กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ยู้ฮู้!! กลับมาแล้วนะค่ะ คิดถึงทุกคนจังเลย มาทักทายกันบ้างนะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8-2-2012 03:52 โดย windmillzaa

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6-9-2010 02:14 โดย windmillzaa

เมื่อวานวันที่ 5 วันเกิดมิ้นไม่มีใครจำได้เลย แต่ช่างเถอะ
HBD 2 ME

b]สวัสดีค่ะพี่ๆน้องๆทีมงาน แล้วก็สมาชิกทุกคน
วันนี้ มีเวลาว่าง มาเล่นเว็บ คิดถึงทุกคนจังเลย
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเน๊ตเท่าไร
ออกจะไปเลน twitter กับ BB มากกว่าอ่ะค่ะ
ส่วนเฟชบุ๊คก็ไม่ค่อยได้เล่นเท่าไร
1

จำนวน

• taonoi

ทำไมบางคนถึงได้ว่างอารายมากมายกันขนาดนี้ เข้ามาทีไรแชตตลอด
แมงง้องแง้ง บ่อยสุด 555 ขอโทดที่อ้างอิงนะคะ แต่ว่าเห็นบ่อยมากเลย
การเป็นผู้ดูแลบอร์ดต้องว่างขนาดนี้เลยหรอเนี่ย

ดีน้องมิ้นน่ารักไม่เปลี่ยนเลยนะคับ
หุหุ เจ๊อยากทราบว่า.......................................ว่ารายดีอ่ะ เหอๆๆ

เหอๆๆ เด๋วกลับไปนึกก่อน แระจามาถามใหม่นาคร๊า จุ๊ฟๆๆคร๊า
เรื่องไร้สาระ ของป้าแนท อยากถามนู๋มิ้นว่า

จากรูปของนู่มิ้นอ่ะ

ตาของนู๋หายไปไหนอีกข้างละจ๊ะ
ตาไปอยู่กะยายซิคะป้าแนท!! ฮิ้วววววว ~^0^~

น้องมิ้นจ๊า
ได้ข่าวว่าเปงดี้ เปงจิงอ่า?

เด๋ว หนุ่มๆ ก็ใจหาย หรอก 555+
อยากติดต่อแบบ ถึงใจก้อ 087-605XXXX  ว้าจะติดต่อถึงใจยังไงละเนี้ย

ตอบกลับโพสของ 2# kalampeezaa

ไม่ว่างหรอกค่ะทีมงานทุกคนมีหน้าที่ของแต่ละคนนค่ะ

แต่ที่มาอยู่หน้าเว้บเพราะว่า เราต้องการพูดคุยกะสมาชิก

ได้สนิทสนม กะทีมงานมากๆๆไงค่ะ

แล้วอีกอย่างก้อ เพื่อนหน้าเว็บมีปัญหาอะไรทีมงานจะได้ช่วยได้ทันนะค่ะ

^^

ตอบกลับโพสของ 3# mrpex

ขอบคุณค่ะที่ชม

อยากมีคนรู้ใจน่ารักๆ ไหมค่ะ

อ้าว กระทุ้นี้ของมิ้นหรอเนี่ย พี่นึกว่ารวมๆตอนกดลิงค์ที่ห้องแชทเข้ามา โทดทีๆๆน้า  
นู๋มิ้นเด็กจัง ดีๆเก่งๆ เข้า มศว นะนะ (ออกแนวเกินหน้าเกินตา)
จารับน้องให้อ่วมเลย 555

ตอบกลับโพสของ 4# โซดาหวาน

นึกเร็วๆๆนะค่ะ

แต่ว่าพี่โซดาหวานเปลี่ยน hi5 ใหม่เหรอค่ะ

เอาแระเริ่มถามกลับ อิอิ

ตอบกลับโพสของ 10# kalampeezaa

ไม่ไหวมั่งค่ะ

บอบบ้างอย่างหนูจะไหวเหรอพี่

อิอิ

ถ้าติดนะค่ะ หนูจะลองไปสอบดูนะค่ะ

ตอบกลับโพสของ 5# llPinkyll

ตาที่หายไป 1 ข้างของหนู

ที่หายไปเพราะ มันมัว แต่ไปมองที่พี่แนทคนเดียวอ่ะค่ะ

อิอิ

หวานกันเข้าไปหยดย้อยมากๆๆๆ

ตอบกลับโพสของ 6# EinniF

เป็นดี้เหรอค่ะ  คิดอยู่ค่ะ

ไม่มีชายมาจีบสักที

ไม่แน่นะค่ะ

ถ้าเป็นดีอาจจะมีคนมาจีบก้อได้นะค่ะ

แต่ถ้าไม่มีทอมมาจีบ

หนูจะเป็นทอมแล้วไปจีบพี่ ฟินคนแรกนะค่ะ

^^

ตอบกลับโพสของ 7# Kool

ของแบบนี้ต้องลองนะค่ะ

จุ๊ฟๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด