กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Indi!eS - - - - - - - งานไม่ทำ นั่งขำชาวบ้าน ชอบอ่านซีคิดส์ แล้วก็ติดละครหลังข่า

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13-8-2010 11:16 โดย Indi!eS

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13-8-2010 11:16 โดย Indi!eS

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13-8-2010 11:15 โดย Indi!eS

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10-7-2010 18:30 โดย Indi!eS

สวัสดีคร้าบบบ

ผม นาย  Indi!eSไฮไฟไทย นะครับ

หลายๆคนก็คงไม่รู้จักผมหรอกเนอะ ปกติก็ไม่ค่อยจะทำอะไร ได้แต่ซุ่มๆอยู่เฉยๆ
ถ้าใครอยากรู้จัก แนะนำ ติ ชม ด่า ตบ ตี เตะ ต่อย จูบ หอม รวมไปถึงจีบ

ก็เชิญ เลยครับ ตามสบาย

สัญญาว่าจะมาอ่านบ่อยๆครับ

และก็ตอบบ่อยๆด้วย

เน้นเฉพาะคำถามไร้สาระนะครับ หุหุ

6-10-2008 06:22

ติดตาม follow กันทาง twitter ได้นะครับ @_indiies

ตอบจดหมาย โดย โธมัส โรชิดี้ ครั้งล่าสุดครับ
7

จำนวน

ว้า.. แบบนี้แก้มน้องดี้ก็ช้ำอะจิ

เออ.. คือว่า ป้าอยากทราบว่า น้องดี้มีคนคิ้วกี่เส้นจ๊ะ อิอิอิ

ตอบกลับโพสของ 2# llPinkyll

แก้มช้ำไม่เป็นไรครับ ยอมได้เพื่อทุกๆคน อิอิ

ตอบคำถามนะครับ

ข้างซ้ายมีประมาน สี่ร้อยเจ็ดหก เส้นครับ
ถ้าข้างขวาก็มีประมาน สี่ร้อยห้าสิบสองเส้นครับ

หวังว่าคงพอใจในคำตอบนะคร้าบบบบบ ^^
วิ๊ววววว

เปิดโอกาสแบบนี้

เจ๊จีบได้มิคร๊า ดี้

จุ๊ฟๆๆ

ตอบกลับโพสของ 4# โซดาหวาน

เจ๊ เปิดโอกาสให้ สมาชิกเวบบ้างเหอะ  อิอิ
อยากถามว่า...
เจ้าของกระทู้มีตากี่ตา
มีจมูกกี่จมูก
มีปากกี่ปากคะ
อิอิอิ

ตอบกลับโพสของ 6# KraTaiNoi

ตอบยากจัง

ดูในรูปเองนะ

คงจะพออธิบายได้

อื้อๆ ตามนั้นเลยแหละ
ดี้จ๋า...จีบได้มิคร้า~

ตอบกลับโพสของ 8# big_osp

คนนี้ จ๋าขอ....

หยึย พี่ครับ ผมเยาวชนไทยนะ
อิอิ .... อยากทราบว่า พี่ดี้ ชอบ ปู้หญิง แบบไหนอ่า ...

อ่อ ถามอีกข้อ .... อะไรที่ทำให้ พี่ดี้ ติดเวปนี้อ่า
ขอป้ำเลยได้ปะค้ะ ๆๆ
นาวอยาก ถาม ดี้ ว่า  

++++

++++

ดี้จะอยู่เป็น โสดไปอีก นาน เท่า ไหร่ คร้า
ถามไรดีอ่ะค่ะ

ถามชื่อจิงละกันนะค่ะ

ว่าชื่อจิงชื่อไรอ่ะค่ะ

เอานามสกุลด้วยนะ

ขอบคุณค่ะ
โอ๊ะ!!! เจอคนหูดำคร๊า

หวัดดีเจ้าพี่ชายสุด(ไม่หล่อ)

เปนไงบ้าง

คงสบายดีน๊า
โห ๆๆ มีแต่คนมาจีบดี้  55+    ว่าแต่มีไรทานบ้างอ่ะดี้ หิวข้าวแล้ว  หุหุ
กลับไปยังรายบอร์ด