กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อาจจะถามเรื่องไร้สาระมานานเเสนนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน.............

(นานจิงๆ เหงม่ะ)

1. คือว่านพี่อ่ะ อยุ ชลบุรี ชิมิ

2. อ่าวแร้วพี่ไปกินข้าวนอกบ้าน แถวบ้านก้อชลบุรีชิมิ

3. อ่าว บ้านพี่ที่ชลบุรี มันมีม๊อปด่วยหร๋อค๊าบบบบ

4. หรือบิว เข้าจายผิดว่า บ้านพี่อยู่ชลบุรี

5. เลยมาถามจาได้รุว่าบ้านพี่อยู่หนายยยย
1

จำนวน

• Nasame

ต้นฉบับโพสโดย PCCAV เมื่อ 9-7-2008 11:41
พี่แง้งครับ

ตอนนี้ลูกพี่แง้ง ก็โตพอที่จะเข้า รร อนุบาลแล้ว

ไม่ทราบว่าพี่แง้งจังไว้วางใจ รร อะไรดีครับ ...

เรื่องโรงเรียนอนุบาลนั้นเป็นปัญหาที่เราต้องให้ความสำคัญอย่างมาก เพราะอาจจะทำให้ประเทศไทยล่มสลายได้
ลองคิดดูสิ ถ้าเด็กเรียนในโรงเรียนไม่ดีเอาแต่ไร้สาระ ก็จะหัวเราะไปวันๆ
พอหัวเราะมากๆเข้า การงานไม่ทำก็เกิดการว่างงาน พอว่างงานก็ไม่จ่ายภาษีให้กับรัฐบาล
พอรัฐบาลไม่ได้ภาษีจากประชาชนนั้น รัฐบาลก็จะไม่มีเงินไปใช้หนี้ต่างชาติ
เห็นมั๊ยว่าการส่ง ลูกเข้า รร อนุบาลนั้น สำคัญยิ่งนัก
ต้นฉบับโพสโดย tojo2233 เมื่อ 9-7-2008 12:08
(นานจิงๆ เหงม่ะ)

1. คือว่านพี่อ่ะ อยุ ชลบุรี ชิมิ

2. อ่าวแร้วพี่ไปกินข้าวนอกบ้าน แถวบ้านก้อชลบุรีชิมิ

3. อ่ ...

น้องบิวเข้าใจผิดหมดแล้ว น่าตีซะเหลือเกิน
1. บ้านแง้งอยู่ที่หัวหินครับ หัวหินเป็นถิ่นมีหอยฝรั่งนั่งคอยจนหอยติดหิน
2. พี่ไม่ค่อยชอบกินข้าวนอกบ้านครับ กินทีไรมักจะติดลมกลับบ้านช้า บางทีกว่าจะกลับตั้ง 3-4 วัน เลยไม่ค่อยได้กินข้าวนอกบ้านครับ
3. ที่ชลบุรีพี่ก็คิดว่ามีม๊อบครับ เพราะตอนนี้เทรนม๊อบมันมาแรง
4. บ้านพี่อยู่ไหนให้กลับไปอ่าน ข้อที่1 นะครับ

เพิ่งเคยเห็นอ่ะ  อ๋อ   รูปร่างแบบนี้นี่เอง.....

555 นึกถึงเรื่องเล่าวันนั้นแล้วเห็นภาพเลยนะเนี่ย...
อ่าว โดนเข้าใจผิดว่อยู่ชลบุรีซะแระ 5555+

ขอถามมั่งนะคะ
1. ตอนพี่เป็นอสุจิ เป็นตัวที่เท่าไหร่คะ?
2. คิดจะสละตำแหน่งแอดมินป่าวคะ ลองถามดูเผื่อจะมีกำลังใจปฏิวัติ *0*
3. จะเลี้ยงมีตติ้งอีกเมื่อไหร่คะ น้องๆรอ (กินของฟรี) อยู่

จบแล้ว เอาไปแบบ เบๆก่อน 5555+
ตอบน้องฟินครับ

1. ตอนพี่เป็นอสุจิ เป็นตัวที่เท่าไหร่คะ?
ตอบ.
กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว...... นานเสียจนทุกสิ่งที่บังเกิด ณ เวลานั้นบัดนี้เหลือเพียงความว่างเปล่า
แง้งยังจำได้ว่าแง้งเป็นตัวอสุจิตัวที่ 78,542 ห้อมล้อมกับเพื่อนอสุจิมากมาย
ถึงแม้กาลเวลาจะหมุนเปลี่ยน ระยะทางจะทำให้ชีวิตอสุจิตัวน้อย ผลัดเปลี่ยน....
แต่มิตรภาพของพวกเราจะไม่เปลี่ยนไป ~ แน่นอน
... รักเพื่อน อสุจิทุกตัว....
10-7-2008 12:59

2. คิดจะสละตำแหน่งแอดมินป่าวคะ ลองถามดูเผื่อจะมีกำลังใจปฏิวัติ *0*
ตอบ.
มีแต่ควบตำแหน่งแอดมิน... สนใจมั๊ยจ๊ะ..

3. จะเลี้ยงมีตติ้งอีกเมื่อไหร่คะ น้องๆรอ (กินของฟรี) อยู่
ตอบ
มีตติ้งสัก 2 เดือน ครั้งน่าจะกำลังดีนะ เฉพาะทีมงานไปก่อน ส่วนสมาชิกที่อยากมาด้วยก็ยินดีต้อนรับจ๊ะ
อยากถามแง้ง ว่า

1.กาลครั้งหนึ่งเมื่อนานมาแล้ว แง้งมีรักครั้งแรกเมื่ออายุเท่าไร
2.ใครเป็นผู้โชคร้าย 5555 อ่ะล่อเล่น ใครเป็นผู้ที่แง้งรัก
3.แง้งอยู่ริมทะเลแบบนี้ ทรายเม็ดแรกที่เท้าไปเหยียบโดนเมื่อไหร่ ถ้าจำมะได้แปลว่าแก่ 55555+
4.ตดครั้งแรกเมื่อไหร่ มีเสียงหรือกลิ่นรบกวนมะ

แค่นี้ก่อนนะ แดะคิดออกจะมาถามใหม่ อิอิอิ
ตอบป้าแนทครับ

1.กาลครั้งหนึ่งเมื่อนานมาแล้ว แง้งมีรักครั้งแรกเมื่ออายุเท่าไร
แง้งตอบ :
รักแรกพบเป็นต่างสายพันธ์ ตอนอายุ 4 ชวบ จำได้ว่าหลงรักส้มมาตั้งแต่เด็กเพราะชอบกินส้ม จึงชอบสีส้ม
จำได้ว่าเมื่อตอนเด็กๆ มีเพื่อนหญิงชื่อส้ม เข้าห้องน้ำไม่ล๊อกประตู
เราเปิดเข้าไปดูเลยเจอส้มนั่งขี้อยู่ภาพนั้นยังติดตรึงใจมาจนถึงทุกวันนี้...

2.ใครเป็นผู้โชคร้าย 5555 อ่ะล่อเล่น ใครเป็นผู้ที่แง้งรัก
แง้งตอบอีก :
สำหรับความรักแบบแฟนๆนั้นเกิดขึ้นตอน ป.5 ตอนนั้น ฮอร์โมททางเพศของเด็กชายแง้งเริ่มพัตนา
มีสาวน้อยชื่อว่านุ๊กนิก เทอเป็นคนมีจิตใจดีงามมาก เป็นปอดบวมตั้งแต่ยังเด็ก
แง้งทนเห็นไม่ได้เลยต้องเข้าไปช่วยคลุกคลีเพื่อทำการรักษาเป็นการส่วนตัว

3.แง้งอยู่ริมทะเลแบบนี้ ทรายเม็ดแรกที่เท้าไปเหยียบโดนเมื่อไหร่ ถ้าจำมะได้แปลว่าแก่ 55555+
แง้งตอบ :
ทรายเม็ดแรกที่เหยียบโดนนั้นจำได้ว่าเด็กมาก ระบบสมองส่วนความจำนั้นยังไม่ได้ทำการบันทึกวันที่ไว้
แต่จำได้แม่นในตอนวันลอยกระทงวันนั้น แง้งไปลอยกระทงกับครอบครัว
แล้วเดินบนชายหาดเหยียบหินลื่น .... ป๊าบบบ
ยังไม่พอนะ ยังจะลุกขึ้นมาแล้ว ลื่นอีก .... ป๊าบบบบ
ไม่พอ .... เอาอีกรอบ ...ป๊าบบบ
เสียงดังมากทำให้ประชาชนชาวหัวหินและนักท่องเที่ยวถึงกับหันมามองว่าลูกใคร ... เจ็บแล้วไม่จำ

4.ตดครั้งแรกเมื่อไหร่ มีเสียงหรือกลิ่นรบกวนมะ
แง้งตอบ :
ตดครั้งแรก เป็นที่ตื่นเต้นมาก นึกว่าตัวเองจะแปลงร่างเหมือนในทีวี
เลยเอาไปตดให้เพื่อนดูที่โรงเรียนทำเท่...

ทำไมหน้าเด็กอ่ะ เด็กมาก นึกว่ารุ่นๆน้องมิ้นนะเนี่ย 2523 หรอคะ นับว่าน่าเด็กมาก
ขอเคล็ดลับด่วนเลย จาใช้ๆๆๆ

อุ๊ย!!สเป๊กนู๋เลยค่ะ

อิอิอิอิ

หวัดดีค่ะพี่อ๋อง

มิทราบว่าจะแต่งงานมะไหร่ค่ะ
อยากถามว่า

1.พี่แง้งใช้สบู่ยี่ห้ออะไรคะ

2.เวลาว่างพี่แง้งจะทำอะไรคะ

3.แล้วเวลาไม่ค่อยว่างพี่แง้งอยากจะทำอะไรคะ

4.อาหารจานโปรดของพี่แง้งมีอะไรมั่งคะ

วิ้วววๆๆ

สโลแกน โดน จาย นาวเลย เหอะๆๆ

ดีคร้า แวะ มาถามก่อนนอน ง่านะ

ใหนๆๆก็จานอนแระ  งั้นขอ ถามว่า พี่อ๋องง่า ใส่ชุดนอน สีไร ลายอะไร

(หรือไม่มีหรือไม่ใส่) 5555+
อิอิ ..... นี่มัน ถามกัน เรื่องส่วนตัวจิง ๆ ...

อยากทราบว่า พี่แง้ง หลอกเด็กได้วันละกี่คน .... แบ่งเป็น ชายกี่คน หญิงกี่คน
โอ่ะ ๆ มาทักทายเพ่แง้งๆ

อ่าๆสโลแกมเหมือนลงสมัครเลือกตั้งเรย อิอิ > w <

เอ่อ แล้วเจอข้างนอกเนี่ยยย จาได้เจอมั้ยค๊ะพี่ =''= งิงิ

แวะมาทักทายคุงเวปมาสเตอร์จร้า

ไอ่ที่แนะนำตัวมาพอเข้าใจอ่านะเพ่ แต่สงสัยนิดส์นึ่งที่ว่า สวยในสเปคต้องเปงปอดบวมด้วยหรอ ทำไมเพ่อ๋องเปงหมอหรอคร่า หุหุ ถึงอยากมีแฟนเปงคนไข้
กลับไปยังรายบอร์ด