กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

jam

หวัดดีน้องเฟิน น้องเฟินไปเรียนเกี่ยวกับการใส่โค๊สสกินที่ใหนอะ
เรียนนานปะแล้วยากใหม
ต้นฉบับโพสโดย JamFree เมื่อ 26-7-2008 22:31
หวัดดีน้องเฟิน น้องเฟินไปเรียนเกี่ยวกับการใส่โค๊สสกินที่ใหนอะ
เรียนนานปะแล้วยากใหม ...

เรียนในเว็บนี้เลยล่ะค่ะพี่แจม http://www.hi5thai.com/thread-2036-1-1.html

นี่ล่ะค่ะ เฟิร์นเรียนจากในกระทู้นี้เลย

แรกๆก็งงๆ หลังๆก็เริ่มเข้าใจค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 27-7-2008 00:13 ]
อ้าวนู๋เฟินอยู่ม.4 หรอ ฟินนึกว่าม.ต้นซะอีก
ยังแอบสงสัยอยู่เลยว่าอายุเท่าไหร่งิ >_<

นู๋เฟินฮอตจังเลยยยย *0*

ตอบกลับโพสของ 78# EinniF

15 ค่าพี่ฟิน

ม.ปลาย แต่หน้าตา+สมองเหมือนอยุ่ ม.ต้น 55+
โหล ๆ

ดึกอีกแว้ว

5 5  +

ฝันดีจ๊ะ
ไก่เกิดก่อนครับพี่เฟิร์น

เพราะ ก เอ๋ย ไก่ ข ไข่ อยู่ในเล้า อิอิ

ถูกไหมครับ

ทักทาย

น้องเฟินตอนนี้ทำสกินเกี่ยวกับหนังแบบ Hero บ้างเปล่ออะ
ตอบ Zixoash

ค่า ชอบมาทักดึกๆจังเลย อิอิ

-------------------------------

ตอบ สิงหน้าบาก|V

คงงั้นมั้งจ้ะ อิอิ

-------------------------------
ตอบพี่แจม

ยังไม่เคยเลยอ่าค่ะ ไม่ค่อยถนัดแนวแบบนี้ด้วย
คุณหลานข๊า ของป้าไม่ค่อยมีใครเข้าไปคุยเลย สงสัยยังไม่ค่อยมีคนรู้จักเท่ารัยเลยอ่ะ อิอิ ที่บอกว่าเปงเนื้อคู่กัน เราเปงกันมานานแร้วไม่ใช่หรอค่ะ จุฟฟฟฟ

ตอบกลับโพสของ 84# o^^oนู๋ฝน

ต่อไปก็มีคนเข้ามาเยอะเองค๊า ป้ามีคนรู้จักเยอะ pop จะตาย

แล้วเรื่องของเราจะจัดการเมื่อไหร่ดีคะป้าขา จุ๊ฟๆ
น้องเฟิร์นทำไรอยู่คัฟผม กินข้าวยังเอ่ย พี่สรมาเยี่ยมถึงหน้าบ้านแร้วนะ เหอะๆๆๆ คิดถึงมากมาย ไปละคับ ชะแว๊ปปปปป

ตอบกลับโพสของ 86# xsornx

ยังเลยค่ะ เพิ่องกลับมาจาก ร.ร. ได้พักนึงเอง

พี่สรก็อย่าลืมทานอะไรด้วยนะคะ แล้วก็มาแวะที่บ้านหลังนี้ของเฟิร์นบ่อยๆนะคะ

^^
แวะมาทักทายจ้า เปงไงบ้างเอ่ย

ถามสัก 1-2 คำถาม อิ_อิ

1.นู๋เฟริน์ เรียนเก่งพวก ฟิสิกส์ป่าวคับ แล้วเก่งวิชาไหนบ้างคับ

2.เก่งทั้งเรียนและด้านอื่นๆ สงสัยที่ร.รคงมีหนุ่มๆมาจีบเยอะแน่เลย

เอาแค่นี่ก่อนดีก่า เดียวมาถมใหม่น่ะจ๊ะ

ขอให้เรียนเก่งๆน้าคับ ดูแลสุขภาพเด้วยน้าคับ

ตอบกลับโพสของ 88# satun

ตอบตุลจ้า

1.พวกฟิสิกส์เหรอ ก็ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่อ่ะนะ แต่ก็พอไปได้ อิอิ

วิชาที่ถนัดก็คงจะเป็นคอมพิวเตอร์ อังกฤษ และก็ภาษาไทยอ่ะจ้ะ

คณิตตอนนี้ก็เริ่มจะเข้าท่าและ อิอิ

2. อยากจะบอกว่าไม่มีเลย 555+ (หัวเราะให้ตัวเอง)
สวัสดีตอนเย็นๆ คร่า นู๋เฟิร์นหลิม <--- ฉายานี้ท่านได้เเต่ใดมา กริ๊วว ... กริ้วว
กลับไปยังรายบอร์ด