กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พี่อ๋องคระ...

รูปเนี้ย คิดด้ายไง ฮามั่ก
ดูแล้วตลกหน้าพี่อ่ะ 55555+

ตอบน้องฟิน
พี่ดูแล้วยังตลกตัวเองเลย อิอิ เดี๋ยวแม่กลับมาจะเรียกมาดูด้วย จะได้ฮากันทั้งบ้านเลย 555+
ฮ่าาๆ ม่ะมีอารายค่าา

แวะมาแซววว แอบเหนรูปพี่
แหมม คิดด้ายย ฮาา ได้จัยค่าา

แง้งตอบ
ขอบคุณครับ แวะมาแซวบ่อยๆก็ดีนะครับ รูปนี้ดูตลกดีแก้เครียดๆๆๆ
กล้ามากเนอะ รูปอะ

มานมะขำนะ

แต่มานฮามากกกกกกก 555555+++

ตอบน้องโย :
ได้ข่าวว่าช่วงนี้กำลังค้นหาตัวเอง ถ้าเจอแล้วอย่าลืมมารายงานให้ฟังบ้างนะว่าเจออะไรบ้างงง
เออ พี่แง้ง บ้านอยู่ไหนเนี่ยหามานานแระ

ติดกับ จีอั้นตึ้ง ขายของ หรือ ขาย ยา หรือที่เปิดโรงแรม

ตอบน้องกิด
เลยห้างมานิดนะ ถ้ามาช่วยบอกล่วงหน้าด้วยนะ จะได้เตรียมช่างกลแถวนี้ไว้ต้อนรับ อิอิ
เห็น ดิสเพล แล้วฮาขี้แตก ขี้แตน อ้วกแตก อ้วกแตน ตดแตกตดแตน

อายุเท่าไหร่แล้ว ยังทำได้ลงคอ

อยากถามว่า แง้ง ทานอะไร บำรุงสมอง คร๊ะ i34

ตอบเหา
ตอนเช้าแง้งบำรุงด้วยโอวันติน 1ลิตร ไข่ไก่ 10 ฟอง
และ ตอนนี้กำลังหัดขับถ่ายออกมาเป็นเม็ดทางรูจมูกอยู่
เหนดิสเพล์ของคุงท่านแล้ว  ตกจัยมากมายเลยนะเนี้ย นึกว่าเ้ข้าเว็บผิด 55+ เราก้อคลิกมาจาก hi5 ทูบา ที่พี่บอกผมทดสอบอ่ะคับ จนบัดนี้ยางไม่ได้เอาออกเลย แต่ก้อใช้ได้ดีนะคับ แล้วจะเปิดให้ใช้เมื่อไหร่ล่ะคับ ทดสอบเฉยๆหรือป่าวเนี้ย

แง้งตอบ :
กำลังทดสอบอยู่นะครับ ว่าจะเอาไงดี ค่อยๆเป็นไป อิอิ
ในฐานะคนรู้จัก
1.อยากรู้จักมากกว่านี้
2.............(*-*)
3..
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
..
.
..
.
.
..
พอแล้วละ สรุป จีบ ได้ ป่ะ

ตอบน้องไม่สัญญาว่า
ดีจังเลย มีคนมาหลงกลมาแล้ว อิอิ
เอ่อ คำถามเรื่องหน้าเด็กของอุ๋มทำให้กระทุ้นี้มีสาระไปเลยนะเนี่ย
เวลาหนูเครียดๆ

พอมาเห็นรูปพี่ปุ๊บก็หายเครียดเลยอ่ะ

แบบว่า มัน ฮามากกกก

คิดถึงเธอจัง คิดถึงเหลือเกิน คิดถึงมากมาย

อุ๊ยต๊าย!!! แนทโพสผิดอ่ะ  ขอโทดทีนะจ๊ะ

ขอถามว่า

จะกินข้าวกับอะไร

ถึงจะน่าตาดีที่สุดอ่ะค่ะ

เผื่อจะน่าตาดีแบบพี่มั่ง

อิอิ

ตอบน้องตุ๊กตา
กินน้ำพริกสิจ๊ะ ถึงได้สะได้สวย อิอิ
ภาพที่เอามาลงเป็นรูปาพประจำตัวน่ารักดี เป็นเอกลักษณ์มากเลยนะชอบนะค้า จำเราไว้ด้วยละกันชื่นชมผลงานในการจอบคำถามแล้วก็ตั้งกระทู้น้าค้า

ตอบสาวชาวเหนือจ๊ะ
ขอบคุณครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะจ๊ะ
ดีคับพี่แง้ง

อยากแซ่บแว่ ใครคนสร้างเวปนี้ขึ้นอ่ะ

แล้วพี่แง้งทำไมมีเงินเยอะผิดปกติ

-0- สงสัยมานานและ

ตอบ
เวบนี้เกิดขึ้นจากทีมงานทุกคนมีส่วนช่วยก่อตั้งและสร้างเนื้อหาดีๆขึ้นมา
ส่วนเงินของพี่นั้นเกิดจากการขายสกินในเวบครับ
รูปเนี้ย น่ารักดีนะ  ฟันกระต่ายด้วย เหอะๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด Casanove เมื่อ 20-7-2008 16:04 ]
1

จำนวน

อยากจะถามพี่แง้ง หน่อยนะก๊าบ

1.มีเทคนิคในการจีบหญิง ติดไหมคับ

2.เทคโนโลยีพระจอมเก้าพระนครเหนือ ที่พี่เรียนมาอ่ะคับ

ตุลคิดว่า จะเข้าต่อที่ไหน ผเอิญคิดได้ว่าใก้ลๆบ้าน มีคนแนะนำให้เข้า

พระจอมเกล้าพระนครเหนือ (ไม่แน่ใจว่าชื่อถูกป่าว)อยู่ใก้ลๆ จ.นนทบุรีป่าวคับ

3.พี่คิดว่าตุล เหมาะจะเรียน คณะอะไรดีคับ

เดียวมาถามอีกน่ะคับพี่แง้ง เดียวพี่ตอบเหนื่อยเลย55+

ขอบคุณสำหรับคำตอบน่ะก๊าบ ~~
กลับไปยังรายบอร์ด