กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีค้าบคุนมิ้น

เราชื่ออาร์มเน้อ

ยินดีที่ดั๊ยรู้จักจ้า

^^
ถามหน่อยนะก๊าบ ~~

1.จีบผู้หญิงยังไงดีคับ ถึงจะติด

2.นิสัยผู้หญิงเป็นยังไงบ้างคับพี่คับ แล้วเขาชอบอะไรในตัวผู้ชายบ้าง

55+ออกแนวไหนดีอ่ะ (เพื่อได้ใช้อ่ะคับ)
โหๆๆ ตุล ทำไมไม่ถามว่า จีบพี่มิ้นยังไง ถึงจาติดไปเลยล่ะ 55+

วันนี้โรงเรียนหยุดก้ออย่าลืมทานข้าวล่ะจ้า
1

จำนวน

เด๋วจะโทรไปหานะครับผม ได้ที่ XXXX นะเด๋วสุ่มเอาเอง รอรับโทรศัพท์นะครับ เหอะๆ
(แล้วมันกี่ตัวอะเนี่ย เด๋วนับก่อน 1. 2 .3 .4 .............ทั้งหมดก็ หมื่น เอ็อ นีสเดียวเอง 555+)
ต้นฉบับโพสโดย B-naZz เมื่อ 13-7-2008 13:41
ซาหวาดดีค่า มิ้น ^^
ทักทายเจ้าค่า~

อยากรู้ว่ามิ้นอายุทะไรจ๊าา
เรียนหนายเอ่ย แง่มๆ~ ...

อ่ะค่ะ ก้อ อายุ17-18แระค่ะ

แล้วก้อเรียนที่ระยองนะค่ะ

^^
ต้นฉบับโพสโดย yaifay เมื่อ 13-7-2008 16:31
เปนไงบ้างล่ะเนี่ย

อ่านหนังสือไปถึงไหนแร้วเรา

ตั้งใจล่ะรุเป่า

สู้ๆนน๊าจร๊ะ

คิดถึงงลูกสาวว จ๊วบบบบบ ...

ค่ะแม่ก้อตั้งใจเรียนเหมือนกันนะค่ะ

คิดถึงแม่เหมือนกัน

ด๊วบบบ
ต้นฉบับโพสโดย Zixoash เมื่อ 19-7-2008 22:07
ดีค้าบคุนมิ้น

เราชื่ออาร์มเน้อ

ยินดีที่ดั๊ยรู้จักจ้า

^^

ยินดีที่ได้รุ่จักเช่นกันนะค่ะ

พี่อาร์ม แก้มป่อง
ต้นฉบับโพสโดย satun เมื่อ 21-7-2008 15:38
ถามหน่อยนะก๊าบ ~~

1.จีบผู้หญิงยังไงดีคับ ถึงจะติด

2.นิสัยผู้หญิงเป็นยังไงบ้างคับพี่คับ แล้วเขาชอบอะไรในต ...

ตอบ

1.ก้อเอาความจิงใจ เสมอต้น เสมอปลาย เป็นตัวของตัวเอง น่ารักนิดนึง

2.เป็นเพศที่ขี้งอลเอาแต่ใจนะ งี่เง่า เจ้าน้ำตา แต่ก้อน่ารักนะ ไม่งั้น ผู้ชายจะชอบได้ไง แล้วเค้าชอบอะไรอันนี้ก้อแล้วแต่คนนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย รักบิ๊ก เมื่อ 21-7-2008 15:47
แล้วจะโทรจีบไงหละทีนี้

ใกล้จะสอบแล้วทำให้ได้น่ะคับ

จะค่อยเปงกำลังใจให้... ...

5555+ เรื่องเบอโท ให้มันเป็นความลับต่อไปนะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ ตั้งใจสอบเต็มที
ต้นฉบับโพสโดย xsornx เมื่อ 21-7-2008 15:47
เด๋วจะโทรไปหานะครับผม ได้ที่ XXXX นะเด๋วสุ่มเอาเอง รอรับโทรศัพท์นะครับ เหอะๆ
(แล้วมันกี่ตัวอะเนี่ย เด๋วนับ ...

คงหมดเงินเป็นแสน แน่ๆๆเลย  รีบโทติดนะค่ะ

จะรอ  อิอิ
เกือบถึงและครับผม เหลืออีกประมาณ 5พันเบอร์กว่าๆ รอหน่อยนะครับ หุๆ
แหม

นู๋มิ้น เค้าเม้นหั้ยตั้งแต่ตอนยังมิรุ้จักกัล

ตอนนี้รุ้จักกัลและ

ยังไงก๊ะ

รักนะจ๊ะจุ๊บ ๆ 5 5 5+

สอบเปงไงมั่งหว่า ๆ ๆ

สู่ ๆ นะจ๊ะ
อิ อิ

เด่วจะโทปัย
แบบถึงจัย

วุ้ว ๆ
ให้เบอร์ต้องหั้ยหมดสิครับน้องมิ๊น
หวาดดีจร้ามิ้นต์  ชื่อ แอม เพิ่งเข้ามาใหม่

มีไรแนะนำด้วยนะ  อยากถามว่ามิ้นต์อายุเท่าไหร่

เรียนที่ไหน  มีแฟนรึยาง  คิมะออกและ
กลับไปยังรายบอร์ด