กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของฝ้ายตอนงานบายศรีภาคอ่า มีพี่เค้าเข้ามาถามว่า เป็นทีมงานหรอ ทำไงถึงได้เปนอ่ะ ฝ้ายก็บอกว่า ไม่ได้ทำไรอ่า และจาให้ชั้นตอบว่าไงเนี่ยย
จี้ยังไม่เคยเจอนะ

เวลาเดินไปค่อยสนใจฟังครายเลยอิอิ
อิอิ  พี่แง๊ง ไม่ได้ต๊อง น้า คิกๆๆๆ ^^
เหมือนกานค่ะ

เพชรใช้สกิน hi5 thai มาตั้งนานแร้น

เพราะว่ามานมีให้เลือกหลายสกิน

แล้วแต่ละสกินก้อสวยนะ

ตอนนี้เพื่อนๆๆก้อเลยให้เพชรทำ hi5 ให้

ขอสกินแนวนั้นมั่ง แนวนี้มั่งกานเปนแถวเรย

ตอนนี้ก้อยังทำอยู่เรยย........
เอิ๊กๆ ~
ไม่ได้ไปเจอไค ^^ แต่มีคน มาเจอปลานิล ใน hi5thai อ่ะดิ
แหง่วๆ คิคิ +

เรื่องมันมีอยู่ว่า ,,
วันนั้น เปนชั่วโมง คอม แต่พอดีว่า อาจาน ไม่อยุ่
เก๊าะเลย นั่งเล่นเน็ต เล่นเกม กันไป ตามประสา วันสะรุ่น ( ที่ไม่ใช่วัยของลุงแง้ง )
อยุ่ดีๆ เพื่อนในห้อง เก๊าะคุยกัน ว่า
" คนนี้หน้าเหมือนปลานิลเลยว่ะ "
" เออ นั่นดิ "
ปลานิล เดินผ่านไปพอดี ( เปนโรคนั่งนิ่งๆไม่ได้ 555+ -*- )
ได้ยินดังนั้น จึงหยุดชะงัก แล้วหันไปมอง
แม่จ้าว !! นั่นกระทู้แนะนำตัว ของชั้ลเอง - -"
เก๊าะเลยบอกไปว่า " นู๋เองค่ะ แหะๆ "
^^'

อีกเหตุการณ์นึง
เก๊าะ มีเพื่อนมาสมัคร แล้วไปเหนกระทู้ใน คุยไร้สาระกะทีมงาน
มันเก๊าะมาเม้น แซวๆว่า หน้าคุ้นๆ อะไรแบบเนี้ยอ่า

^^'
รุ้สึก ภูมิใจ 555+
1

จำนวน

อ่าของเราก้อมีเหมือนกันนะ
แบบว่าเพื่อนๆเราเบื่อhi5อะ
เราเลยแนะนำให้เล่นhi5thai
เพื่อนก้อบอกว่าหนุกมากเลย
แล้วก้อบอกว่าพี่แง้งน่ารักดั้ว
เจ๊เจอะเจอแล้วหลบหน้าจะ
อ่าๆ

น่าสนใจดีน่ะคับ

อิอิ

ขอบคุณมากๆน้าที่เอามาให้อ่านเนี่ย
ของหนึ่งอะ
ที่โรงเรียนหนึ่งเป็นคันแรกเล่น Hi5Thai (มั้ง)
ตอนนั้นหลงเข้ามา ก็เลยสมัครเลย
เพื่อนมันก็ถามทำไมHi5สวยจัง
หนึ่งก็บอกไปว่าเข้าเว็บ Hi5Thai
มันก็เลยสมัครกันเกือบทั้งห้องเลย
ตอนนี้ก็เกือบทั้งโรงเรียน (อิอิ)
เห็นด้วยอย่างแรงครับ เพ่ น้อง
ยังไม่เคยเจอกับตัวเองเลย

สงสัยเพื่อนๆๆคงจะรู้จักหันหมดแล้วแน่เลยครับ

เพราะพี่แง้งขาดังครับ
เห้อๆๆ

ตอนแรกก้อคิดเหมือนกันกะคนที่กล่าวถึงพี่แง้งนะ

เพราะพี่เค้าหลักการมากๆ....

แต่หน้าตาขำสุดๆ

--

2คนนั้นเค้าจะรู้ไหมเนี่ยะ ว่า--

คนที่ ชาวhi5thai รักยิ่ง ไม่อยู่กะเราแล้ว

---รัก HI5thai จังเรยย
1

จำนวน

อ่านะ

คงนั่งหัวเราะอยุ่คนเดียวจริงๆล่ะ

ตอนนี้กะลังลากเพื่อนๆมาเล่นเหมือนกันกัฟ
555+

ว่าพี่แง้งได้งัยเนี๊ย

แต่ก๊ะจิงโน๊ะ
ยังไม่เคยเจอเลย
กลับไปยังรายบอร์ด