กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
  สวัสดีครับ น้องเฟิล หุหุ
29-6-2009 13:47

คิดถึงน้องสาวนะข๊ะ
ดีค่า

อยากมีเพื่อนเหมือนกานนะ
เหล่าซือจำพี่ได้ไหหวังว่ายังจำพี่ได้นะ

พี่ไม่แน่จัยว่าเปนเหล่าซือน่ะอ่าตอนแรกแค่สงสัย

ตอนนี้แน่จัยแล้ว ตอนพี่เหน เฟสบุคเหล่าซืออ่า

ตอนนี้เปนไงบ้างกับหมูอ้วยน่ะ ...
หวัดดีค่ะพี่ปอ ^ ^

--
พี่สาว คิดถึงเช่นกันค้า จุฟๆ สบายดีนะค๊า

--
อุ๊อิ๊แม่ใส : ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

--
อ่า ทำไมจะจำไม่ได้ คิคิ

ก็สบายดีอ่าจ้า ก็เรื่อยๆอ่าเนอะ * *

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 17-7-2009 17:25 ]

อ่าจ้า กิกิ..พี่เข้าไปอ่า ไม่มีคนออนเลย - -*เจอแต่หมูอ้วน ก่า บอท อิกตัวของคัยมะรุ

พี่รีบเข้ารีบออก เเค่เข้าไปดูอา มะอยากเล่นเกมที่ร้าน เด๋วเพลิน การบ้านเยอมากมาย

เหล่าซือเปนงัยบ้างอ่า เรียนช่วงนี้เเล้วที่นั่น ข่าวหวัดหมุเปนงัยบ้างอ่อ..

ที่อุดรนะ ตายแล้วคนนึง เปนอิกมากมาย พี่ก้อม่ายรุจาเปนไหมเนี้ยะ เหมือนๆอยุอ่า

อุ้ย คุยเพลิน เอา บานาน่า สปิท มาส่งหั้ยชิมจ้ะ

คลายร้อนนะ พะดีพี่จะไม่ได้เล่นสักพัก จะสอบแกะแพะ แล้วอ่า บายๆ วันนี้วันสุดท้ายล่ะ

เปนห่วงนะ รักสาสุขภาพด้วยนะ ด้วฟๆ

---

น่ากิน

อ่า สบายดีค่ะ ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเล่นเลย เรื่องไข้หวัดหมูก็ ตอนนี้เป็นไป 7 คนแล้ว

เห้อๆน่าเบื่อจริงๆเลย ใกล้จะสอบแกะแพะเหมือนกัน เห้อๆๆ

คิดถึงและเป็นห่วงเช่นกันค่ะ จุฟๆ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 17-7-2009 17:25 ]
น้องสาว
พี่คิดถึง ๆๆ *

---

อ่า พี่เค้ก

รูปน่ารักจังนะคะ คิคิ

คิดถึงเช่นกันค๊า

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 17-7-2009 17:26 ]
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
วัดดียามเช้าค๊าฟพี่เฟิน

ไม่ได้เจอพี่เฟินตั้งนาน สบายดีใช่ไหมค๊าฟ

เมื่อวานพี่เฟินไม่ได้ยิ้มด้วยกันใช่ไหมค๊าฟ

^^ ป๋มเอาเค้กมาฝากค๊าฟ

11-7-2009 08:23
เหล่าซือ พะนี้สอบแพะ 2

เหล่าซือ สอบป่ะ สุสน๊า คิสๆยุเหมือนเดิม

ด้วฟๆจ้า..รั๊กน๊าา
ตอบกี้คุง

ขอบใจจ้า แหมๆน่ากินจังเลย อิอิ

สบายดีจ้า^ ^

---

ตอบพี่ลิงน้อย

ไม่ได้สอบจ้า สอบแกะ กับแพะอีกทีทิตหน้าเลย

ขอให้สอบได้คะแนนเยอะๆน้า^ ^
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
จ้า เหล่าซือ ยังงัยก้อรักษาสุขภาพด้วยนะ

พี่ไม่ค่อยทักเอมรุย ซ๊อนะ กัวรบกวนอ่า คิคิ

เพราะทักทีรัยเหล่าซือยุ่งประจาม

มิอยากกวนเพะาไม่ได้คุยไรมาก กิกิ แค่คิสถึง
เตะคนตกเขารุยเหล่าซือ  55+

มึนอ่า เง้อ ไม่ได้นอน +เปนประจามเมน คิคิ

ฝันดีนะจ้ะเหล่าซือ..ด้วฟๆ
กลับไปยังรายบอร์ด