กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย hinagen เมื่อ 14-4-2008 21:46
แล้ว เรา จะหารูปURL ที่ขนาดพอดีได้จากไหนอะหรอครับ  บอกหน่อย

ทำรูปขึ้นมาเองเลยครับไม่มีรูปที่ไหนพอดีเปะหรอก
ตัดเอา

..............

ขอบคุณมากๆครับท่าน จะได้มีสกิลของตัวเองมั่ง
ไม่อยากให้ ชื่อโปรไฟล์โผล่มาอะครับ ทำไงดี
thank you จาลองปายทำดูนะคะ
ขอบคุณมากๆคับที่สอนจะลองทำดู

ตอบกลับโพสของ 1# RicKuKunG

ขอบคุนมากค่า แต้ง หลาย ๆ

หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย inatmon เมื่อ 15-4-2008 15:11
ไม่อยากให้ ชื่อโปรไฟล์โผล่มาอะครับ ทำไงดี

เปลี่ยนตรงนี้ครับ
.profile-nav .name strong {color:#สีของชื่อโพรไฟล์!important;}.profile-nav .name span {color:#สีของวิว!important;}
เปลี่ยนเป้น
.profile-nav .name strong {display:none;}.profile-nav .name span {display:none;}
ทำยากมั่กมาก

แต่จะลองพยายามดูงับ

ถามไรหน่อยง่ะ

อยากถามว่า ทำยังไง ถึงจะลบสกอบาร์ ที่อยู่ตรงกล่อง
คอมเม้นที่เพื่อนเม้นให้ได้ง่ะ ตอบหน่อยนะจ้า

[ แก้ไขล่าสุด สันดาร เมื่อ 15-4-2008 22:56 ]
แล้วจะลองทำดูคับ

ขอบคุงมั่กๆ
มันเข้าไปทำจากตรงไหนหรอคะ

ทำไม่เปนเลยอ่ะ

โง่จิง ๆ เลย เรา

ทำไงอ่ะ

เข้าไปทำที่ตรงไหนหรอคะ

ทำไม่เปนเลยอ่ะ

โง่จิง ๆ เลยเรา
เข้าไปทำที่ตรงไหนหรอคะ

ทำไม่เปนอ่ะคะ

โง่จิง ๆ เลยเรา
ดูไปดูมา งง เหมือนกันนะครับ
ดูไปดูมา งง เหมือนกันนะครับ...........................................................................................................................
กลับไปยังรายบอร์ด