กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตอบกลับโพสของ 5# RicKuKunG

thank u  หลาย ๆ

จะลองทามดูนะ
ต้นฉบับโพสโดย karee เมื่อ 11-4-2008 10:01
ตอนนี้มันเปนแบบนี้อะครับ ระหว่างส่วน h2 กับ h3 มันไม่ติดกันอะ ทำไงดี

...

มันไม่ติดกันเพราะว่า ไม่ทำตามที่ผมบอกอะดิงับ
ขนาดของ H2 ผมแนะนำไว้ว่า 30px
แต่ในโคทจะเซตไว้ว่า15ครับ  
สำหรับ H2ในโคทจะเซตเป็นครึ่งหนึ่งของรูปจิงงับ
1

จำนวน

เจ๋ง มาก คุงงงงงงง    ลองดูหน่อยๆ  555
ดูแร้วมึนจังค่ะ

><

แต่ไว้จะลองดูนะค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ^^
อืมมม....

จาพยายามเข้าจัย

T^T

เซงง

เพ่ คราบบบ

ทำ เกือบ 4 ชั่ว โมง

ผลออกมา 0  ฮือๆ

รูปมานไม่ขึ้นเลยย คราบบ

พี่แอด มาช่วยผม ทีน่ะ

i-zh4mp_devilsperm@hotmail.com
ขอบคุณครับขอบคุนมากท่าน RicKuKunG
จาลองทำดูนะคับ ^^
ขอบคุงมากมายนะค่ะ

ที่สอนเพราะจาด้ายม่ายต้องมานั้งทามยากยังงี้

เห้อๆๆหายเหนื่อยแหละอิอิอิอิอิ

ขอบคุงมากนะค่ะ i33 i30
ขอบคุณมากครับ
กระทู้นี้ดี มีประโยชน์จริงๆครับ

งง

พอทำตามแล้วมันก็หลุด

พอเข้าใหม่มันก็เป็นสกินเดิมครับ
อยากทำแต่ทำไม่เป็นอ่า

เมพ เมพ เมพ !!!!   
งงมากเลยอ่ะ i29 i29 i29 i29 i29
ต้นฉบับโพสโดย pomchip เมื่อ 12-4-2008 01:08
พอทำตามแล้วมันก็หลุด

พอเข้าใหม่มันก็เป็นสกินเดิมครับ

ผมและนำว่า
ทำแล้วเก็บใส่โนทแพทไว้ครับ
เพื่อไม่ให้มันหายไป จะได้ไมเสียเวลา
จะลองทามดูนะ ขอบคุงมาก แต่ก็งงๆอยู่
จะลองทำแต่มะรุจะกล้าใช้ที่ตัวเองทำป่ะมะรุ อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด