กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฟินจ๋า...

กลับบ้านก้อดูแลตัวเงด้วยนร้า...

อิอิ...
ต้นฉบับโพสโดย kukzaaa เมื่อ 11-3-2009 20:09
เปิดเทอมหน้า ก็ขึ้น ปี 2 คณะ บัญชีอ่าค่ะ  ^^

อ่ะ ทำไมมีตะคนอายุน้อยก่าช้านเนี่ย
โอ้ยอยากลดอายุ ซัก 3 ปี ><
ต้นฉบับโพสโดย love4everz เมื่อ 12-3-2009 05:00
พี่ฟิน เกม ที่ปายตอบเฉลยล๊าน๊า เค้าโอนตังปายให้ล๊าด้วย แบร่ๆ
เด๊วพรุ่งนี้ จาอาว v.3 มาลง อิอิ
กำลังคิดยุ่ว ...

อะเชจ้า

ชอบมั่กมาก~~
ภาษาอังกฤษเนี้ย !! O.o

เอาอีกนะ เอาอีก
แล้วมาบอกด้วยนะ
ขอลิงค์กระทู้ด้วย อิอิ

*เพราะเนื่องด้วยคอมเจ๊ตอนนี้
ไม่เหมาะกับการเปิดหน้าต่างเท่าไหร่
เลยตรวจแต่กระทู้ที่รับผิดชอบจ้า
ต้นฉบับโพสโดย |3piNk เมื่อ 12-3-2009 16:21
อ่า พี่ฟิน

ป้านู๋กะยุที่ ม.บรูพา และ

แต่ป้านู๋เค้าเปงครูบรรณารักษ์นะคะ ยุที่ห้องสมุด อิอิ

จามม่ายได้ว่ ...

อ่า แล้วแวะมาหาเค้ามั่งนะ

ฮริ้ววว เด๋วเลี้ยงไอติม
เค้าชื่อทิมนะ...เปง ผู้ชายที่แปลงเพศมาแต่เกิด อิอิ (ทอมไง) อายุ 14 จะ 15 วันที่ 6 เมษา

พี่ฟินอยู่แค่ ม.บรูฯ เอง

อยู่ใกล้กันเลย....

ทิมอยู่พัทยานะงับ บ

ถ้ามาเที่ยวเมื่อไหร่ก็บอกกันบ้างนะ....

เด๋วแนะนำที่เที่ยวให้ ถ้าว่างงั้นไปเที่ยวด้วยกันม่ะ
ต้นฉบับโพสโดย -TM- เมื่อ 14-3-2009 02:24
เค้าชื่อทิมนะ...เปง ผู้ชายที่แปลงเพศมาแต่เกิด อิอิ (ทอมไง) อายุ 14 จะ 15 วันที่ 6 เมษา

พี่ฟินอยู่แค่ ม.บรูฯ เอง
...

สวัสดีจ้าทิม อยู่พัทยาหรอ เรียนที่ไหนเอ่ย ?
เกิดวันใกล้ๆกะแฟนพี่เรย แต่คนละปีน๊า
แฟนพี่เกิด 5 เมษา อิอิ

พัทยาไม่ค่อยได้ไปเที่ยวเท่าไร
ครั้งล่าสุดก็ไปงานเรกเก้ นู้นนน ฮ่าๆ

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
ด้ายค่า พี่ฟิน ถ้าตั้งกะทู้ใหม่ เด๊วเค้าอาวให้เจ๊ฟินคนแรกรุยนะ

แต่เจ๊จะปายตอบทันอะป่าว อันนี้นู๋ม๊ายรุ้ อิอิ

ปายละค่า เช้าๆเมืองไทยเด๊วมาใหม่

พี่ฟินดูแลสุขภาพ ละก่าฝันดีๆฝันหวานนะค๊า
ปายล๊า ต๊วฟๆๆ
พี่ฟิน น่ารักโคตรๆๆ
1

จำนวน

• EinniF

ต้นฉบับโพสโดย love4everz เมื่อ 14-3-2009 02:33
ด้ายค่า พี่ฟิน ถ้าตั้งกะทู้ใหม่ เด๊วเค้าอาวให้เจ๊ฟินคนแรกรุยนะ

แต่เจ๊จะปายตอบทันอะป่าว อันนี้นู๋ม๊ายร ...

แป่วว T[]T ไหงงั้นอ่า~

จิงๆก็ไม่ได้หวัง zenny นะ
ถ้าเปนพวกภาษาอังกฤษอะไรเงี้ย ชอบอยู่แร้นอ่า
ความฝันอยากไปเรียนนอกบ้าง

55+

ต้นฉบับโพสโดย yaness-zaa เมื่อ 14-3-2009 10:54
พี่ฟิน น่ารักโคตรๆๆ

แหม~~
พูดอย่างนี้น่ารักมาก

อิอิ บ้ายอ
ดีค่ะฟิน
ฝันดีนะคะ
^^
หน้าบอร์ดไม่ค่อยได้คุยกันเลย
ต้นฉบับโพสโดย taonoi เมื่อ 15-3-2009 22:04
ดีค่ะฟิน
ฝันดีนะคะ
^^
หน้าบอร์ดไม่ค่อยได้คุยกันเลย

ดีค่ะพี่อาร์
ไม่ค่อยได้เจอกันเลย งิงิ

เราออนกันคนละเวลารึเปล่าอ่ะ ?
กิ๊สๆๆ สุดสวย พี่ฟินสวยโคะตะระรุย < ก๊ากก อาวมั่ง

อ่า มาเฉลยช้า อิอิ
แต่เฉลยปายละน๊าพี่ฟิน

เกมต่อปาย กำลังนุกยุ้ว่าจะถามอะไรดี งิงิ นุกมิออก
v.5 ละน๊า อิอิ กำลังจะปายตั้งรุย เจ๊ฟิน ซุ่มตอบยุ่อะเป่า้น้อ กิกิ

ฝันดีงับ จ๊วฟๆๆ[/size]
1

จำนวน

• EinniF

พี่ฟิน มามะทัน;
มีคนแรกอะ มาตอบเร็วมาก กิกิ
ตุฟๆ คราฟ ฝันดีๆฝันหวานๆนะคร๊า
สวัสดีค่ะพี่ฟิน
ไม่ทราบพี่ฟินยังจำฝนไหมคะ
สงสัยจามมะได้
ยังไงก้อรักษาสุขภาพด้วยนะ
บายเจ้าค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด