กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าอิจฉา...ไม่ได้ไปต่อ ง่า....

วีซ่า หมด....
อิจฉาๆๆๆๆ  แง่ๆๆ ไม่ได้ไปด้วยอ่ะ  ว่าแต่รูปเกือบๆ สุดท้ายนี่ ไปต่อกานไหนหรอ 55+
โห

อิจฉาอ่า

- -.

ว้า เซงเลย อิอิ

กำลังหันข้าง หน้าเต็มๆยังไม่ได้ถ่ายเลย 55+

กำลังโทรศัพท์ อิอิ ภาพหลังอดไปเลย แงๆ รีบกลับก่อน

อยากไปต่อ เหมือนกัน ดูแล้ว น่าหนุกดีคับ 55+
อิจฉาคร่า อิอิ มิเปงไร เที่ยวหน้า ไม่พลาดแน่ 555+

(จะมีไหม๊เนี่ยเที่ยวหน้า)
***  อยากไปๆๆๆ 555+

** แต่ละคนอิ่มกานเจงงง

** น่าจะมีชื่อกำกับด้วยงะ

** บางคนอาจจะไม่รุจัก รวมผมด้วย -*-
กำ วันนั้นก้อผ่านไปอ่ะ

ไม่รู้ว่าเปงมิทติ้งเวป

เพิ่งจะสมัครวันนี้อ่ะ

เลยไม่รู้

แง๊ๆๆๆ

ไม่รู้อ่ะ

อดเลย แง๊ๆๆๆ

จัดใหม่นาคร๊า

อยากไปๆๆ
ว้าว มีไปแทง นุ๊กกันด้วย

ยิ่งดูก็ยิ่งอยากไป อยากไป อยากไปอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย llสuซu เมื่อ 30-6-2008 20:39
กำ วันนั้นก้อผ่านไปอ่ะ

ไม่รู้ว่าเปงมิทติ้งเวป

เพิ่งจะสมัครวันนี้อ่ะ

เลยไม่รู้

แง๊ๆๆๆ

ไม่รู้อ่ะ

อดเลย  ...

จัดใหม่มาด้วยนะครั ยินดีต้นรับจ๊ะ
อยากไปจังเรยยยย อ๊ายยย >_<"

T______________T
ทามไม ไม่ทามแบบ บอกว่าใครเปนใครไปเรยอ่าเนี่ย

งี้ก็งงพอดี ครายชื่อรายมั่งว๊า

ฮ่าๆๆๆ รูปน้อยไป อาวอีกๆ

PS. มีแทงสนุ๊ก ม่ายผ่าน กบว เซนเซอร์
>< พี่แง้ง ทำม๊ายยย หน้าเค้าแอบบาน

เหอๆๆ สีด้วย แง้ๆ ดำแล้วๆ (แอบบ่นๆ)

อิอิ ไม่ได้เล่นนานมาก ได้เล่นแล้วสนุก คริ

ฟิน พี่เจอแหวนแระ เด๋วเกบไว้ให้น๊ะ ^-^

งานน่าสนุกมากครับ ไงรอบหน้าจะไปด้วยนะคับ ขอจัดแบบเมาด้วยคงจะดี
โหถ้าเราไป เด็กสุดแน่เลย

อยากไปจัดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
วันนั้นฝนตกด้วยอ่ะ O-o

หลังเลิกงานมิตติ้งหมูทะเราไปต่อกันที่เอสพานาร์ดคร๊า ^^
อิอิ ไปเล่นพูลกันอย่างมันส์
กลับไปยังรายบอร์ด