กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย พระเจ้าเหา เมื่อ 13-7-2008 09:58

อยากถามว่า พี่แง้งตอบๆ มาอ่ะ เชื่อถือได้ ประมาณกี่ข้อเอ่ยยยย

ตอบ
เชื่อถือไม่ได้เลย 100 เปอร์เซ็นครับ... 555+
ต้นฉบับโพสโดย แมงง้องแง้ง เมื่อ 13-7-2008 09:36
ตอบน้องตูนนะจ๊ะ
เมื่อไหร่จะหมดโปรสักทีล่ะจ๊ะน้องตูน พี่แง้งว่างเสมอสำหรับน้องตูนจ๊ะ
เรื่องปัญหาใจ ความโสดและอายุแง้งเป็นเครื่องการันดีได้เลยว่าจะต้องแก้ปัญหาของน้องตูนได้แน่นอนครับ อิอิ

5555 แหม เน้นเลยนะคำนี้ ความโสด+อายุ

อืมม โปรหมด ตอนเดือน สิงหาคม ปลายเดือนงิ >< เด๋วจะมาบ่อยๆ นะ คริ
พี่เปนคนตัดสินการประกวด สกิน ป่ะค่ะ

ขอบคุนนะค่ะที่ทามให้นู๋ได้ที่ 3

ต้นฉบับโพสโดย nanapokky เมื่อ 13-7-2008 15:19
พี่เปนคนตัดสินการประกวด สกิน ป่ะค่ะ

ขอบคุนนะค่ะที่ทามให้นู๋ได้ที่ 3

...

การตัดสกินนั้นตัดสินโดยทีมงานหลายคนนะครับ
รอดูผลงานดีๆของน้อง ต่อไปนะจ๊ะ ถ้าสนใจจะเป็ฯทีมงานทำสกินก็ติดต่อพี่มานะครับ MSN onggogo@hotmail.com จ๊ะ
เอ่อ... พี่แง้ง อายุ 28 เจงๆหรอค่ะ

นู๋ม่ายอยากเชื่อเลย
ต้นฉบับโพสโดย nanapokky เมื่อ 13-7-2008 19:31
เอ่อ... พี่แง้ง อายุ 28 เจงๆหรอค่ะ

นู๋ม่ายอยากเชื่อเลย

จริงๆนะ พี่ดูไม่น่าเชื่อถือตรงไหนเนี่ย
พี่แง้งแอ๊บบงายย คิคิ น้องเรยม่ะรู้ว่า 28

โอ๋ยย น้องนะ ได้ที่3หรอนั่นนน
> < " อยากได้ม่างง เอิ๊กๆ
อยากจะบอกว่า

ดูแลสุขภาพด้วย

ขอโทดมากมาย   ที่ห่างหายไปจากเว็บ

เพราะไม่มีเวลาจริงๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ เลยชดเชยด้วยการออนทั้งวันทั้งคืน

แล้ว ตอนนี้ ยังทำงานเดิมอยู่อ่าป่าวค๊า
พี่แง้งครับ  ถ้าจาเอาหนังมาให้เพื่อนดูเนี้ยจาโดนแบนป่าวอะครับ
แต่ก่อนเห็นมีบล็อคโหลดหนัง  แล้วก้อหายไปไม่กลับมาเลย
....มีสาระไปป่าวว่ะเนี้ย.....
........................ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่......................เหอะๆ
1

จำนวน

ต้นฉบับโพสโดย xsornx เมื่อ 14-7-2008 08:14
........................ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่......................เหอะๆ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ หนุ่มทหารเรือ...

ว่างๆสอนพี่ดำน้ำหน่อยนะ
ต้นฉบับโพสโดย whiterabbit เมื่อ 14-7-2008 08:03
พี่แง้งครับ  ถ้าจาเอาหนังมาให้เพื่อนดูเนี้ยจาโดนแบนป่าวอะครับ
แต่ก่อนเห็นมีบล็อคโหลดหนัง  แล้วก้อหายไป ...

โดนแบนจาก ทีมงานแน่นอนครับ
ต้นฉบับโพสโดย นังหน้าตอบ เมื่อ 14-7-2008 01:49
อยากจะบอกว่า

ดูแลสุขภาพด้วย

ขอโทดมากมาย   ที่ห่างหายไปจากเว็บ

เพราะไม่มีเวลาจริงๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ เลยชดเชยด ...

ตอบน้องรอครับ

ตอนนี้ยังอยู่หัวหินเหมือนเดิมนะครับ
น้องรอก็ตั้งใจเรียนนะจ๊ะ แล้วค่อยเจอกันในงานมีตติ้งน๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย B-naZz เมื่อ 13-7-2008 22:56
พี่แง้งแอ๊บบงายย คิคิ น้องเรยม่ะรู้ว่า 28

โอ๋ยย น้องนะ ได้ที่3หรอนั่นนน
> < " อยากได้ม่างง เอิ๊กๆ ...

น้องบิวก็ทำสกินน่ารักนะจ๊ะ นอกจากสกินน่ารักแล้ว คนทำยังน่ารักอีกด้วย อิอิ
พี่อ๋องคิดไงถึงใช้รูปนี้ค่ะ

อยากรู้มากๆ
กลับไปยังรายบอร์ด