กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ทำม่ายเปงอ่ะ

เจ๊จ๋า...
หนูโหลดสกินไป
แต่ทามมัยรุปข้างบน
มันมั้ยขึ้นอ่ะ
ช่วยตอบหนูที
ทำม่ายเปงอ่ะ
เจ๊จ๋า...
ทามมัยหนูโหลดสกินไปแล้ว
รุปข้างบนมันม่ายขึ้นอ่ะ
เปงเพราะอารัยคะ
ต้นฉบับโพสโดย คิคะคิคะ เมื่อ 12-7-2008 18:48
เจ๊จ๋า...
หนูโหลดสกินไป
แต่ทามมัยรุปข้างบน
มันมั้ยขึ้นอ่ะ
ช่วยตอบหนูที
ทำม่ายเปงอ่ะ ...

ถ้าส่วนอื่นๆๆมานขึ้น เฮดเดอร์ไม่ขึ้น คงต้องรออ่ะคร๊า

แต่ถ้าไม่ขึ้นทั้งหมด อาจเปงที่ภาพที่เอาไปฝากเนเวปโดนลบอ่ะคร๊า

ถ้าไม่รอไปสัก2-3วัน ก้อเปลี่ยนสกินเลยคร๊า

ขอแนะนำ

เจ๊มิค่อยรู้อ่ะ น่าจะประมาณเนี่ย

--* คิดว่า
วานนี้ยังมิเจอเจ้ออนหน้าบอร์ดเรยย

สงสัยแอบปายเที่ยว~~ คริคริ
ต้นฉบับโพสโดย B-naZz เมื่อ 13-7-2008 18:14
วานนี้ยังมิเจอเจ้ออนหน้าบอร์ดเรยย

สงสัยแอบปายเที่ยว~~ คริคริ

ถูกต้อง วันนี้ไปเที่ยว jj มา ชอปกระจายยยย

เหอๆๆ กลับมาเซ็งเหมือนเดิม

ที่ถามเนี่ย คิดถึงหรอคร๊า บิวจ๋า จุ๊ฟๆๆ
คิดถึงซีค๊าา
วันนี้เจ้มะอยุ่หน้าเวบดูเงียบเหงาา อิอิ

แหม หนีปายช๊อปกระจายย ปายกะคัยเอ่ยย ฮุฮุ

เอ้อ ทะมายเจ้มาเปงแว๊บๆละค๊ะ - -''%
ต้นฉบับโพสโดย B-naZz เมื่อ 13-7-2008 19:52
คิดถึงซีค๊าา
วันนี้เจ้มะอยุ่หน้าเวบดูเงียบเหงาา อิอิ

แหม หนีปายช๊อปกระจายย ปายกะคัยเอ่ยย ฮุฮุ

เอ้อ ท ...

ปายกะ............เพื่อนมาคร๊า

อิอิ ม่ะได้ปายกะหนุ่มที่ไหนคร๊า

จุ๊ฟๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย MaKiTo เมื่อ 14-7-2008 16:59
ไม่มีเงินจนเลยสัตร์เลี้ยงก้อเวลน้อยอ่ะ

มาปล้นเจ๊นี่มา

อิอิ

มา แล้ว เจ๊

น้อง เอง ก้อ น้อง ไม่ รู้ เข้า อัน ไหน อ่ะ จะ เข้า ชม รม จ้า เจ๊ บอก หน่อย นะ น้อง ชื่อ อ๊อด นิ สัย ดี

หวัด ดี เจ๊

เจ๊ เล่น ไฮ ไฟล์ ป่ะ น้อง ให้ แอด มา หา น้อง ที่ ได้ ป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย MaKiTo เมื่อ 15-7-2008 16:37
น้อง เอง ก้อ น้อง ไม่ รู้ เข้า อัน ไหน อ่ะ จะ เข้า ชม รม จ้า เจ๊ บอก หน่อย นะ น้อง ชื่อ อ๊อด นิ สัย ดี ...

ตอบคร๊า

จะเข้า ชมรมกิ๊กคลับมานอยู่บอร์ดขี้โม้ ต้องไปบอร์ดขี้โม้อ่ะ

แต่จะเข้าใจเจ๊ เดินมาหาที่บ้านได้เลยคร๊า จุ๊ฟๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย MaKiTo เมื่อ 15-7-2008 16:40
เจ๊ เล่น ไฮ ไฟล์ ป่ะ น้อง ให้ แอด มา หา น้อง ที่ ได้ ป่ะ

เล่นคร๊า แอดมาละกานนะคร๊า

http://k-nat-ka-k-som.hi5.com

คร๊า

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 15-7-2008 17:13 ]

หวัด ดี เจ๊

มาแล้ว เพิ่ง มา อ่ะ คร๊าบ ตอน นี้ ทาน  ข้าว มา ยัง จ๊ะ น้อง ทาน มา แล้ว นะ
อยากถามเกี่ยวกับโปรเเกรม Buddy poke ง่า
i21 i21 i21 i21 i21 i21 i30 i30
กลับไปยังรายบอร์ด