กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ส่วนของ Comment] หิมะตกที่คอมเม้นท์ค่ะ

มีสองแบบน้ะค้ะ ๆ ๆ

1. <style>
.comment-text {MARGIN-TOP: 6em; LEFT: 12em;POSITION: relative;}
#comments
{position:relative;top: 148em;right: 30.5em; MARGIN-LEFT: -115px;MARGIN-right: -250px;width:907px;MARGIN-BOTTOM: 29em;}
#comments .subsection { background:url(); }
</style>

2. <style>
#comments .subsection { background:url(); }
</style>i01
อะคร๊าฟ ๆ ๆ ๆ

จาลองช้าย ดูนะคับ

เดี๋ยวถ้าทามไม่ได้เดี๋ยวกลับมาหาใหม่

หุหุหุ
ขอบคุงง้าบป๋ม
ขอบคุงคร่า ฮุฮุ
ขอบคุนมากมายย
เรยค่ะ
อิอิ
THx KAbbbb  เปน ของ JAVA ไหม อะ คร่าบ เจ๊ เค้ก
ใส่ ตรง about me เรอะ ทาม มาย มะ ได้ หว่า
ขอบคุณคร้าบบบบ

แต่ทำไมมันใส่แล้วมันไม่ได้อ่า

มันเป็นสคริบอ่ะป่าว
ใส่แล้วไม่ออกอ่าคับ บอกที ว่าใส่ตรงหนาย
จาลองไปใส่นะครับ ขอบคุนมากครับ ที่เอามาให้ ^^
เอาโค้ตใส่ไว้ตรงไหนอ่ะครับ งง ทำไม่ได้อ่ะ
เอ่อ มะใช่สคริป
แต่มานติด  อิโมติค่อนไงข้างบนอะ

เด่วลงใหม่ ๆๆ *

^^
ได้แล้วนะค้ะ ๆๆ

ที่มานแสดงเป็นภาพโชว์ก็
คลิกขวา เลือก properties
แล้ว ก็ก้อป url ไปน้ะค้ะ ๆๆ *
ขอบคุณก๊า

ช่างใจดีอะไรยี่ยงนี้
ขอบคุณคับป๋มสวยจังเลยน๊าช๊อบชอบดูดแล้วน๊าไม่โกรดกันน๊า
กลับไปยังรายบอร์ด