กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กร๊ากกกกกกกก

โดนเต็มๆ เยย หร๋อ
......เจ๊ บิวว่า เรา 2 คน ห่างกานจางเรยอ่า

ก๊ากๆๆๆ......... ห่างกายม่าห่างจายย
มาถึงคำถามที่หนุ่มหนุ่มหลายท่านรอคอย

คุณส้มครับ

first KISS ของคุณ เมื่อไหร่ครับ
น้องส้มคนน่ารักอยู่ที่ไหนก็ HOTจริงๆ ยอมรับความHOTเลย เบอร์1ๆ

จัดคะแนนความHOT ให้ไป150%
ต้นฉบับโพสโดย tojo2233 เมื่อ 9-7-2008 21:26
โดนเต็มๆ เยย หร๋อ
......เจ๊ บิวว่า เรา 2 คน ห่างกานจางเรยอ่า

ก๊ากๆๆๆ......... ห่างกายม่าห่างจายย ...

อิอิ จุฟๆๆคร๊า บิวจ๋า

คิดถึงมากมาย

แต่เอ็มเจ๊มานบ้า ออนมิได้ หมดปัญญา

แต่คิดถึงบิวจ๋านาคร๊า
ต้นฉบับโพสโดย PCCAV เมื่อ 9-7-2008 22:44
มาถึงคำถามที่หนุ่มหนุ่มหลายท่านรอคอย

คุณส้มครับ

first KISS ของคุณ เมื่อไหร่ครับ ...

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ถามไมอ่ะคร๊า

ก้อแมคจ๋าเปง first KISS เค้าอ่ะ

มาถามไมคร๊า รู้กาน 2 คนพอ

หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย mrpex เมื่อ 9-7-2008 22:59
น้องส้มคนน่ารักอยู่ที่ไหนก็ HOTจริงๆ ยอมรับความHOTเลย เบอร์1ๆ

จัดคะแนนความHOT ให้ไป150% ...

จิงหรอคร๊า พี่เป๊ก

แระนู๋เปงเบอร์ 1 ในใจพี่ด้วยได้ไหมคร๊า จุฟๆๆ
ส้มหวาน อื่นๆ ก็มีคนถามไปซะมากมาย

ป้าแนทก็อยากถามกะเค้าเหมือนกันว่า

รักครั้งแรกของส้มหวาน เมื่อไหร่จ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย llPinkyll เมื่อ 9-7-2008 23:26
ส้มหวาน อื่นๆ ก็มีคนถามไปซะมากมาย

ป้าแนทก็อยากถามกะเค้าเหมือนกันว่า

รักครั้งแรกของส้มหวาน เมื่อไหร่จ๊ ...

เหอๆๆ นู๋จามม่ะได้

แต่ร๊ากครั้งสุดท้ายยางหาม่ะเจอคร๊า

--*
จุฟฟฟฟฟ~~โซดาหวานนน

เป็นผู้หญิงมากี่ปีแล้ว
เกิดมาเคยเป็นผู้ชายรึป่าวจ๊ะ ^0^

แฮ่ๆๆๆ... ล้อเล่นน่ะ มาทักทาย คิดถุงงงงง
ต้นฉบับโพสโดย EinniF เมื่อ 10-7-2008 01:15
จุฟฟฟฟฟ~~โซดาหวานนน

เป็นผู้หญิงมากี่ปีแล้ว
เกิดมาเคยเป็นผู้ชายรึป่าวจ๊ะ ^0^

แฮ่ๆๆๆ... ล้อเล่นน่ะ มาทักทาย  ...

ก้อเปงผู้หญิงมา 22 จา23 ปีแระคร๊า ฟินนี่คนสวย

เกิดมาม่ะเคยเปง ผู้ชายอ่ะ แต่ใกล้จะเปงแระ

มีคนมาว่าอ่ะ ว่าเปงทอม เปงกระเทยบ้าง

เหอๆๆ เจ๊เปงผู้หญิงอ่ะ

แง๊ๆๆๆ

เจ๊ คร้า ถามหน่อยคร้า

จ. ที่เจีอยู่ นาว อยู่ด้วยด้ายมิค่ะ

พอดีมีคนว่านาวเจ้า ชู้ คร้า
ต้นฉบับโพสโดย Casanove เมื่อ 10-7-2008 15:18
จ. ที่เจีอยู่ นาว อยู่ด้วยด้ายมิค่ะ

พอดีมีคนว่านาวเจ้า ชู้ คร้า

ได้คร๊า เพราะ นาว ทั้งสวยแระเจ้าชุ้

อยุ่จ.เดียวกะเจ๊ได้คร๊า

จ.สมุทรปราการ จ.คนสวยแต่เจ้าชู้ ยินดีต้อนรับคร๊า

จุ๊ฟๆๆ
เจ๊อยู่สมุทรปราการแถวไหนค๋า

เจ๊บริหารเสนห์ยังไงค๋า
ต้นฉบับโพสโดย BaDGirL เมื่อ 10-7-2008 20:05
เจ๊อยู่สมุทรปราการแถวไหนค๋า

เจ๊บริหารเสนห์ยังไงค๋า

ตอบนู๋ส้มคนสวย เหมือนเจ๊

เจ๊อยู่สำโรงคร๊า

สเน่ห์ มิได้บริหาร มานมาเองคร๊า อิอิ

เจ๊ตอบได้น่าตบมิคร๊า นู๋ส้ม
ดีคราบพี่ส้ม สุดสวย ^_^
ยินดีที่ได้รุจักนะคราบ
กลับไปยังรายบอร์ด