กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตอบกลับโพสของ 1# llPinkyll

อยากรู้จักป้าแนทจังค้า
หนูชื่อหนิงค้า
อยากถามว่าป้ามีหนุ่มหล่อๆแนะนำหนูซักคนมั้ยค้า

อยากถามว่าป้ามีหนุ่มหล่อๆแนะนำหนูซักคนมั้ยค้า

ไม่ต้องรอคำตอบเลย

พี่ตอบให้นะจ้า...

เนี้ยคนนี้เลย ที่เม้นต่อจากน้องหนิงอ่ะ  ได้เลย

555+

อิอิอิ

ไหนว่าแอดมา...ม้ายเห็นมีเลย

วันนี้มาบุกถ้ำเสือคับแนท

เอ้ยไม่ใช่....อิอิ   บุกถ้ำสาว  แล้วก็สวย

รอดตัวหวุดหวิดอีกแล้ว...

มาบ้านเค้าแล้วไม่ทัก  แถมปากดี....

อิอิ

กลัวโดนลงทันคับ

หวัดดีค่ะ  ยินดีที่ได้รุจักพี่ป้าแนท

ยังไม่มีอะไรจะถามมาทักทายเฉยๆ
สู้ๆ
ตอบกลับโพสของ 72# SaTaN- say :

ตอน แลก ไอซ์ จา เรียก ว่า พี่ แนท เหน รูป ละ จัด อยู่หมวด หมู่ เดี่ยว กับ ยาย ม่อน ดี ฟ่า

อิอิ

llPinkyll ป้าแนท say :

ป้ามีไรจะบอกละ เวลาออกจากบ้านระวังให้ดีนะ เด๋วมีคนอาฆาตแค้นนะ เดินให้ระวังด้วยละ 55555+
ตอบกลับโพสของ 73# jaruwan_phueng Say :

คือว่า..............อยากถามป้าแนทว่าไอ้ฟรีดาวโหลดโซนมันไม่มีอีกแล้วหรอคะ

อยากรู้อะคะ เสียดายจัง ......--**

ปิด Forum ไปแล้วละ เพราะต้องระวังบางชิ้นงานมีลิขสิทธิ์จ้า

เพื่อหลีกเลี่ยงปัญหาดังกล่าว ทางทีมงานจึงจำเป็นต้องปิดอะคร๊า
ตอบกลับโพสของ 74# i-am-jinny say :

คำถาม..ทำไมเรียกตัวเองว่าป้าคะดูจากรูป  หน้าตาออกจาเด็ก  ดูยังไงก้อไม่น่าจะถึง20นะเนี่ย

ขอบคุณคร๊า น้อมรับด้วยความเต็มใจ

จิงๆแล้ว อายุป้าแค่ 9 ขวบเอง คร๊า แต่ยอมๆๆ พวกพี่เค้า ให้เรียกป้าคร๊า
ตอบกลับโพสของ 75# newmanthai1 say :

ป๊าแนทเป็นสมาชิก hi5thai นานยางอ่าคับ

สมัครสมาชิกครั้งแรก เมื่อวันที่ 9 พฤษภาคม 2551 คร๊า ไม่นานเลยเนอะ คริคริ
ตอบกลับโพสของ 76# Miiwzz say :

ป้าแนทคับ  
อยากถูกหวย  
หลายรอบเรวยังไม่เคยถูกเรย   
ทำไงดีอยากได้ตังๆๆๆ

llPinkyll ป้าแนท Say :

ร่วมกิจกรรมอื่นๆ ด้วยก็ได้นะจ๊ะ วิธีหาเงินมีตั้ง 5 วิธีนะ คลิกจร้า

หรือร่วมตอบคำถามหน้าบอร์ดแชทก็ได้ จะมีบางช่วงที่ทีมงานมาถามคำถามชิงเงินรางวัลคร๊า
ตอบกลับโพสของ 77# haleema say :

ต้องการความช่วยเหลือเรื่องสกินด่วน
แบบว่าสกินที่ใช้อยู่ แบลกกราวมันขึ้นว่า Pro today Upgrade ไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไรจึงหายไปช่วยด้วยค่ะ
http://nongnoocute.hi5.com

แต่ป้าเข้าไปดูไม่ได้ค่ะ Hi5 จำกัดไว้เฉพาะเพื่อนอ่ะคร๊า เอารูปมาให้ดูได้มะคร๊า
ตอบกลับโพสของ 78# MahJu say :

มีอีกปะครับสกรีนรถมินิ อะ

อยากได้อะ

มีสีสวยๆๆ  อีกมิ

ตอนนี้ที่ป้าแนททำมีแค่ชิ้นเดียวคร๊า เด๋วถ้าว่างๆ จะทำเพิ่มให้นะคร๊า
ตอบกลับโพสของ 79# TeacherNing say :

อยากรู้จักป้าแนทจังค้า
หนูชื่อหนิงค้า

ยินดีที่ได้รู้จักนะคร๊า

ป้าแนท เป็นคนจริงจังและจริงใจ คร๊า

ส่วนหนุ่มหล่อๆ ป้าไม่มีในสต็อคเลย ส่วนคนที่โพสต่อจากหนิง ระวังด้วยน๊าคร๊า 5555+
ตอบกลับโพสของ 80# JotaroMan say :

ไม่ต้องรอคำตอบเลย

พี่ตอบให้นะจ้า...

เนี้ยคนนี้เลย ที่เม้นต่อจากน้องหนิงอ่ะ  ได้เลย

555+

อิอิอิ

ไหนว่าแอดมา...ม้ายเห็นมีเลย

วันนี้มาบุกถ้ำเสือคับแนท

เอ้ยไม่ใช่....อิอิ   บุกถ้ำสาว  แล้วก็สวย

รอดตัวหวุดหวิดอีกแล้ว...

มาบ้านเค้าแล้วไม่ทัก  แถมปากดี....

อิอิ

กลัวโดนลงทันคับ

เกือบแล้วละ มะกี้เพิ่งเอาระเบิดไปวางไว้ที่หน้าประตูบ้าน

ดีนะเห็นข้อความก่อนเลยไปเอาออกมาทัน

มะงั้นเละ 5555+
ตอบกลับโพสของ 81# คิวทาโร่ say :

หวัดดีค่ะ  ยินดีที่ได้รุจักพี่ป้าแนท

ยังไม่มีอะไรจะถามมาทักทายเฉยๆ
สู้ๆ

ยินดีที่ได้รู้จักจร๊า เวลาพบกันอย่าลืมทักทายกันน๊าคร๊ะ
อิอิ  ป้าแนทนี่สนุกสนานดีนะคะ

ชักติดใจในความน่ารักซะและสิ

อ่อ  แจกตังเยอะ ๆ นะคะ

กามรางจน อิอิ
นึกว่าใครที่แท้ก้อคนทำสกินสวยๆๆเอง
กลับไปยังรายบอร์ด