กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับโพสของ 30# อนิดา Say :

น้องเห็นสกินพี่แพนเค้ก

อยากฝากทำสกินพี่เวียร์บ้างอ่ะค่ะ

อยากได้ข้อมูลแอดมานะค่ะ

rejouir_ch@hotmail.com

llPinkyll ป้าแนท Say :

ป้าเก็บไว้เป็นข้อมูลก่อนนะคะ

ข้อมูลป้าพอมีแล้วคะ เดี๋ยวต้องดูฤกษ์ ดูวันตกฟากก่อนนะ

ไม่งั้น ไม่คนอุดหนุนสกินป้าแย่เลยค่ะ

เหอๆ

ป้าแนทครับอยากรู้มานานและว่า

ป้าอายุเท่าไรอ่ะ ^^ อย่างต่ำก้ 15 มั้ง ไม่เกิน 18 หรอก

อิอิ
ป้าแนทน่ารักดีออกขนาดนั้นทามมายไม่มีแฟนละครับ
ใจดีอีก แถมวันนี้ป๋มจะถูหหวยซะด้วย สาธุ

......

ป้าแนทไม่ค่อยมีเพื่อนเหมือนนู๋เลย

คิดแร้วเศร้า...
ตอบกลับโพสของ 32# detective1432 Say :

ป้าแนทครับอยากรู้มานานและว่า

ป้าอายุเท่าไรอ่ะ ^^ อย่างต่ำก้ 15 มั้ง ไม่เกิน 18 หรอก

อิอิ

อุ๊ย!!!! ต๊ายตาย หน้าตาป้าเด็กขนาดนั้นเลยหรอน้องเกอร์ สายตาแหลมคมมากเลยจ้า

อิอิอิ ป้าจะ 30 แล้ว 5555+ ภูมิใจที่หน้าเด็ก คริคริคริ
ตอบกลับโพสของ 33# เก่งจัด Say :

ป้าแนทน่ารักดีออกขนาดนั้นทามมายไม่มีแฟนละครับ

ใจดีอีก แถมวันนี้ป๋มจะถูหหวยซะด้วย สาธุ

ขอบคุณที่ชมป้านะ ป้าน้อมรับด้วยความเต็มใจ

ส่วน ฟ.แฟน นั้นหายาก ต้องลำบากออกเรือนไป

ขนส่งจากแดนไกล เปลืองน้ำแข็ง เปลืองโซดาอ่ะ

แล้วถูกหวยมะอ่ะจ้า อย่ามาขูดเลขกะป้านะ เดี๋ยวขี้ไคลออกหมด อุส่าสะสมไว้ 5555+
ตอบกลับโพสของ 34# NiNg-envy say :

ป้าแนทไม่ค่อยมีเพื่อนเหมือนนู๋เลย

คิดแร้วเศร้า...

llPinkyll ป้าแนท say :

ป้าก็ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่มีใครคบป้าเลย

แต่ป้าก็เข้าใจว่า ป้ามันดีเกินไป แงๆๆๆ
ตอบกลับโพสของ 35# warot29 Say :

ผมชื่อ กัสน้า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจร้า ๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีตังค์เปนล้านเรยยยยยยยยย

llPinkyll ป้าแนท say :

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า กัสจัง  ฝากเนื้อฝากตัวป้ามิรับ

ถ้าฝากหัวใจป้าจะรับทันทีเลยนะจ๊ะ

ส่วนเรื่องเงินนี้นะ อย่าไปบอกใครเชียว เรารู้กัน

จริงๆๆ แล้ว ป้าไปเก็บค่าคุ้มครองมา เลยมีตังเยอะอ่ะ

จุ๊ๆๆ เงียบไว้เชียวนะ   
หวัดดีคราบ ป้าแนท ^^
ยินดีที่ได้รุจักนะครับ
อยากบอกว่า ป้าแนทใจดีที่สุดเยย ^^
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะป้าแนท

ชื่อ รัตน์ ค่ะ

อายุ 14-15 ปี

ป้าแนทสอนทำสกินเก่งมากๆค่ะ

ใจดีด้วยเห็นสกินที่ป้าทำแล้วสวยทุกอันเลย
ตอบกลับโพสของ 40# lnwillillill Say :
หวัดดีคราบ ป้าแนท ^^
ยินดีที่ได้รุจักนะครับ
อยากบอกว่า ป้าแนทใจดีที่สุดเยย ^^

llPinkyll ป้าแนท Say:

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
และขอบคุณสำหรับคำชมนะจ๊ะ
ป้าแนทใจดีตรงไหนอ่ะ มีแต่คนว่าป้าโหดงิ อิอิอิ
ตอบกลับโพสของ 41# Ratteii Say :
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะป้าแนท

ชื่อ รัตน์ ค่ะ

อายุ 14-15 ปี

ป้าแนทสอนทำสกินเก่งมากๆค่ะ

ใจดีด้วยเห็นสกินที่ป้าทำแล้วสวยทุกอันเลย

ยินดีที่ได้รุ้จักเช่นกันจ้า

ขอบคุณนะคะ สำหรับคำชม ป้าน้อมรับด้วยความเต้มใจ

แต่อย่าชมป้าบ่อยนะ เดี๋ยวป้าลอย แล้วจะฉุดไม่ได้

แต่ให้ไปฉุดผู้ชาย ป้าชอบ คริคริคริ

ช่วยผมด้วย

เมื่อผมเปิด Hi5 ของผมขึ้นมาแล้ว เข้าไปที่โปรไฟล์มันไม่ขึ้นภาพอะไรเลย หรือเป็นเพราะว่าโค๊ดมากไปหรึเปล่า ช่วยบอกวิธีแก้ไขให้ผมด้วย ขอบคุณคับ

ยินดที่ได้รู้จักค่ะ

เรียกป้าแนทแก่ไป เรียกพี่แนทดีกว่า เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ชื่อเบนซ
  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ  คุยไม่เก่งไม่เป็นไร ขอแค่จริงใจก็พอ

นู๋ใหม่

ป้าแนทคร้า

นุ๋โหลดโปรกแกรมทำเมาส์ไปน่ะคะ

แต่ว่ามานเปิดไฟล์รูปไม่ได้

พอกด โอเพน รุปแร้วจะเอเรอโปรแกรมจะปิดตัวลงเรยนะคะ

แร้วป้าแนทพอจะมีเวปที่โหลดโปรแกรมโฟโต้ชอปแบบระยะยาวถาวรไม๊ค่ะ..

คืนนู๋ไม่อยากไปถุงพันทิพนะคะ

มันไกลไป  แร้วอีกอย่างนุ่ไปไม่เปน

ป้าแนทถ้ามีช่วยบอกนุ่หน่อยนะคะ

นุ่ต้องการวิทีแก้เปิดรุปไม่ได้ด้วยค่ะ

ขอบคุนล่วงหน้านะคะ

Help me  นะคะๆๆๆๆ****
กลับไปยังรายบอร์ด