กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

OnePiece

อยากได้ OnePiec อีกอ่ะคาบ เอาแบบเท่ๆๆไปเลย

ขอความกรุนาด้วยนะคาบ
ตั้งแต่หนูเริ่มเล่นเว็บนี้ คุ้นหน้าป้าแนทมากที่สุดแล้วค่ะ

ชอบมาก ขอเป็นแฟนคลับนะคะ
ตอบกลับโพสของ 46# จิงเกลเบลล์ Say :

ป้าแนทคร้า

นุ๋โหลดโปรกแกรมทำเมาส์ไปน่ะคะ

แต่ว่ามานเปิดไฟล์รูปไม่ได้

พอกด โอเพน รุปแร้วจะเอเรอโปรแกรมจะปิดตัวลงเรยนะคะ

แร้วป้าแนทพอจะมีเวปที่โหลดโปรแกรมโฟโต้ชอปแบบระยะยาวถาวรไม๊ค่ะ..

คืนนู๋ไม่อยากไปถุงพันทิพนะคะ

มันไกลไป  แร้วอีกอย่างนุ่ไปไม่เปน

ป้าแนทถ้ามีช่วยบอกนุ่หน่อยนะคะ

นุ่ต้องการวิทีแก้เปิดรุปไม่ได้ด้วยค่ะ

ขอบคุนล่วงหน้านะคะ

Help me  นะคะๆๆๆๆ****

llPinkyll ป้าแนท Say :

เอ้... ไมเปิดไม่ได้น๊า ป้าแนทใช้ ก็เปิดได้ปกตินี่ค่ะ ยังรับทำเมาส์ใช้อยู่เกือบทุกวัน

น่าจะเกี่ยวกับภาพหรือเปล่า หรือเปิดผิดที่จ้า ดูดีๆๆนะในกระทู้สอนทำเมาส์ ป้ามีบอกหมดน๊า

ส่วน Photoshop ลองแวะไปดูที่บอร์ดสอน Photoshop นะจ๊ะ กระทู้ดาวโหลดอ่ะจ้า

แต่ป้าไม่มีอ่ะจ้า ส่วนใหญ่คอมป้าให้ที่ร้านเค้าทำให้ อยากได้ โปรแกรมอะไรเค้าก็ลงให้

แอบไปบริหารสเน่ห์ให้กับหนุ่มร้านคอม อิอิอิ
ตอบกลับโพสของ 47# toorper Say :

อยากได้ OnePiec อีกอ่ะคาบ เอาแบบเท่ๆๆไปเลย

ขอความกรุนาด้วยนะคาบ

llPinkyll ป้าแนท say :

แล้ววันหลังจะทำให้ละกันนะ

ช่วงนี้ก็โหลดของป้าไปใช้หรือโหลดของคนอื่นไปใช้นะคะ

ในเวปมีให้เลือกเยอะแยะ เปลี่ยนวันละชิ้นเลยนะ อิอิอิอิ
ตอบกลับโพสของ 48# nookn00knook say :

ตั้งแต่หนูเริ่มเล่นเว็บนี้ คุ้นหน้าป้าแนทมากที่สุดแล้วค่ะ

ชอบมาก ขอเป็นแฟนคลับนะคะ

llPinkyll ป้าแนท say :

ขอบคุณนะจ๊ะ ยินดีค่ะ ป้าชอบ

แต่ว่านู่จะมาเป็นแฟนคลับป้า แล้วนู๋จะเหงานะ เพราะนู๋มาสมัครคนแรกเลย อิอิอิ
เอ่อ

รู้ว่าเปงการเสียมารยาทต่อสุภาพสตรีอ่าค่ะ

แต่อยากรู้อ่าค่ะ

ว่าป้าแนทอายุเท่าไรคะ อิอิ^^
ป้าแนทสุดสวยทำสกินก็สวย
ซู่เจ๊...เรียนหรือทามงานอ่า
อันตัวข้าพเจ้า ชื่อ ยาแอสไพริน5555

ช่วยตอนหน่อยนะค่ะ

ถ้าจะทำสกินเองต้องทำไงค่ะ
ซา หวาดดีคะ
ดี ค ร๊ า ป้ า แ น ท

(  มะ น่ า เ ป น ป้า เ ล ย  น่ า จะ เ ป น พี่ สา ว มา ก ก ว่า  *

^^______________________________^^

ยิ น ดี ที่ รุ จั ก นะ ค ร๊ า

ส กิ น แ ต่ ละ อั น ที่ ป้า ทำ ส วย มา ก

เ อา ไ ป ใ ช้ ทุ ก อั น เ ร ย ย ย ย

อ ยา ก จะ บอ ก อี ก คำ   '  จะ ติ ด ตา ม ผ ล งา น ป้า แ นท ต ลอ ด ไ ป ค ร๊ า  +   
หวัดดีค่ะป้าแนท

หนูมีปัญหาอยากถามหน่อยค่ะ

คือโฆลดสกินมาแล้วแต่พอเอามาใส่อ่ะทำไมก่องคิมเม้นมันไม่ขึ้นเหมือนในตัวอย่างล่ะค่ะ

ข้องใจมาก  โหลดกี่อันๆๆก้ไม่ขั้น
ป้าช่วยเข้ามาแก้ไขให้หน่อยได้ไหมค่ะ

แบบว่าทำไม่เปนอ่ะค่ะ

ช่วยตอบด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ
ป้าแนทค่ะ

หนูโหลดสกินมาแต่พอเอาใส่แล้วกล่องคอมเม้น

มันไม่เหนมีเหมือนในตัวอย่างเลยอ่ะ

มันหมายความว่าไงค่ะ

แล้วถ้าอยากได้ต้องทำไงอ่ะค่ะ

ช่วยตอบด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค๊า

meejuu

อยากมีรูปขึ้นน่ะค่ะ

ทำยังไงคะ

จูนไม่มีรูปขึ้น

อยากมีรูปกะเค้าบ้าง
กลับไปยังรายบอร์ด