กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าเราอยากเอารูปขึ้นอ่ะค่ะ  ทำไงเหรอค่ะ
THX

ต่อไปจะทำตามนะคะ

เข้าใจแล้วค่า...ขอบคุงน้าค้า ^^
ขอบคุงคร๊า  ได้รุ้ว่าตัวเองอยุ่ระดับไหน  อิอิ
ม่ะค่อยได้ทำไรเลยอ่ะ
โอเค เข้าใจระดับยศและค่ะ

แต่มะเข้าใจสัตย์เลี้ยง -*-
ขอบคุลๆๆๆค่า

อยากรุ้ว่าทำไงให้เพิ่มอะค่ะ

จิตพิสัยอ่ะ
อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆงี้นี่เองงงงง
..............
สุดยอดเลยจ้า พี่ฟินและเจ๊เฟริน์ ด้วยน่ะจ๊ะ

อีกนานเลยน่ะกว่าจะ "มาเฟียคุมถิ่น" 55+
ขอบคุณครับ ได้ความรู้เพิ่มอีกเยอะ

อ๋อ

ไอ้เราก้งงอยุ่ตั้งนานว่าคนเกบค่าแผง
ทีมงานเทศเขาคือไผ
เพิ่งรุๆ i34
thx มากมายเลยนะคร้บ  ป๋มม อิอิ

อัฟโหลดรูปทำอย่างไรคับ

ช่วยหน่อยอย่างลงรูปแต่ทำไม่ได้

เราจะรู้ได้อย่าไรว่าสัตว์เลี้ยงของเราโต

และมันจะมีรูปร่างหน้าตาเป็นอย่างไรใครรู้ช่วยบอกที
1

จำนวน

• Nasame

เราจะรู้ได้อย่าไรว่าสัตว์เลี้ยงของเราโต

และมันจะมีรูปร่างหน้าตาเป็นอย่างไรใครรู้ช่วยบอกที
1

จำนวน

• Nasame

ทำอย่างไรให้สัตว์เลี้ยงมีพลังเร็วๆๆ

อยากให้พลังมันเพิ่มขี้นเร็วๆๆ ทำอย่างไรดี
1

จำนวน

• Nasame

กลับไปยังรายบอร์ด