กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โหดๆไปเลยคร่าทีมงานแบนไปเลย  ก๊อบผลงานคนอื่น พวกไม่มีหัวคิดคร่า เราต้องทำด้วยตัวเองคร่า

นี้ซิถึงจะภาคภูมิใจค่ะ
เห็นดั๊วๆ  กาน COPY ผลงานของงคนอื่นเค้า มานก้อเปงสิ่งมิดีอยุ่แร้ว

คนอื่นเค้านั่งทำกัลตั้งนานกว่าจะออกมาเปงผลงานด้าย แต่คนที่ COPY ไป ใช้เวลาไม่ถึง 10 นาที

แบบเนี่ยต้องโดนแบนให้ราบคราบไปเรย
การ ก๊อปผลงานคนอื่นไม่ดี
ต้องจัดการขั้นเด็ดขาด
ต้องจัดการ กำจัดซะ
เห็นด้วยนะค่ะ เพราะว่าเห็นความคิดสร้างสรรค์ส่วนบุคคลนะค่ะ ไม่ควรทำนะค่ะ ทำไม่ได้ก็ต้องยอมรับตามธรรมชาติ สิค่ะว่าทำไม่ได้
อย่าทำแรให้คนที่เค้าทำแล้วรู้สึกไม่ดีเลยค่ะ อีกหน่อยก็จะไม่มีผลงานดีๆให้เราได้ใช้กัน

ตัวการ

ก๊นั่นน่ะสิทำไม่เป็นก็อย่ามั่วจริงม่ะ เค๊าทำให้ใช้ก็ดีปล้ว

ตอบกลับโพสของ 6# แมงง้องแง้ง

ใช่ๆๆ คนคิดเค้ามาเห็น
แล้วจะเสียกำลังใจ
ไม่ดีๆๆนะคะ
เยี่ยมค้าบ

คงไม่มีใครอยากโดนคนอื่นก็อบผลงานไปเป็นของตัวเอง

โดยไม่ให้เครดิตคนทำเค้าหรอกนะครับ

อย่างน้อยก้อสงสาร เพื่อนมนุษย์ ด้วยกานนะครับ

เพราะว่ากว่าจะทามได้แต่ละสกินผมว่ายากนะ

ถ้าอยากได้ก้อให้คนใน HI5 THAI สอนก้อด้ายนะ อยากได้แบบไหนก้อทามเอาเลยครับ

อย่าCOppy เลย มันไม่ดีค้าบ

เราเห็นด้วย

ข้อความนี้เห้นด้วยครับ

ง่าตังติดลบ

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

Thank you

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

หวัดดีคับ

เรื่องหัวใจ

COPY ผลงานผู้อื่นมาแจก แบน ทันที!!!

รับทราบคับผม

เพิ่งจาสมัคร - -
กลับไปยังรายบอร์ด