กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

>< กร๊ดดดด เสียงมาก่อนรุยคร๊า ถ้าเกิดมีความรักจากคน 3 คน

1ในนั้นเป็นคนดีแต่ไม่หล่อ
1ในนั้นเป็นคนเก่งแต่ไม่รวย
1ในนั้นเป็นคนโง่แต่โคตรหล่อ

ป้าแนทเลือกคนไหนดีคร๊า ให้เหตุผลด้วยน๊า งิงิ ><

ตอบกลับโพสของ 16# Sosweets

>< กร๊ดดดด เสียงมาก่อนรุยคร๊า ถ้าเกิดมีความรักจากคน 3 คน

1ในนั้นเป็นคนดีแต่ไม่หล่อ
1ในนั้นเป็นคนเก่งแต่ไม่รวย
1ในนั้นเป็นคนโง่แต่โคตรหล่อ

ป้าแนทเลือกคนไหนดีคร๊า ให้เหตุผลด้วยน๊า งิงิ ><
-----
คำตอบจากป้านะค่ะ
ป้าเลือกคนดี เพราะความเก่งสามารถฝึกฝนได้
เมื่อเก่งแล้วความรวยจะไปไหนเสีย
เมื่อรวยแล้วความหล่อก็จะตามมา
สุดท้ายแล้ว ป้าก็จะได้ ทั้งคนดี คนเก่ง แล้วก็หล่อด้วย
5555+ ได้ทั้ง 3 อย่างเลย อิอิอิ
แต่หายากอ่ะ ป้าว่าคนแบบนี้คงยังมะเกิดแน่ๆๆเยย
มะเป็นไร ป้ารักเด็กจ้า จ๊วบๆๆๆ
1

จำนวน

• girle_danger

มะค่อยมีคัยคุยด้วยอีกคนค่าา อิอิ

มาทำความเคารพค่าา,,ป้าแนทท ^^ คิคิ

อ่า ป้าเท่าพี่แง้งเรยยหรอ  >w < !!

ตอบกลับโพสของ 18# B-naZz

มะค่อยมีคัยคุยด้วยอีกคนค่าา อิอิ

มาทำความเคารพค่าา,,ป้าแนทท ^^ คิคิ

อ่า ป้าเท่าพี่แง้งเรยยหรอ  >w < !!
----
ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ แล้วก็ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

จะบอกว่า ป้า หน้าเด็กกว่าแง้งช่ายมะ

ป้าถือคติที่ว่า อายุไม่สำคัญ ปัจจุบันหน้าฉันไม่มีรอยตีนกา โฮ่ๆๆๆๆ

หวัด ดี จร้า

ชื่อ อ๊อด นะ จ้า อยาก รู้ จัก เจ๊ จัง อ่ะ ครับ

ตอบกลับโพสของ 20# MaKiTo

หวัด ดี จร้า
ชื่อ อ๊อด นะ จ้า อยาก รู้ จัก เจ๊ จัง อ่ะ ครับ

-----------

ยินดีที่ได้รู้จัก อยากรู้แบบไหนจ๊ะ แบบใจถึงใจดีมะจ๊ะ อิอิอิอิ

ป๋า นี้ ขอ ตัง หน่อย ได้ มิ

น้อง ไม่ มี ตัง อ่ะ จน มาก เลย มี ตั้ง 200 กว่า เอง
อยากถามอ่า

ว่าเอารูปลงยังงัย

ไม่เคยเล่น

หวาดดีคับ

ผมพึ่งมาใหม่ คับ

ยังไงก้อ หวาดดีคับทุกคน
ตอบกลับโพสของ 22# MaKiTo say :
ป๋า นี้ ขอ ตัง หน่อย ได้ มิ
น้อง ไม่ มี ตัง อ่ะ จน มาก เลย มี ตั้ง 200 กว่า เอง

---------------------
llPinky ป้าแนท Say :

เล่นเกมทายปัญหาหน้าเวปบอร์ดตอนที่เค้าถามคำถามกัน ได้ตังกันเพียบเยย อิอิอิ

ต้องได้มาด้วยความสามารถ นะจ๊ะ

ตอบกลับโพสของ 23# OoplaygirloO Say:
อยากถามอ่า

ว่าเอารูปลงยังงัย

ไม่เคยเล่น

---------------------------

ลงตามนี้เลยจ้า วิธีแสนง่าย

http://www.hi5thai.com/thread-15467-1-1.html

ลองศึกษาในเรื่องต่างใน ฟอรั่ม แนะนำวิธีการเล่นบอร์ด Hi5 เวปนี้ยังมีอะไรอีกตั้งเยอะ

แล้วจะติดใจ เวป Hi5thai นะจ๊ะ

ตอบกลับโพสของ 24# ข้าวโพดค๊าบ Say :
หวาดดีคับ
ผมพึ่งมาใหม่ คับ
ยังไงก้อ หวาดดีคับทุกคน

---------------------------

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า  แล้วอย่าลืมคิดถึงป้าแนทด้วยนะจ๊ะ

ฮ่าๆๆ

คุยไรอ่าครับ

เหอๆ ๆ  ๆ

คุยไม่เก่งดด้วย
ตอบกลับโพสของ 26# bashwayza say :

ฮ่าๆๆ
คุยไรอ่าครับ

เหอๆ ๆ  ๆ

คุยไม่เก่งดด้วย

-------------
llPinkyll ป้าแนท Say :

หวัดดีจ้า ชื่ออะไรละจ้า มีแฟนรึยัง

สนใจคนแก่มะ โฮ่ๆๆๆๆ (ล้อเล่น แต่หวังเล้กๆๆ อิอิอิ)

เรื่องที่จะคุยเป็นเรื่องอะไรก้ได้ค่ะ หรือว่าอยากทราบเรื่องไร แนะนำอะไร

จะเรื่องที่มีสาระ หรือ ไร้สาระ ก็ได้จ้า

ป้าแนทคนนี้ยินดีตอบเสมอจ้า
ถามว่า....
  1. ถ้าป้าแนทได้ไปเที่ยวญี่ปุ่นป้าแนทจะไปที่ไหนเป็นแห่งเเรก
    2. ป้าแนทชอบสีอะไรมากที่สุด และเกิดวันที่เท่าไหร่ เดือนอะไรคะ
   3. ถ้าป้าแนทอยากรู้ว่าคนที่ป้าแอบชอบมีแฟนแล้วหรือยังจะทำยังไงคะ
    4. ถ้าป้าแนทแต่งงาน ป้าแนทจะใช้ "นาง" หรือ "นางสาว" (กฏหมายใหม่)
ตอบกลับโพสของ 28# AueyJao Say :
ถามว่า....
  1. ถ้าป้าแนทได้ไปเที่ยวญี่ปุ่นป้าแนทจะไปที่ไหนเป็นแห่งเเรก
    2. ป้าแนทชอบสีอะไรมากที่สุด และเกิดวันที่เท่าไหร่ เดือนอะไรคะ
   3. ถ้าป้าแนทอยากรู้ว่าคนที่ป้าแอบชอบมีแฟนแล้วหรือยังจะทำยังไงคะ
    4. ถ้าป้าแนทแต่งงาน ป้าแนทจะใช้ "นาง" หรือ "นางสาว" (กฏหมายใหม่)

llPinkyll ป้าแนท Say :
1. ป้าแนทจะขอไปซื้อการ์ตูนโคนันตอนจบ และขอลายเซ็นคนเขียนการ์ตูนโคนัน 5555+ ชอบๆๆๆ เหมือนเด็กมะชอบการ์ตูนมะรู้จักโต
2. ป้าแนทชอบสีรุ้งคะ ตือ ชอบทุกสี อิอิอิ  วันที่หม่อมแม่ท่านทรมาณก็วันและเดือนที่ แม่คลอดป้านั่นละ
3. คนที่ป้าแอบชอบมีแฟนแล้ว ก็จะเข้าไปบอกเค้าว่า แนทท..เอ่อ...เอ่อ...รัก...เอ่อ..เอ่อ....จบคะ
4. ถ้าแต่งงาน ป้าแนทจะใช้ นาง คะ เพราะป้าอยากเป็นนาง แงๆๆๆ มะไหร่จะมาขอเนี๊ยๆๆ อยากใช้ๆๆ สงสัย เจ้าบ่าวป้ายังมิเกิดแน่ๆๆ นู๋มะยอมนะคะ

ฝากทำ

น้องเห็นสกินพี่แพนเค้ก

อยากฝากทำสกินพี่เวียร์บ้างอ่ะค่ะ

อยากได้ข้อมูลแอดมานะค่ะ

rejouir_ch@hotmail.com
กลับไปยังรายบอร์ด