หวัด ดี จร้า

ผม ชื่อ อ๊อด นะ ครับ อยู่ เชียง ใหม่ เพิ่ง มา เล่น นะ คร๊าบ
ต้นฉบับโพสโดย BOYALWAYS เมื่อ 13-7-2008 12:44
ขอถามจริงๆ นะ

ว่า ฟิน

มีแฟนยังอ่ะ

แล้ว ถ้า บอย จะจีบ เปิดโอกาส มิ

อิอิ

---- ...

เพิ่งเลิกกะแฟนไปคร่ะ
...
.
..
.
..
.
.

อ๊า คำถามแทงใจ...T T
อยากถามว่า

งานอดิเรกของพี่ฟินคือะไรเหรอคะ
เหอๆ

แสดงว่าได้ อ่ะดิ

^^

-----

หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย leoza เมื่อ 13-7-2008 13:43
คุยอารายกานอยู่คับบอกไห้เด็กตาดำๆฟังบ้างน้า....

มามะ มาคุยกั๊น คุยกัน >0<

ต้นฉบับโพสโดย tojo2233 เมื่อ 14-7-2008 16:50
อยากไร้สาระ จะ ฟินมั้ง เอิ๊กๆๆๆ

ถามหน่อย มีแฟนยังหว่า

มีแล้ว อยากมีอีกไม๊ บวรับเอง เอิ๊กๆๆ ...

เพิ่งเลิกกับแฟนไปได้ไม่นานอ้ะจ้า ^0^
ตอนนี้ ....หนุ่มๆรอต่อคิวเยอะอ่ะ

อ๊ายยยย >//////<
พูดมาได้

หน้าไม่อาย
ต้นฉบับโพสโดย B-naZz เมื่อ 14-7-2008 20:25
ฮายยๆ จ้า ฟินนี่~

อยากถามว่า เรียนคนะ ? ปีอารายแระค๊าาาา

ปี2 คณะ ศิลปกรรมศาสตร์ค่า
เด็กศิลป์ๆๆๆ >0<

ฮี่ๆๆ

หนุ่มเซอร์(รีริส)เยอะแยะเลย 555+

ต้นฉบับโพสโดย Roro เมื่อ 14-7-2008 20:54
ไม่
---
---
---
---
รู้
---
---
---
จะ
---
---
---
ถาม
---
---
---
อา

รัย

ดี

ทักทายอย่างเดียวก้อได้จ๊า >-<
คุยได้ ซำเหมอนะ

55+
ต้นฉบับโพสโดย mrpex เมื่อ 15-7-2008 02:23
น่ารักจัง ชื่ออาราย

ชื่อ ฟินนี่ เรียกฟินก็ได้คะ
><

หรือจะเรียกเค้าว่าที่รักดีคะ 555555+

อ๊า... รูปน่ากัวอะตัวเอง...

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 19-7-2008 00:43 ]
ต้นฉบับโพสโดย MaKiTo เมื่อ 16-7-2008 20:42
ผม ชื่อ อ๊อด นะ ครับ อยู่ เชียง ใหม่ เพิ่ง มา เล่น นะ คร๊าบ

ยินดีได้รู้จักค่ะอ๊อด มีไรสงสัยถามฟินได้นะค๊า ><
ถามได้ทุกเรื่องโดยเฉพาะเรื่องหัวใจ
กลับไปยังรายบอร์ด