กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอ้โห คุณน้อง เสน่ห์แรงเหมือนกันนะเนี่ย ไม่น่าเชื่อ มีแต่คนอยากได้ หัวใจ  ฮิ้ววววว

เป็นไงทำข้อสอบได้ป่าว

ปล. 55+ เสื้อที่ใส่อ่ะ แนวดี ซื้อที่ไหน ดูเอ๋อๆ แต่น่ารักดีนะ จุ๊ฟๆ

พี่ดูโพสอื่นๆ ขำอ่ะที่ถามว่าน้องเป็นตุ๊ดหรือป่าว จะบอกว่าสม อยากทำให้คนอื่นเข้าใจผิดดีนัก

เอ๊ะ  หรือว่าจริงอ่ะ แอ๊บป่าวเนี่ย ( ล้อเล่นน๊า)
หวัดดีค่ะ

ถุงพลาสติกมิชิดีนะ

ถูกป๊ะ
เีสียดายจังคับบแต่มะเปงรัยคับบบ....จะรอผลงานลดโลกร้อนของคุนอีกนะคับ..
ขอบคุนมากคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ฮั่นแน่!!

เสน่ห์แรงเหมือนกันนะดี้

อิอิ

แวะมาแซวนิสนุง
โย่วๆ คุงพี่ดี้

แัวะมาทักทายแร้วน๊าา

แหมๆ เราล่ะหมั่นไส้คนมีคู่ซะเจรงๆเลย

แง๊วๆ

อันแน่ๆ ยังไม่ไปทำงาน

อ๊ะ ยังนั่งอ่านอยู่อีก

บอกให้ไปทำงาน

อ่า จะรอจนถึงตอนจบอ่ะจิ

จบก็ได้

ม๊วฟฟ บะบ๊ายๆคาฟฟ

have a good day น๊า

เอ้า บอกว่า จบแล้ว ยังอ่านอยุ่อีก

กิิกิ
หวัดดีดี้
หวัดดีง้าบบ อินดี้

เรา เอ็ม เอง

แวะมาทักทาย

^^"
หวาดดี พี่ อินดี้ งับ

หุหุ

ม่ายค่อยมีรายจาบอกเลย

งั้นก็ สู้ๆเพื่อ Hi5thai ของเรานะคับ
แวะมาเยี่ยมจร้า น้องดี้

อย่าลืมมาเยี่ยมเจ๊บ้างน้าจ๊ะ
ดีจ้ะพี่ดี้

เอื้อยอยากรุ้ว่า

ใครเปนพยาบาลทำคลอดพี่ดี้คะ

อิอิ

ตอบกลับโพสของ 89# AueyJao

อันนี้ตอบไม่ได้ติงๆครับ

พอดีตอนนั้นผมปิดตาตลอดเลยอ่ะครับ

อิอิ

เดี๋ยวไว้กลับไปถามเจ้าคุณแม่ให้นะคร้าบบ ^^
ดีจ้าดี้

ทามอารายอยู่

แวะมาทักทายให้นอนหลับฝันดีนะ

อิอิ
ชิชิ มีแต่คนมาจีบ  55+ พี่ฉ้านเสน่ห์แปรง อย่านอกใจพี่โอนะพี่ดี้ 55+
แล้ว น้องเชอรรี่ ที่เป้นกาเทยอ่ะ อย่าลืมน้องเค้านะ อิอิ เค้าฝากมาบอกว่าคิดถึงด้วย
55+
อ๋อ อย่าลืมกินข้าวนะคร๊าบ ที่บ้านฝน ทำ ต้ม กิ้งกือ ใส่ เกี๊ยะ

อิอิ มากินด้วยนะน๊า..พี่ดี้555+

ตอบกลับโพสของ 88# o^^oนู๋ฝน

อ่อ น้องฝนไม่ต้องห่วง พี่ไม่ลืมซักคนเลย อิอิ

แต่เสียดายพี่แพ้เกี๊ยะอ่ะ คงกินไม่ได้แล้วล่ะ
ว๊าวววว ๆ

สาว ๆ ให้ลึ่ม ๆ เลยอ่ะคับ

พี่ดี้ นี่เฟรชชี่ป่าวคับนี่ ?

ฮอตมากกก
กลับไปยังรายบอร์ด