กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาแล้วๆๆๆ

ตอบคำถามเลยนะ

ของจิเหา
1.เค้าชอบผู้หญิงแท้ ไม่ใช่ผู้หญิงเทียมจ๊ะ ไม่ขอไรมาก รักเราจิงก็พอ(และต้องไม่รักคนอื่นอีกด้วย) ไม่ต้องแต่งตัว แต่สวยจากข้างในอ่ะ ง่ายๆ สบายๆ
2.ที่ถามว่า ติดเวบเนี่ย เอาตรงไหนมาพูด...เวบก็ส่วนเวบสิ ไม่ได้มาติดอะไรเราเล้ยย  หุหุ

ของเค้กกี้
ป้ำให้ได้ ถ้านายแน่จริง!!!! เหอๆๆๆ

ของนาว
ก็คงจะอยู่ไปจนกว่า เนื้อคู่จะเกิดแหละคร้าบบ

ของน้องมิ้ลล
ผม ชื่อ นาย สุวิโรจน์  นามสกุล กุลสิริโรจนพงศ์ ครับ!!

ของน้องส้ม
พี่มันหน้าตาอย่างงี้ น้องมันก็หน้าตาอย่างงั้นแหละ ชิชิ สบายดี ครบ 32 จ๊ะ

ของพี่เอที
ตอนนี้ไม่มีอะไรที่กินได้ครับ ที่มีอยู่ก็ หมดอายุไปแล้ว เฮ้อ....เสียดาย

โอย กว่าจะตอบครบทุกคน  เหอๆๆๆๆ เอาน่า ถามเยอะแค่ไหนก็จะตอบให้นะ อิอิ
ซาหวาดดดีจ๊ะ คุนดี้,,
จำกันได้มิ คงมิได้ ฮ่ัะฮ่า,,

เอ่...สโลแกนนี่
น้ำใจดี มีคุณธรรม นำประชาธิปไตย แล้ว ไม่ใช้ถุงพลาสติกคร้าบบ เกี่ยวกานยังไงน้อ~~

ว้าว ๆ ๆ น้องดี้น่ารัก

คงจะลืมพี่สาวคนนี้ไปซะแล้วมั้ง คริ คริ ว่าไงน้องดี้เจอน่าในฝันยัง (แพนเค้ก) อ่าจร้า
ไม่ได้มาแวะบอร์ดหลายวันมีการเปลี่ยนแปลงเยอะแท้ หุหุ
คิดเถิงเสมอจร้าถึงไม่ค่อยได้ไปเม้นเพราะงานยุ่งมากมาย
ไปแระแวะมาทักทายจร้า
ดี้จ๋า.....
มีใครในหัวใจรึยังจ๊ะ

>/////< กรี๊ดๆๆๆ
คุณพี่ชายเสน่ห์แรงจิงๆเลยน๊าค๊า

อาทิตหน้าคุณน้องส้มจะสอบแล้วน๊าค๊า

อวยพรกันหน่อย
ดีคร้าบบบ พี่อาโป ไม่ลืมหรอก แหม๋ๆ ทำเป็นน้อยใจไปได้ หุหุ เม้นไม่มาไม่เป็นไร ขอ5 มาแทนละกัน ฮ่าๆๆๆ

---------------------------

ยังไม่มีเลยจ๊ะ ฟินนี่  อิอิ  และคิดว่าคงไม่มีไปอีกนาน......

--------------------------

อย่าว่าแต่น้องเลย พี่ก็จะสอบแล้ว เสาที่ 26 วันแรก เอาเป็นว่า โชคดี มีคนให้ลอกละกัน ฮ่าๆๆๆ
มีคำอวยพรที่ดีมากค๊า

ขอบคุณที่อวยพรน๊าค๊า
อยากเป็นแพะจังเลยทำไงดี

ตอบกลับโพสของ 23# 2BContinued

ไม่ยากครับ การเป็นแพะนั้น ขอแค่ใจรักอย่างเดียวก็เป็นได้แล้วครับ
เดี๋ยวนี้มีพวกเป็นแพะแต่ตัว ใจไม่แพะ เยอะแยะไปหมดเลยครับ

ขั้นแรกเราต้องถามตัวเองก่อนว่าจะเป็นแพะจิงๆ ชอบแพะจิงๆใช่มั้ย แล้วเราก็จะได้เริ่มการเปลี่ยนรูปลักษณ์กัน
ก็เริ่มจากหัวเนี่ย ต้องมีเขานะ ตัวผู้จะมีเขา ตัวเมียไม่มี
หน้าตาก็จมูกยื่นๆ มีเครานิดนึง
พุงย้อยๆ หางนิดนึง เดิน4 เท้า
เรื่องสีขนเนี่ยแล้วแต่จะอยากได้เลย เพราะเดี๋ยวนี้มันเท่ไม่เท่ก็ดูกันที่จินตนาการครับ

ทำได้แค่นี้เราก็จะเป็นแพะ ทั้งกายและใจแล้วนะครับ

แต่อาจจะยังไม่เป็นแพะแท้นะ ถ้าอยากเป็นแพะแท้ต้องวิ่งไปหาเรื่องครับ ใครกำลังจะโดนจับเราต้องไปรับบาปแทนเค้าครับ ถึงจะเป็นแพะอย่างภาคภูมิใจ
ดีดี๊ ดีจร๊ะๆ

เรียนเปนไงมั่งงง

เค้าจาสอบแร้ววววว ยังมะค่อยรุเรื่องเล้ยย

ไว้ว่างๆ จาไปกินสเต็กน๊า

มิส ยูว จร๊ะ

ตอบกลับโพสของ 25# yaifay

เค้าก็ กำลัง อ่านหนังสืออยู่นะช่วงนี้

สอบวันที่ 26 นี้แล้วอ่า อ่านทั้งวันทั้งคืนเลย  หุหุ

โชคดีนะจ๊ะ แล้วจะรอเลี้ยงสเต็กซซซซ์

อิอิ
Indi!eS เป็นคนที่คุยเก่งนิสัยดีคนนึงเลย ให้คะแนนไป100%

ตอบกลับโพสของ 27# mrpex

ว้าวๆๆๆๆ

มีคนชม

เหอๆๆ

นานๆที

ขอบคณคร้าบบบบ
ดี้จ๋า....มิตติ้งใหญ่ไปอ่ะเปล่า อยากเจอจังเลย >< อิอิ

ตอบกลับโพสของ 29# EinniF

ได้ข่าวว่าจะจัดช่วงตุลา นินา

ช่วงนั้นอาจจะไม่ว่างครับ

คิดว่ามีงานต้องไปต่างจังหวัด

แต่ถ้าก่อนปิดเทอมเนี่ย คิดว่าไปได้แน่นอน

ดูจากสถานที่แล้วก็อยู่ใกล้ๆนี่เองทั้งนั้น

เหอๆๆๆๆ

อยากไปมากๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด