กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ่าว โดนเข้าใจผิดว่อยู่ชลบุรีซะแระ 5555+

ขอถามมั่งนะคะ
1. ตอนพี่เป็นอสุจิ เป็นตัวที่เท่าไหร่คะ?
2. คิดจะสละตำแหน่งแอดมินป่าวคะ ลองถามดูเผื่อจะมีกำลังใจปฏิวัติ *0*
3. จะเลี้ยงมีตติ้งอีกเมื่อไหร่คะ น้องๆรอ (กินของฟรี) อยู่

จบแล้ว เอาไปแบบ เบๆก่อน 5555+
พี่อ๋องงง...

น้องอยากกิน พาเฟ่ที่เซ็นทรัลเวิร์ล >0< 555+

เอามา ยั่ว ยั่ว ยั่ว ....ยั่ว

http://www.dek-d.com/board/view.php?id=940182

ยั่วน้ำลายตัวเอง... เอื๊อกกก...
น่ากินที่สุดดดดดด~~~

เมื่อคืนหลับฝันดีมั้ยคะ?
มีเคล็ดลับนอนยังไงให้หลับฝันดีรึป่าวอ่ะ ><

พี่อ๋องคระ...

รูปเนี้ย คิดด้ายไง ฮามั่ก
ดูแล้วตลกหน้าพี่อ่ะ 55555+

ตอบน้องฟิน
พี่ดูแล้วยังตลกตัวเองเลย อิอิ เดี๋ยวแม่กลับมาจะเรียกมาดูด้วย จะได้ฮากันทั้งบ้านเลย 555+
ดีค่ะ พี่อ๋องแอ๋ง ฟินได้คอมแล้วคะ
แต่ยังมะติดเน็ตเลยอ่ะ - -" อยากได้เน็ตไวๆ
ตอนนี้เลยว่างๆก็นั่งทำสกินไปพลางๆก่อน >_<

ปอลิง. ขอขึ้นเงินเดือนหน่อยค่ะ อิอิ~

น้องฟินจ๋า
อยากเห็นสกินไวๆจังเลย
ช่วงนี้ไกล้สอบตั้งใจอ่านหนังสือนะจ๊ะ
ปอต๊อง
พี่เค้าจะมีคอมอ่านมั้ยน่ะ!!~
ต้นฉบับโพสโดย น้ำตาลสีฟ้า เมื่อ 2-4-2009 09:11
  สวัสดี ค่ะ พี่อ๋อง ยินดีที่ได้รุ็จักนะคะ พอดี เพิ่ง เป้น เด็ก ใหม่

ถ้าเกิดว่ามี อะไร ผิดพลาด ตรงไหน ก็  ...

เจอติจริงๆแล้วจะ ...หนาววว

ต้นฉบับโพสโดย love4everz เมื่อ 31-3-2009 01:04
พี่แง้ง ปายอ่านล๊ะ อิอิ
ปอรุ้ๆๆ

เจ๊ฟิน เราคุยกานทุกที ทั่วไทยรุยนะเนี่
ก๊ากก

คิดถึงๆคร๊ะ พี่แง้ง จุฟๆ ...

นั่นดิ ..
แล้วช่วงนี้หายไปไหนห๊ะ~~
กลับไปยังรายบอร์ด