กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
☆☆░░@@@@@@HAPPY NEW YEAR@@@@@@░░☆☆
☆☆░░▓▓▓▓▓░░░░▓▓▓▓▓░░░▓▓░░░░▓▓▓▓▓░░░░░░☆☆
☆☆░░░░░░▓▓░░▓░░░░░▓░▓▓▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░░░░░▓▓░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░░░▓▓░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░░▓▓░░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░▓▓░░░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░▓▓░░░░░░▓░░░░░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓░░░░░☆☆
☆☆░░▓▓▓▓▓▓░░░▓▓▓▓▓░░░▓▓▓░░░▓▓▓▓▓░░░░░░☆☆
☆☆░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░☆☆
☆☆░░@@@@@@HAPPY NEW YEAR@@@@@@░░☆☆

คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกสิ่งนะคะน้องเฟิรืน

รักและเป็นห่วงเสมอค่ะ^^

-*-Taonoi-*-
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

สัสดีครับเพื่อน
ขอคุยด้วยนะครับ  
ทักทายคุณเฟิร์น จ้า เด็กถาปัดเหรอนี่ เราก็เด็กถาปัดแต่จบมานานและ
ต้นฉบับโพสโดย whale123 เมื่อ 8-1-2010 18:16
ทักทายคุณเฟิร์น จ้า เด็กถาปัดเหรอนี่ เราก็เด็กถาปัดแต่จบมานานและ

จริงหรอคะนี่ เดี๋ยวต้องขอคำแนะนำจากรุ่นพี่หน่อยแล้ว
อ่าๆน้องเฟรินเรียนถาปัดๆๆอิอิ
แวะทักทายค่ะเช้านี้ทานข้าวๆ

N เฟริ์น

พี่มีเรื่องอยากจาถามน้องเฟริ์นหน่อย พี่ไม่เก่งเรื่องเล่นhi5เพาะไม่เคยเล่น แต่พี่โดนคนแอบอ้างเอารูบพี่ไปทำhi และเขียนโปรไฟให้ร้าย
ใช้คำแรง  จะมีวิธีปิดhi5 นี้ได้ไม๊  ยังงัยช่วยพี่หน่อยนะพี่จะแย่แล้ว  ขอบคุนจ้า http://www.hi5.com/friend/p514038542--อาร์ม_อาร์ม--html
ทักหทายจ้า เคยเห็ยแต่ไม่เคยคุยซํกที
ทักหทายจ้า เคยเห็ยแต่ไม่เคยคุยซํกที ...
อะฮิอะฮิ โพสต์เมื่อ 17-6-2010 10:57

สวัสดีค่า ไม่ได้เข้ามานานเลยเรา
ช่าย...หายไปเลย

^^
ยัยนู๋ เร่นโยว ยุ๊ป่าวอ่า
ดีจร้า  แวะมาทักทายจร้า
บ้านนี้ก็คนหาย  ทักทายค่ะ  คริคริ
กลับไปยังรายบอร์ด