กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Korea V.2 [[ โทนสีฟ้าจ้า ]]

Korea Skin V.2 มาแล้วจ้ะ

คราวนี้มาในโทนสีฟ้าค่ะ

เพื่อไม่ให้เสียเวลา ไปพบกับสกินกัน

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com

http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

ฝากผลงานชิ้นนี้ไว้ด้วยนะคะ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:10 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• impzy

• KIKI

ลายน่ารักนะ

แต่พื้นข้างล่างมีแค่สีฟ้าสีเดียวเนี่ยะ

จะดูเรียบไปอ่ะป่าวค่ะ...

แต่ก้อดูดีนะ สวยเลยล่ะ
สวย

ชอบสีฟ้าจังเลย

น่ารัก

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หวานแว๋วเลย
น่ารักไปอีกแบบ ว่างๆช่วยทำสกิน กัปตันแจ็คสแปรโร ให้หน่อยนะ
น่ารักมากมายจร้า

จะเอาไปใช้น้า

ขอบใจมากมายเลย
ก้อน่ารักดีคะ  สวยดีน้า หวานๆ  ไม่มีไรมากอ่า
สีฟ้าน่ารักครับ  นาน ๆ มาที ไม่เคยผิดหวังเลยจริง ๆ

อิอิ  ขอบคุณนะครับ
น่ารักมากค่ะ
น่ารักจนต้องโหลด  thank
ที่เกาหลีเค้าฮิทแบบนี้หรอเพิ่งรู้นะเนี่ย
สวยคะ  สีดูทำมะชาดดี ไม่มีไรมากมาย ไม่เกะกะ  สบายๆคร่า
สกินสวยดีคับ

สบายตาดี

ชอบ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

Korea Skin V.2!!! คราวนี้มาในโทนสีฟ้าจ้า

นี่มานอะรายกานนนนนนนน

สุดดดดดยอดดดด
กลับไปยังรายบอร์ด