กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของฝากล่ะคับเจ๊
ต้นฉบับโพสโดย โซดาหวาน เมื่อ 21-7-2008 20:19

หุหุ หลงเข้ามาในใจเจ๊ แระห้ามออกนาคร๊า จุ๊ฟๆๆ

ตกลงเปงกิ๊กกานแระ ห้ามเปลี่ยนใจนาคร๊า

อิอิ

ยินดีที่ได้ ...

5555+ พูดอย่างนี้ก็น่ากัวจังเลยครับผม เหอะๆ แต่ก็ สู้ๆครับ แล้วกินข้าวละยังครับ อย่าลืมกินข้าวนะครับ เด๋วไม่ฉวย เหอะๆ
ต้นฉบับโพสโดย PCCAV เมื่อ 22-7-2008 02:33
ของฝากล่ะคับเจ๊

ของฝากหรอคร๊า

มีตัวกะหัวใจเจ๊ เลือกเอานาคร๊า แมคจ๋า ^^
ทำไรอยู่ครับ วันนี้ฝนตกรึป่าวครับ อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ เหอะๆ ไปหละ
เวงกำ นาวปวดใจทำไงดีคร้า เจ๊

เท็นเค้าเอากุญแจมาล๊อก บล๊อกหัวใจนาวมิให้ไปใหนเลย กร๊ากๆๆๆ
น้องนาวก็ใช้กุญแจผีเปิดเรยสิครับ หุๆ กินข้าวกันรึยังครับ แล้วเจ้าของกระทู้เขาตื่นรึยังเนี่ย?
ชะแวปปปปปป ยินดีที่ได้รู้จักนะครับส้ม
อะโห คนเข้ามาเหลือล้นคนโฟสเยอะเหลือยหลาย

จะขอถามอะไรสัก 2 อย่างว่า

1.เป็นกิ๊กส้มเนี่ยต้องสมัครยังไงหรือมีเงื่อนไขอะัไหรหรือป่าว

2.ที่เค้าว่ากิ๊กเนี่ยได้แต่ตัวไม่ได้หัวใจนี่จริงมะ อิอิ (ถ้าจริงผมก็อยากเป็นกิ๊กกับทุกๆคนเลย เพศตรงข้ามนะ)
เจ๊คร้า  ไปลำปาง อย่าลืมหา กิ๊กมาเผื่อ นาวด้วยน๊า

เดี๋ยวนาว จะเอากิก แถวๆๆหัวหินมาฝาก คริๆๆๆๆ

ติดอย่างเดียว เท็น ไปด้วยย   วัยรุ่นเซงงงง เลย

ทักทาย

เห็นเขาเรียกเจ๊กันอะ  มีอายุแล้วหรอ555+
แล้วเราเรียกเจ๊บ้างได้ปะอิๆๆๆ แวะมาทักครั้งแรกคับ
ส้มมม

อายุเท่าไหร่ แระเรียนไหนอะจ้ะ !
(เค้กมะรุ้จิง ๆ)

ต้นฉบับโพสโดย emm_663 เมื่อ 25-7-2008 12:33
ชะแวปปปปปป ยินดีที่ได้รู้จักนะครับส้ม
อะโห คนเข้ามาเหลือล้นคนโฟสเยอะเหลือยหลาย

จะขอถามอะไรสัก 2 อย่างว่ ...

ตอบเอ็มจ๋า ณ ลำปางคร๊า

1. เปงกิ๊กส้มก้อเอาใจมาให้ส้มจิคร๊า ไม่ยากเลย จุ๊ฟๆๆ แค่นี้ก้อได้เปงกิ๊กส้มแระ อิอิ
2. ได้ใจด้วยคร๊า ไม่ใช่ได้ตัวอย่างเดียว เอาใจมาแลกกานนาคร๊า เอ็มจ๋า

26-7-2008 12:57
ให้นาคร๊า ใครว่าเปงกิ๊กไม่ได้ใจ ได้คร๊า เปงกิ๊กส้มให้ใจด้วยคร๊า
ต้นฉบับโพสโดย Casanove เมื่อ 25-7-2008 12:55
เจ๊คร้า  ไปลำปาง อย่าลืมหา กิ๊กมาเผื่อ นาวด้วยน๊า

เดี๋ยวนาว จะเอากิก แถวๆๆหัวหินมาฝาก คริๆๆๆๆ

ติดอย่างเ ...

เคคร๊า เด๋วจะหาหนุ่มลำปางมาฝาก น้องนาว 2คนนาคร๊า

อย่าลืมกิ๊กหัวหิน เผื่อเจ๊สัก 4 คนนะ ย้ำ มิเอาพี่แง้งนาคร๊า กิ๊กหัวหินอ่ะ อิอิ

ส่วน ผน.ไปด้วย อันนี้ช่วยมิได้คร๊า

แต่ทริปลำปางเจ๊ ผส.ไม่ได้ไป ทางสะดวกคร๊า อิอิ

26-7-2008 13:00
ต้นฉบับโพสโดย JamFree เมื่อ 26-7-2008 00:50
เห็นเขาเรียกเจ๊กันอะ  มีอายุแล้วหรอ555+
แล้วเราเรียกเจ๊บ้างได้ปะอิๆๆๆ แวะมาทักครั้งแรกคับ ...

ทักทายเช่นกาน

ดีคร๊า เรียกเจ๊มิจำเปงต้องมีอายุคร๊า

ที่เรียกเพราะสวยคร๊า หุหุ

ถามว่าจะเรียกเจ๊ได้ไหมหรอ .....อืม......เรียกที่รักดีก่าคร๊า

เหมาะก่านะคร๊า จุ๊ฟๆๆ

แระแวะมาหาที่รักใหม่นาคร๊า จุ๊ฟๆๆ

26-7-2008 13:04

26-7-2008 13:04
ต้นฉบับโพสโดย cakekiez เมื่อ 26-7-2008 03:32
ส้มมม

อายุเท่าไหร่ แระเรียนไหนอะจ้ะ !
(เค้กมะรุ้จิง ๆ)

แง่ว !!!!!!!!

อายุ 22 จะ 23 แระคร๊า เหอๆๆ ถามให้ดุแก่ซะงั้นนะเค้กจ๋า

เรียนจบแระคร๊า จากราชมงคลพระนครคร๊า จุฟๆๆ

^^

26-7-2008 13:07
ซาหวัดดีตอนเย็นๆคับท่านประธาน

^^"
กลับไปยังรายบอร์ด