กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หลานรักของป้า ไม่ได้มานานคิดถึงใจจะขาดอยุ่แร้วเนี่ย จุฟๆ
ต้นฉบับโพสโดย o^^oนู๋ฝน เมื่อ 22-11-2008 19:18
หลานรักของป้า ไม่ได้มานานคิดถึงใจจะขาดอยุ่แร้วเนี่ย จุฟๆ

หลานคนนี้ก็คิดถึงป้าเหมือนกันค๊า จุฟๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย num^-^ เมื่อ 16-10-2008 15:16
อยู่โรงเรียนไหนอะจ๊ะ  
แล้วก็อายุเท่าไรแล้ว

16 ค่า

ร.ร.วัดป่าประดู่ ค่ะ
สวัสดีค่ะ  แวะมาทักทาย นู๋เฟิร์น   

เห็นอยู่บ่อยๆ ตามบอร์ดสกินจ้า

หลงทางเข้ามา  เลยมาทักทาย  พี่ชื่อ กิ๊ฟนะจ๊ะ

ฝันดีจ้า
เข้ามาทักทายจร้า

สบายดีอ่ะป่าว

หนาวแล้วน้า ดูแลตัวเองจ๊ะ
โห ชื่อเฟิร์นเหมือนกันเลยวุ้ย
อะไรจะบังเอิญขนาดนั้น
ปรึก ษา เรื่อง เงิน มะ ด้ยจิงหรอ

ห้าๆๆๆๆ
เป็นไงบ้างจีะหายไปเลยนะค่ะ

ไม่ว่างเหรอค่ะ

ยังไงก้อตั้งใจเรียนะนะ
และแล้วเรา ก็เดินมาถึงที่นี้เลยหรอ แล้วก็เดินต่อไป ฝากแค่ชื่อเอาไว้ เรา โต้
ดีจ้าน้องเฟริน์  พี่ชื่อุ้มนะคะแวะมาทักทายจ้าอิอิ
อยากไปเที่ยวระยองจังฮิงิงิ
ต้นฉบับโพสโดย windmillzaa เมื่อ 3-1-2009 16:54
เป็นไงบ้างจีะหายไปเลยนะค่ะ

ไม่ว่างเหรอค่ะ

ยังไงก้อตั้งใจเรียนะนะ

พอดีเป็นช่วงใกล้สอบน่ะค่ะ เลยไม่ค่อยได้เข้า

แต่ตอนนี้ปิดเทอมและ สบาย เข้ามาบ่อยๆได้และ แหะๆ
ต้นฉบับโพสโดย ไปเต๊อะ เมื่อ 3-3-2009 17:13
อยากรู้ ว่ามีแฟน รึยัง อ่ะคับ

- - * ตอบได้มั้ย อิอิ

แหะๆ เคยตอบไปละ ในกระทู้นี้และ หาดูนะคะ

^^
ดีคร่าน้องเฟิร์น

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ขอบคุณคร่าที่ต้อนรับเต่าน้อย

^^

ฝันดีจร้า
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

ด๊วฟๆน้องเฟิร์น ทำรัยอยู่กะ ด๊วฟๆ

คิดถึงนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย canada เมื่อ 18-4-2009 13:34
ด๊วฟๆน้องเฟิร์น ทำรัยอยู่กะ ด๊วฟๆ

คิดถึงนะค่ะ

จะไปกินข้าวค่ะ แหะๆ

หนูก็คิดถึงพี่จี้นะคะ จุฟฟ
กลับไปยังรายบอร์ด